KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Thầy Nguyễn Xuân Liên
Exclamation 
Ai đã từng học môn bê tông 2 của thầy chưa?
Cho mình biết 1 số thông tin về thầy với
Nội dung đề thi của thầy chủ yếu vào phần nào của môn bê tông 2 thầy dạy?
Và hỏi nhỏ 1 tí ( thầy LIÊN có đi tiền đc ko các bác)
Trai Xây Dựng tung hoành ngang dọc
Sự nghiệp chưa thành thì chưa thể yêu ai Haha
Bê tông đề mở mà bạn.Sao lại nghĩ đến đi tiền
Writen by Teppy :

Betong 2 đi học chép theo thầy tử tế thì trượt thế nào được mà lo .

Bộ môn BT chưa từng nghe có ai đó nhận tiền . Chủ pic nên xóa dòng hỏi nhỏ kia đi . Ngượng mặt ! :chongmong:
Bình minh ló rạng

m học BT1 thầy Liên rồi, thầy dễ tính lắm, các dạng bài thầy cho cũng sát với thi. nhưng thầy ít cho điểm A lắm.
Hãy nhớ ta là ai và phải nhận biết cho ngày mai
Đừng để cuộc sống dối trá làm đánh mất.
Hãy luôn là chính mình, hãy luôn là chính mình...
Doubt
Cho e hỏi ké khỏi lập pic mới. em có học môn tin học đại cương với thầy Vũ Trường sơn... thầy này có đi vitamin được không ạ, thấy thầy khó khăn về điểm quá, thi giữa kì được 0 điểm( ko ít người) ai biết giúp em phát ! tks...
(25/04/12, 10:08)Tuanktxt Wrote: Cho e hỏi ké khỏi lập pic mới. em có học môn tin học đại cương với thầy Vũ Trường sơn... thầy này có đi vitamin được không ạ, thấy thầy khó khăn về điểm quá, thi giữa kì được 0 điểm( ko ít người) ai biết giúp em phát ! tks...

được chứ nhưng với điều kiện là bạn học thầy đến 5 hay 6 lần rồi (thầy sẽ cho qua mà không cần $$) còn nếu bạn mới học 1 2 lần thì cố gắng phát triển thành 5 hay 6 lần đi
thế tóm lại là có đi vitamin được không ạ? mấy môn đại cương này mệt thật.! học cái này ko xây được nhà! Haa
Wow, XRumer 7.5.28 ELITE released on a week!
Its can post to trusted forums, blogs, CMS's, social networks.
Totally AUTOMATICALLY breaks ReCaptcha's! (afv. time to recognition = 0.2 sec)

Interested? Just Google for latest version of XRumer ;)
Good luck!

P.S. Additionally questions such as "How many 2+2?" or "What color of snow" will DONT help you - XRumer 7.5.28 can break Its too ;)
P.P.S. And - yes, profile on your forum automatically created with XRumer 7.5.28; price of this software complex at the moment = $590, price after october 2012 will grow up to $650

Forum Jump: