KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Điểm tổng kết xét tốt nghiệp
ae cho mình hỏi điểm điểm tổng kết để xét tốt nghiệp có tính điểm thực tập và điểm đồ án tốt nghiệp vào không nhỉ
Xin lỗi cho em hỏi luôn là tính đến khi ra trường thì phải tích lũy bao nhiêu chỉ ạ?
@ songngam: Ý chú hỏi là điểm tổng kết cuối cùng hả, cái này xét tất tần tật, trừ GDQP với GDTC ra. Thực tập tốt nghiệp 4 chỉ, đồ án 15 chỉ nhân lên, khơ khớ điểm đấy ^^
@ suachua: Tùy khoa, ngành mà số tc tích lũy khác nhau, một là dow cái chuơng trình đào tạo mà xem, 2 là cứ học theo cái lịch cứng mà khoa nó đưa cho vào đầu mỗi kì học ấy, nợ môn nào thì check lại mà học, đủ từng ấy môn thì xong, không phải nghĩ bao nhiêu tc cho mệt đầu.
[Image: 1.gif]
Doubt
cho t hỏi để đc nhận đồ án tốt nghiệp thì ngoài học hết tất cả các môn có cần điểm tích lũy phải ≥ 2.0 ko vậy?
Trường mình không phải thi tốt nghiệp, mà chỉ có nhận đồ án tốt nghiệp thôi, cho nên cứ học hết tất tần tật là được nhận đồ án mà cày. Điểm tích lũy để xét mấy thứ khác (học bổng, điều kiện học song bằng, xếp loại tốt nghiệp...) chứ chả liên quan gì đến điều kiện nhận đồ án cả.
[Image: 1.gif]
Doubt
Dk nhận đồ án tốt nghjệp ko cần trên 2.0 nhé. Dk nhận bằng mới cần trên 2.0
Hơ dạo này mới có quy chế mới đấy. Lên khoa để biết thông tin chính xác nhất. Hoặc vào trang đào tạo. Trường ngày các thắt chặt hơn. 46
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
Có trót nợ môn nào thì học nốt môn đó, tính chỉ làm gì cho mệt, họ tính theo danh sách môn học đã có trong cuốn niên chế đào tạo ấy.
Fit.Nuce
thế trường mình có điểm rèn luyện cuối khóa không nhỉ ?
HERE WITHOUT YOU ,BABY !!Guitar

Forum Jump: