KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

V/v: Đăng ký thành viên
Một số bạn phàn nàn là sao tớ đăng ký thành viên mà ko được vậy? Làm sao để đăng ký account trong SVXD.com.
Tớ xin hướng dẫn tí to như này.

Ở trang chủ diễn đàn có chức năng đăng ký. (góc trên bên trái, dưới banner).
Click vào đó, điền form theo hướng dẫn.
Lưu ý khi điền địa chỉ email, các bạn nên dùng hòm thư mình thường xuyên sử dụng hoặc còn nhớ password.
Sau khi hoàn thành đăng ký, diễn đàn sẽ gửi 1 thư vào hòm thư mà bạn đã cung cấp yêu cầu kích hoạt tài khoản.
Lưu ý: Một số bạn đến bước này không thấy thư đâu hết. Trong trường hợp này có thể thư của diễn đàn bị đẩy vào Spam hoặc Bulk mail (tùy tên gọi của nhà cung cấp) chứ ko có trong Inbox như thường lệ.
Mở thư và click vào đường link gửi kèm để kích hoạt tài khoản.
Dùng mã kích hoạt (Activate code) có trong thư.
Vậy là bạn đã trở thành thanh viên của SVXD.com.
Việc còn lại của bạn là Spam thật nhiều vào diễn đàn này.

Đứa nào cầm bút của ông. Trả đây ông còn ký
Hiện tại hệ thống của diễn đàn có một chút thay đổi.

Sẽ không có mail để active nữa. Khi các bạn đăng ký, mặc định các bạn đã là thành viên của svxd.com rồi. Tuy nhiên, một số chức năng thời gian đầu sẽ không sử dụng được (Như lập topic mới, thay đổi avatar,...).

Để sử dụng đầy đủ những chức năng này, bạn phải đạt được 2 tiêu chí. Là thành viên 2 tuần và có 20 bài post. BQT làm như vậy, chủ yếu là để tránh các nick đăng ký chỉ để lập topic quảng cáo, spam, làm tốn dung lượng diễn đàn mà cũng mệt cho thành viên BQT khi đi dọn rác.

Điều này ảnh hưởng đến các thành viên mới, chúng tôi biết, nhưng mong các bạn thông cảm.

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

Forum Jump: