KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Cho em hỏi v/v thi sơ tuyển khối V, khoa Kiến trúc - Đại học Xây dựng
Cứ yên tâm mà học em ạ...1 năm cơ mà......thỉnh thoảng pót bài lên đây mọi người nhận xét cho.......
Học cả toán lí nữa...được vẽ mà hỏng toán lí thì cũng vứt em ạ.
37
(07/08/09, 21:43)mrkhuong90 Wrote: Cứ yên tâm mà học em ạ...1 năm cơ mà......thỉnh thoảng pót bài lên đây mọi người nhận xét cho.......
Học cả toán lí nữa...được vẽ mà hỏng toán lí thì cũng vứt em ạ.

hi. em học chuyên toán mà. mà anh ở đâu thế. để mai e post mấy bài lên đây.
anh ở Thái Bình em ạ...cứ post bài lên đây đảm bảo em sẽ có thêm kinh nghiệm...trong room có anh toàn,anh quý,cả anh vịt nữa..đếu học kiến trúc của trường mình đấy....các anh ấy sẽ chém tích cực:)).em tha hồ đỡ...hìhì
37
đéo biết j`
a vừa thi xong , ko sơ tuyển ,vẽ tĩnh vật ok
bài thi làm 4h : 3h làm đề chính ,1h làm đề phụ
(07/08/09, 23:11)onion Wrote: *** biết j`
a vừa thi xong , ko sơ tuyển ,vẽ tĩnh vật ok
bài thi làm 4h : 3h làm đề chính ,1h làm đề phụ
năm nào cũng thi vẽ tĩnh vật ah anh? Nhỡ mỗi năm nay không thì em chết
(07/08/09, 22:12)mrkhuong90 Wrote: anh ở Thái Bình em ạ...cứ post bài lên đây đảm bảo em sẽ có thêm kinh nghiệm...trong room có anh toàn,anh quý,cả anh vịt nữa..đếu học kiến trúc của trường mình đấy....các anh ấy sẽ chém tích cực:)).em tha hồ đỡ...hìhì
hì hì. Thế anh học khoa gì thế. A học năm thứ mấy rồi
chú cứ yên tâm ,trường mình năm nào cũng vẽ tĩnh vật b-(
ko bao h thay đổi đâu , a chắc chắn :clap:
cứ học tốt đi , cuối năm nhơ' học cả đề phụ nữa nha
chúc chú sang năm đỗ :((:((
anh năm nay năm 1
không học kiến trúc trường mình nhưng.........(khó nói chú ạ)
mĩ thuật 2 thì học càng sớm càng tốt,chăm chỉ một tí nữa...dựa hết vào bài tĩnh vật không ổn đâu
37
theo như kinh nghiệm đi thi của em thì mĩ thuật 2 ko cần phải hoc nhiều . Vào phòng thi minh đc chọn chỗ ngồi nên cứ bon ra giữa , nhìn 4-5 cái bài bố cục của bọn nó , thấy chỗ nào đẹp thì chép vào , mỗi đứa một tí la đẹp ngay . Chỉ cần đúng đề là đc haha .
Thi đc co 24 đ => trươt => năm sau gặp lại
(08/08/09, 10:54)onion Wrote: chú cứ yên tâm ,trường mình năm nào cũng vẽ tĩnh vật b-(
ko bao h thay đổi đâu , a chắc chắn :clap:
cứ học tốt đi , cuối năm nhơ' học cả đề phụ nữa nha
chúc chú sang năm đỗ :((:((
vâng ạ. Vẽ mấy vật ah anh? E vẫn chưa hiểu đề phụ vẽ cái gì. Hx
(08/08/09, 12:42)nhochocyeu Wrote: theo như kinh nghiệm đi thi của em thì mĩ thuật 2 ko cần phải hoc nhiều . Vào phòng thi minh đc chọn chỗ ngồi nên cứ bon ra giữa , nhìn 4-5 cái bài bố cục của bọn nó , thấy chỗ nào đẹp thì chép vào , mỗi đứa một tí la đẹp ngay . Chỉ cần đúng đề là đc haha .
Thi đc co 24 đ => trươt => năm sau gặp lại
hi. Thanks kinh nghiệm của chị. Thế thì năm sau mình thi cùng nhau. Hi
(08/08/09, 12:23)mrkhuong90 Wrote: anh năm nay năm 1
không học kiến trúc trường mình nhưng.........(khó nói chú ạ)
mĩ thuật 2 thì học càng sớm càng tốt,chăm chỉ một tí nữa...dựa hết vào bài tĩnh vật không ổn đâu
vâng ạ. Hôm nay cao bằng nhà em mất điện. Để mai em post bài lên các bác nhận xét giúp em nhé. :)
từ k54 thở đi là có pải thi sơ tuyển đâu.học có 7 môn thì kinh tới 5 môn.nản!!!
co ai cho em hoi 1 tí. khi vao phong thi thì đc mang theo nhung gì? (but chi, tẩy,....) con gì n­ua?
hay gui câu trả loi vào nik ( nhithieugianhahonguyen_92 ). em xin cam on! (sdt: 01672574158)
(08/01/10, 16:09)thegioiadam Wrote: co ai cho em hoi 1 tí. khi vao phong thi thì đc mang theo nhung gì? (but chi, tẩy,....) con gì n­ua?
hay gui câu trả loi vào nik ( nhithieugianhahonguyen_92 ). em xin cam on! (sdt: 01672574158)

but chi.tay.que do.cac ong y kam' mang dao nhg van dung dc.
cứ qua nhà cô thịnh ngõ 75 mà học ok hết .2 thằng năm nay vẽ 9 1 thủ qua 1 á khoa đều học nhà cô .anh vẽ 8,5 top 100 .yên tâm đề phụ thì chắc chắn trúng tủ . ;))
em muon thi vào ngành kiến trúc...
thế năm nay truờng mình co thi sơ tuyển nữa ko, nếu có thì nộp vao khi nào
thi vẽ tĩnh vật hay tượng, có thi đề phụ ko
thi khoảng ? điểm là có khả năng đậu?
đề có dễ ko?
Xin các tiền bối chỉ giáo cho... Thanks.............
liên lac: quangtu_com
(25/03/10, 10:22)pes Wrote: em muon thi vào ngành kiến trúc...
thế năm nay truờng mình co thi sơ tuyển nữa ko, nếu có thì nộp vao khi nào
thi vẽ tĩnh vật hay tượng, có thi đề phụ ko
thi khoảng ? điểm là có khả năng đậu?
đề có dễ ko?
Xin các tiền bối chỉ giáo cho... Thanks.............
liên lac: quangtu_com

Năm nay không rõ, trước khóa mình thì toàn thi vào tầm giữa tháng 3 đầu tháng 4 à, 54 mới vào không thi nên không biết sao nữa. Bài phụ tự tin thì vẽ, ở xa có thể nhờ người vẽ hộ, đến tận nơi thi là để biết không khí thi cử thôi.

Thi được 3 môn tầm 6 điểm --> nhân ra là 27 là ngon rồi. Vẽ nếu cố được 7,8 càng tốt, bản thân thấy Lí dễ xơi hơn toán nhiều. :)) Không biết có phải tại đề Lí năm ngoái dễ xơi không nhỉ. ;))

Học ở HN thì học cô thịnh hay mấy thầy khác cỡ 1 năm là pro rùi, nhưng không ở HN mà bon chen vậy tốn lắm. Mình ở HP, chả ôn ở HN buổi nào cả, nhưng học thầy có kinh nghiệm, tự khắc là thấy thi vào được mờ. Vào là đc rồi, muốn làm á thủ j đấy thì chi mạnh tiền học, tiền ăn, tiền đi lại cày cật lực 3 môn vào. Thế thôi.

Mà thi vào rồi, còn xem học ra sao cơ. ;))
"Một ai đó sống và động viên một ai đó khác
Sự chân thật giản đơn ấy đang dần chữa lành vết thương trong tôi"
(Kansha Kangeki Ame Arashi - Arashi)

Forum Jump: