KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Tốt nghiệp ké ^^
Về tổng quan nói đúng là em nó trông cũng được đấy chứ :D Chân tay dài thẳng thớm, mắt 1 mí của Tàu. Da ngăm ngăm đặc trưng con gái Khơme. Quả răng của em làm 1 lô 1 lốc mấy thằng nha sĩ tốt nghiệp viện Răng-Hàm -Mặt trung ương mở phòng khám tư rưng rưng xúc động bởi trong tình hình kinh tế khó khăn thế này, nghe Phi Thanh Vân nói làm lại cả hàm cũng xấp xỉ trăm triệu :u Người ngợm cao rao, hình dây rất hiện đại, nhưng thú thật chỉ các em teen teen thích cái thân hình dơ cả xương chậu ra thôi chứ giờ cứ nghĩ cảnh em đi đẻ cả họ theo cổ vũ mà thằng ku, cái hĩm không chịu lòi ra thì cũng vãi kit. Oac Những người theo trường phái cổ điển như mềnh vẫn thích các em béo béo trắng trẻo. Hi vọng sau này e Kitty có tí testosteron vào người biết đâu lại thay da đổi thịt, trắng trẻo béo ra ^^
Boss Boss Boss
Em cũng đầu cuối của 8X, nhưng em vẫn thích tư tưởng của anh 11111! Gì chứ mấy em mũm mũm như em nhoc_cuoi ấy, tối ngủ ôm mới thích! Mấy em gầy gầy nhìn mặc quần áo thì đẹp, chứ sự thật nhìn cứ như đười ươi di động ý :))!
P/s: anh chưa chê em "rét kít " gầy nhé! hờ hờ!Cuoideu
"Đời thay đổi khi mình đổi thay"
(03/10/12, 13:33)binhk52clc2 Wrote: Em cũng đầu cuối của 8X, nhưng em vẫn thích tư tưởng của anh 11111! Gì chứ mấy em mũm mũm như em nhoc_cuoi ấy, tối ngủ ôm mới thích! Mấy em gầy gầy nhìn mặc quần áo thì đẹp, chứ sự thật nhìn cứ như đười ươi di động ý :))!
Cái này gọi là vừa đánh vừa ..xoa nè =((
(03/10/12, 14:12)red_kitty Wrote:
(03/10/12, 13:33)binhk52clc2 Wrote: Em cũng đầu cuối của 8X, nhưng em vẫn thích tư tưởng của anh 11111! Gì chứ mấy em mũm mũm như em nhoc_cuoi ấy, tối ngủ ôm mới thích! Mấy em gầy gầy nhìn mặc quần áo thì đẹp, chứ sự thật nhìn cứ như đười ươi di động ý :))!
Cái này gọi là vừa đánh vừa ..xoa =((

Em ơi, anh đã đánh em bao giờ?
Mà thề vơi 4rum là anh cũng chưa xoa em cái nào nhá, đừng có mà la làng lên như thế chứ Doubt
TucTucTuc

[/quote]

Mà thề vơi 4rum là anh cũng chưa xoa em cái nào nhá, đừng có mà la làng lên như thế chứ Doubt
TucTucTuc

[/quote]

hix...anh ko đánh em bằng gậy, tay, chân...hay bất kỳ thứ j để chạm vào..bên ngoài thân thể của e. Nhưng a đánh vào..tâm hồn non nớt của e làm nó..bị tổn thương =((
Anh xoa ..diệu tâm hồn em bằng 1 câu nói..." đọc lại cái p/s của anh ở trên"
Thế nhưng anh ơi, lỡ gây thương tích mà dù có băng lại thì nó cũng có sẹo rồi...

TucTucTuc

[/quote]

hix...anh ko đánh em bằng gậy, tay, chân...hay bất kỳ thứ j để chạm vào..bên ngoài thân thể của e. Nhưng a đánh vào..tâm hồn non nớt của e làm nó..bị tổn thương =((
Anh xoa ..diệu tâm hồn em bằng 1 câu nói..." đọc lại cái p/s của anh ở trên"
Thế nhưng anh ơi, lỡ gây thương tích mà dù có băng lại thì nó cũng có sẹo rồi...
[/quote]

Tâm hồn non nớt CuoideuCuoideu

Thế có cách nào để XOA dịu nó đi không em? 46
Non nớt so vs anh là điều dĩ nhiên ;))
Ai gây ra thì phải nghĩ cách j chứ, sao anh lại hỏi e???? =((
(04/10/12, 00:54)red_kitty Wrote: Non nớt so vs anh là điều dĩ nhiên ;))
Ai gây ra thì phải nghĩ cách j chứ, sao anh lại hỏi e???? =((

Giờ đi săn biết ai là thợ săn, ai là dê mà ai là cáo hả em? :D
Chính vì anh không biết là đã gây ra cái gì cho em, xoa thì không rồi, giờ bắt đền mà chả biết đền kiểu gì 46.
(04/10/12, 02:28)binhk52clc2 Wrote: ']

Giờ đi săn biết ai là thợ săn, ai là dê mà ai là cáo hả em? :D
Chính vì anh không biết là đã gây ra cái gì cho em, xoa thì không rồi, giờ bắt đền mà chả biết đền kiểu gì 46.

[/quote]
Nói kỉu như a seo giống như Xuân Diệu...
" tôi khờ khạo lắm, ngu ngơ wa'
Chỉ bik săn thôi, chẳng bik...gì " hs
Mà e cũng đã nói là.." tâm hồn em non nớt và dại khờ lắm " nên có thể đc xem là " một con nai ngơ ngác "...trong rừng. Riêng anh lúc này khi bik đối phương là gì thì bản thân a cũng bik..a là gì trong chuyến đi săn này rùi chứ??? Tiện thì a có thể nói, còn nếu a định...chém mà sợ gạch đá từ mọi ng..thì có thể prive mess cho e cũng đc. ;))
Để e bik mà ...có " thái độ" phù hợp..vs anh . Từ đó ngẫm xem..liệu mình có bắt đền đc hem.
Ờ hờ hờ!......
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
Chả biết làm sao mà vỡ bố nó mất phần góc dưới màn hình vi tính, chắc tại cộc đầu =.=
SĐT: 0982524738
hh
(11/10/12, 15:43)hoangtrung_1001 Wrote: Chả biết làm sao mà vỡ bố nó mất phần góc dưới màn hình vi tính, chắc tại cộc đầu =.=

Nhìn ảnh xong bị thế này á :o
(12/10/12, 00:26)little girl Wrote:
(11/10/12, 15:43)hoangtrung_1001 Wrote: Chả biết làm sao mà vỡ bố nó mất phần góc dưới màn hình vi tính, chắc tại cộc đầu =.=

Nhìn ảnh xong bị thế này á :o
Thế thì ...lỗi tại em , lỗi tại em =))

Forum Jump: