KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

cần gấp thông tin về đăng kí học lại
vấn đề là thế này ạ
em là sinh viên k55 thì có được đăng kí học lại vào một lớp k56 không, hay phải đăng kí lớp học tối
[/size]
Không được đâu bạn ạ.bạn phải đk vào lớp chung ấy.
ai đã học môn vật liệu xây dựng cho mình hỏi:môn đấy có khó không ạ?thi tự luận hay trắc nghiệm?có phải đi thực hành,thực tập gì không?.....
dễ với người học chăm thui. thi tự luận co phai r đi thi nghiệm 4 buôi thj phải
Có ai giống tui ko nhỉ????. đăng kí học vượt rùi h học với lớp lại ko đủ tín chỉ.có nên đăng kí các môn chuyên ngành với khóa trên để đủ tín chỉ ko nhỉ??????????
(04/12/11, 15:17)chiaxa_l2t Wrote: ai đã học môn vật liệu xây dựng cho mình hỏi:môn đấy có khó không ạ?thi tự luận hay trắc nghiệm?có phải đi thực hành,thực tập gì không?.....

có thực hành 2,3 buổi ji đấy.thi 2 câu lý thuyết,1 câu bài tập,lý thuyết thí quá nhiều.nói chung là bạn mua tâp đề thi+giải ở nbgoài cổng tr mà học theo.lý thuyết thì giống,bài tập thì giống dạng.môn này fải chăm nhiều.
1 mình dưới mưa...
Chao cac ban!
Minh la sinh vien bang 2 K16 nganh xay dung dan dung va cong nghiep. Minh co mot vai thac mac trong viec dang ky mon hoc tren mang nhung van ko hieu va mai ko lam duoc:
1) Cho minh hoi 03 hoc ky dau vua qua minh chua dang ky hoc duoc bat ky mot mon hoc nao cua truong ( vi minh phai lam xa Ha Noi nen ko the hoc duoc), bay gio minh da co dieu kien ve Ha Noi hoc nen muon dang ky cac mon hoc cua truong. Vay 03 hoc ky vua qua minh chua hoc duoc mon nao thi co anh huong gi den viec dang ky mon hoc cua hoc ky thu 4 nay ko? Thoi gian toi da cho phep hoc van bang 2 la may hoc ky?
2) Trong ke hoach giang day cua hoc ky 4 nam hoc 2011-2012 thi mot so mon nhu An toan lao dong, Ky thuat thi cong...deu co trong lop B2k16XD cua minh ( nhung lai ko co trong thoi khoa bieu toan truong). Khi minh vao dang ky mon hoc, vao phan loc theo mon hoc thi chi xuat hien thoi khoa bieu cua cac lop chinh quy nhu K53, K54, K55... ma ko hien thoi khoa bieu cua lop B2k16Xd cua minh, vay do la vi ly do tai sao? Minh hoi phong tu van cach dang ky mon hoc thi duoc tra loi la vi chua den ngay dang ky mon hoc cua lop bang 2 nen chua hien ra thoi khoa bieu cua lop B2K16XD. Vay co dung ko?
3) Lam cach nao de tich duoc vao o DK de chon mon hoc can dang ky vi minh da dang nhap thanh cong nhung ko bao gio tich duoc vao o dang ky mon hoc ( o DK bi mo, tich vao ko duoc). Do co phao la do loi mang ko hay la vi ly do nao khac?
Day la lan dau tien minh dang ky mon hoc qua mang nen ko biet nhieu. Mong cac ban co kinh nghiem huong dan minh cach dang ky mon hoc voi, vi minh sap den ngay dang ky mon hoc roi ma van ko biet dang ky nhu the nao ca. Minh so neu ko biet cach lai bi lo mat co hoi duoc hoc trong hoc ky nay qua.
mình định đăng ký học lại 1 môn học nhưng ở 2 lớp khác nhau : 1 lớp học vào ban ngày , 1 lớp học vào buổi tối ( đóng học phí đầy đủ ở 2 lớp ấy) liệu có bị vi phạm quy chế ko nhỉ ? có bị hủy kết quả đăng ký ko nhỉ ? có bạn nào biết hay có kinh nghiệm về chuyện này thì trả lời giúp mình với ? thanks
mình định đăng ký học lại 1 môn học nhưng ở 2 lớp khác nhau : 1 lớp học vào ban ngày , 1 lớp học vào buổi tối ( đóng học phí đầy đủ ở 2 lớp ấy) liệu có bị vi phạm quy chế ko nhỉ ? có bị hủy kết quả đăng ký ko nhỉ ? có bạn nào biết hay có kinh nghiệm về chuyện này thì trả lời giúp mình với ? thanks
các anh cho e hỏi nha , cái này ko phải học lại hjhj
e bị lỡ đăng kí môn học kì 2 giờ phải làm thế nào để vẫn đc học hả các anh, giúp e với !!!
các bác cho mình hỏi với.....mình học vb2.....mình đăng kí môn Cơ kết cấu 2 (nhưng chưa học cơ kết cấu 1) liệu mình có được học ko???? đăng kí trên mạng thì được rồi? còn ko biết là có người duyệt ko ??
và cho mình hỏi môn này có khó không ?? liêu mình được học thì có theo được ko ???
diễn đàn này ít người tham gia quá nhỉ ???????????????????
co ai biet khoa dd va cn chuong tring hoc co mon co hoc đất k?
anh chi cho em hoi mua ngoai cong truong tai lieu mon vat liet la ok ha?

(14/02/12, 09:54)tamtiit19 Wrote: co ai biet khoa dd va cn chuong tring hoc co mon co hoc đất k?

duong nhien la co ruj....
các bác cho em hỏi giờ trường ta có cho học song song 2 bằng nữa ko ạ! thank!

Forum Jump: