KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Tìm nhà
Mình đang cần tìm 1 cái nhà, cho 2 người ở, giá 2tr đến 2tr5. Ở gần khu Kim Liên, Ngã Tư Sở .....Ai biết thì chỉ mình với nhá, cần rất gấp nha :)
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
Tớ nhầm là cho 4 người ở. Và mình k biết bạn ongdo_son là ghét là vì cái gì, tớ chỉ tìm nhà có đụng cham đâu mà bạn phải bấm ghét. Bạn dỗi hơi à,
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
Hơ hơ, ấn nhầm xin lỗi nhiều nha:D
Con người ta thường thích được khen, được thích. Nên chả cần lý do cứ thích là yêu rồi, chứ mà Ghét là cần phải có lý do đấy :D
Anh như kẻ đưa bưu phẩm chứa chiếc chìa khóa mở cửa hòm thư
Hay,giá như ghét mà ko cần lý do thì đỡ phải giải thích
các bạn nào học XD cân fòng trọ thì đặt gạch nhé ! fòng mình ở lê thanh nghị đang cần gấp thêm 1 bạn nữa giá 700k/tháng/nguời . (hiện tại có mình và 1 bạn bk năm 1). fòng 25m2, riêg chủ nên giơ giác thoai mái !

an ninh tốt, điẹn nuớc nét giá nha nứơc. có chô để xe . vs khép kín, có bếp náu ăn,

nhà kiểu nr hộ gia đình ở ấy nhưng ko ở nên họ cho thuê ,chứ ko phải xóm trọ lộm nhộm . nhà rất gàn bến xe bus, gần chợ.

fòng có đầy đủ đồ dùng rồi, có tivi truyên hình cáp nên tha hồ C1, EURO.... iu tiên bạn nào ít đồ và dùng laptop. nếu ok chuyển tới ở luôn

yêu cầu: lịch rõ ràng, ko tệ nạn, sống thoáng, vui vẻ hoà đồng, sạch sẽ

có gì gọi số mình nhé o163-248-o696 hoặc pm nick yahu' mình để có thể trao đổi cụ thể hơn : superkingson_bk
lên cho người cần
Nhờ đất bác chủ thớt tí ạ

Minh thuê được 1 cái nhà 4 tầng ở khu Mai ĐỘng (Đối diện trường Mầm non mai động, từ đây có thể đi bộ ra hồ Đền Lừ để hóng mát, tập thể dục

Nhà gồm 4 tầng,

Tầng 1 để xe, nấu ăn, có tủ bếp treo cao sạch sẽ tiện lợi

Tầng 2: 1 phòng ngủ + 1 WC thoải mái sạch sẽ

Tầng 3: 1 phòng ngủ + 1 WC thoải mái sạch sẽ

Tầng 4: Giặt giũ, phơi đồ

Các tầng đều có ban công rộng thoáng mát, và có nóng lạnh cả 4 tầng

An ninh thì cực tốt, vì nhà ở ngõ cụt, xung quanh nhà hang xóm đều là các gia đình viên chức, có cả công an, nên yên tĩnh và lịch sự

Nhà ở rất gần mặt đường (cách khoảng 15m thôi). Và chợ thì cũng rất gần, đi bộ 15m ra đến đường, đi them 10m nữa là đến chợ

Giá nhà mình thuê là 4tr/tháng (rất khó để tìm một căn nhà hợp lý ntn, giá dễ chịu nt vì chủ nhà ko phải cho thuê chuyên nghiệp, mà vì xây nhà mới, nên cho thuê lại)

Nhà không phải mới xây nhưng rất sạch sẽ, nói chung là không thể chê được nên mình mới phải thuê gấp như thế, ngay cả khi chưa tìm được người ở cùng. Nói chung mình cũng thuê nhà nhiều và rất kén nhà ở nên các bạn cứ yên tâm về chất lượng

Mình và chị gái ở 1 phòng, còn 1 phòng cho thuê

Chia đôi là 2tr/phòng/2 người ở. Điện nước giá nhà nước. Tiền đóng 3 tháng/ lần

Lưu í: Mong muốn của bọn mình là tìm 2 bạn gái hoặc 2 vợ chồng trẻ

Phòng khoảng 16m2

Thời gian đi lại thì thoải mái, nhưng các bạn ko nên về khuya quá thường xuyên, chủ nhà ko yêu cầu gì ngoài việc mong người ở nhẹ nhàng, ko gây xáo động khu dân cư, hihi (ko nhậu nhẹt thâu đêm rồi tụ tập bài bạc í mà), bạn bè đến chơi thì thoải mái, chỉ là ko nên tụ tập gây ồn ào náo động thôi, hihi, nhà có 4 người vs nhau nên rất dễ sống

Mình nói hơi dài, để các bạn hình dung và đỡ mất thời gian của bác bạn khi gọi đt hỏi rõ í mà, các bạn đọc kĩ rồi nếu thấy phù hợp thì lien hệ vs mình để xem nhà nhé, (đảm bảo các bạn xem sẽ ưng ngay, vì bây giờ nhà vẫn đang có người thuê chưa hết hạn đang ở nên mình ko tiện nói địa chỉ cụ thể, nếu các bạn thiện chí thì gặp mình rồi nếu đôi bên thấy phù hợp thì sẽ đi xem nhà) vì ban ngày mình bận nên gọi vào buổi tối nhé, buổi đêm mình cũng rất vui vẻ trả lời nếu tỉnh dậy được (hihi, mình rất vui tính và thoải mái) 0987793753

NHÀ BẮT ĐẦU Ở VÀO 20/7
(20/05/12, 20:50)Sầu Wrote: Mình đang cần tìm 1 cái nhà, cho 2 người ở, giá 2tr đến 2tr5. Ở gần khu Kim Liên, Ngã Tư Sở .....Ai biết thì chỉ mình với nhá, cần rất gấp nha :)
Hiện mình đang có 1 nhà nguyên căn 3 tầng, gần chợ Giáp Nhị - Hoàng Mai, mình chỉ sử dụng hết 1 phòng, còn trống 2 phòng (phòng đẹp thoáng mát). Bạn nào có nhu cầu LH:0913841336 - Gặp Huế - Chính chủ giá cả thỏa thuận sau khi xem phòng
(phòng đẹp, không gian thoáng mát yên tĩnh, trước nhà là hồ nước thích hợp cho học hành, nghỉ ngơi. Ưu tiên bạn nữ ngoan ngoãn)
Rao nhờ nhé. Do mình không biết đăng bài trên forum mình như thế nào. Mình cũng đang tìm nhà. Nhà 2 hoặc 3 tầng gì đó. Miễn là có 2 phòng là đươc. Nhà có 2 phòng thì 3 triệu còn nhà có 3 phòng thì 4 triệu. Ai biết thì cho mình biết với nhé. Mình xin cảm ơn!

0977741379

Forum Jump: