KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Dota All Star - Làm nóng forum game nào các game thủ
Game này nữ chơi cũng được mà, nam nữ bình đẳng :D
Được cái nếu là nữ thì ít bị nghe chửi hơn :)
~~~~~~~~~~ mà nói thật, mình thấy cũng có nhiều nữ chơi game này lắm! Mà cũng chơi cũng khá, không đến nỗi gà! Chỉ có nữ chơi pro là mình chưa gặp! :D( có lẽ tại mình gà nên chưa gặp pro ^^ )
cho hỏi dota off sao không có tướng địch à
toàn đi farm,chán,hôm nay mới biết up đồ được 1 tí
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
Đấy là ông chơi bản thường một mình rồi , bản thường phải chơi trên gg thì mới có người chơi cung chứ :D , nếu không ông tải bản AI ấy , ở đây này http://getdota.com/ai_maps , down bản mới nhất về , sau đó vào war thì chọn là computer ( easy , normal , in sên ) , mỗi con tướng có kiểu lên đồ khác nhau , muôn hình vạn trạng , ông tập chơi con nào cứ nói , tôi sẽ chỉ cách lên đồ cho :) ,
ông Kiên gặp nhiều nữ chơi Dota lắm à , thế mà tôi chưa bao h gặp đấy , toàn đực rựa chơi với nhau :))
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ
Vô duyên đối diện bất tương phùng .

Ầy gặp khoảng chục lần rồi, nhưng thường là chơi với ox gì đấy => nếu có gì thì nhắm đầu ox của ẻm mà chửi.
Cũng có biết mấy người, đánh vài trận, nói chung là trình cỡ ngang mình cả :D
Đấy cũng là nhờ thằng bạn nó quen mấy con đó trước nên mới có cơ hội đánh chứ không chắc mình cũng gặp toàn đực rựa :))
Ông Kiên ở kí túc xá trường mình à , thảo nào mới thấy ít online , hay online buổi nào anh ẹm hẹn giao hữu , tôi thì chỉ hay online buổi tối thôi nên cũng hơi khó khà khà .
À mà khu kí túc có đứa nào biết đánh Dota ko anh em rủ thêm cho rôm :)
@ ông Khương : đánh thì làm 1 ván đi cho nóng , ông cứ khất lần mãi khà khà , dạo này ít chơi , lên gg tự nhiên thấy nhiều cao thủ quá , họ last hit thần sầu , combat nhịp nhàng , tinh tế thành thục như nước chảy mây trôi làm tại hạ cảm thấy khiếp đảm quá , mình cũng tự phải xem lại trình độ mình thôi khà khà

@ông Trung: ông quên tôi phải thi lại à...hichic đâu có được rảnh rang như ông.
Cố gắng chờ tớ thi xong thì ông chỉ bảo cho tớ cũng chưa muộn.
:d
Ầy tôi cũng phải thi lại! Lâu lâu nhớ tí thì lên thôi, cũng không có giờ giấc cố định :D
Mới phát hiện thi lại thêm môn quản trị kinh doanh! Đau thế! Chả biết chấm kiểu gì! Thôi thì đánh vài trận cho đỡ buồn rồi về... ôn thi :))
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Không biết anh em biết chưa chứ tui mới phát hiện trang này http://vnbattle.net/ có nhiều bài viết khá hay! Đáng đọc lắm :D
(06/02/09, 11:26)bikey Wrote: @ông Trung: ông quên tôi phải thi lại à...hichic đâu có được rảnh rang như ông.
Cố gắng chờ tớ thi xong thì ông chỉ bảo cho tớ cũng chưa muộn.
:d
Ờ tôi quên mất , mà phải thi lại mỗi môn hình họa thôi mà , cố gắng lên , anh sẽ chờ khà khà , cố gắng qua hết nhé .

Khổ quá , lên gg dạo này gặp gà thắng cũng chán , gặp pro bị hành cho cũng chán , chẳng biết làm sao để bớt chán đây hừm hừm .

@ Kiên : Ừ ,tôi vẫn thường vào trang đấy mà , một kiểu forum dota của người việt khà khà .

mấy ông ơi,có ông nào thức từ 1h sáng trở đi không
vào GG bổ túc cho tôi ít
có thì add nick tôi nhé loverain_james
thấy nick ko sáng thì cứ buzz nhé
Đừng xa cách anh
Chỉ cần anh có em-
(06/02/09, 19:53)loverain_james Wrote: mấy ông ơi,có ông nào thức từ 1h sáng trở đi không
vào GG bổ túc cho tôi ít
có thì add nick tôi nhé loverain_james
thấy nick ko sáng thì cứ buzz nhé

Sặc ,ông thức giờ đấy thì ma nó online à , sao ko thức sớm hơn , tầm khoảng 8 9 jh tối đấy ,h đấy rất nhộn nhịp người qua lại ,ăn chơi nhịp nhàng , tôi thức chơi muộn lắm cũng là đến 1 h đêm .

Ông Khương nói cũng có lí , ông Jame phải có ng quản chứ sinh hoạt thế này hỏng , hỏng bét . May cho ông là sang học kì sau anh em học chiều chứ nếu ko thì ....
Sinh hoạt điều độ đi khà khà ......... cậu bé này nông nổi quá , đúng là còn độc thân ( giống mình ) có khác :clap: :clap: :clap: :clap: :clap:

her,cậu bé
chém cho h
độc thân,herher ;))
Đừng xa cách anh
Chỉ cần anh có em-
Thích chém lên gg anh cho chém thoải mái , chém mỏi tay về hồi máu chém tiếp , chém đến khi nào chú phải quỳ xuống mà nói rằng : Anh ơi em biết lỗi rồi , em không dám láo nữa đâu ạ hu hu hu thì anh mới tha ;)) , cố gắng lên

Ban nick 1 ngày bi h,vừa làm vài chai xong
chém cho tới bến luôn
Đừng xa cách anh
Chỉ cần anh có em-
Thằng này thích chém nhau có ngày tay lìa khỏi vai đấy em ạ , để anh xem , trong Dday có con Kiếm Điên chém loạn xới , chắc chú là fan con đấy à , còn trong Dota có con Yunero cũng được cái hung hăng chuyên chém trộm , chú đánh con đấy ắt thành tài khà khà

Ôi chém trộm thì cứ phải gọi là rikymaru vô đối! Tội cái mà gặp mấy thằng cắm mắt hay cầm gem thì...

Forum Jump: