KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

có ai biết nhà thầy Hưng dạy xác suất không giúp mình với
có ai biết nhà thầy Hưng dạy xác suất khoa CNTT không giúp mình vớiDie
Hỏi nhà thầy làm gì? Thấy Hưng chấm điểm rất đúng đấy! Mình tạch môn toán học tính toán thầy Hưng. Nhưng vẫn cực thích thầy! :x
Phương châm sống: cười. :D
thầy ấy khoa mình mà mình chả biết :F
tuần sau em thi xác suất rồi mọi người cho em hỏi là thi xác suất thì được mang những tài liệu gì ạ? Có được mang mấy tập lời giải bán ở cổng trường vào không ạ? thanks các bác nhiều.
xác định học đi bây h còn kịp
xin chúc mừng bạn đc học thầy :)) , rồi còn gặp thầy nhiều nữa
Tài liệu trước cổng trường ko được mang vào đâu, nhưng mà cố gắng đọc là nhớ được mà, mình nhớ hình như tầm khoảng 20 trang :-j
cảm ơn bác nhiều.
xác xuất k khó đâu, cố gắng làm hết tập đề ở cổng trg ấy. đi thi đc mang quyển giáo trình nên k lo quên công thức đâu :D
Hãy nhớ ta là ai và phải nhận biết cho ngày mai
Đừng để cuộc sống dối trá làm đánh mất.
Hãy luôn là chính mình, hãy luôn là chính mình...
Doubt
không làm đề ở cổng trường mà chỉ trong sách có ok không nhỉ? ý em là môn xác suất ý. khi lên phòng máy thì xử lý thế nào để khỏi mất nhiều thời gian nhỉ?anh em giúp t với.thanks!
it's ok tobe meFishing:nhay:
nên tham khảo đề ở cổng trg vì có nhiều bài tương tự. lên p máy tốt nhất là kiểm tra máy cẩn thận :D
Doubt
em nghe bảo là không nên mất nhiêu thời gian vào tra ở máy tính mà chỉ khi nào không có ở trong sách rồi mới tra,thế có được không nhỉ?
it's ok tobe meFishing:nhay:
oh, k nên lạm dụng quá :D
Doubt
(01/10/11, 20:37)thuytrang Wrote: em nghe bảo là không nên mất nhiêu thời gian vào tra ở máy tính mà chỉ khi nào không có ở trong sách rồi mới tra,thế có được không nhỉ?

năm trước tớ thi...dính vào cái máy đợi 30p nó mới hiện dc màn hình..ức chế quá ngồi làm bằng máy tính casio..Doubt..nhưng được cái mình thao tác nhanh lên làm kịp :)..bạn chỉ cần tra trong sách với dkien bạn thao tác bấm mtinh nhanh tý..chúc b thi tốt :D
cái thầy này khó chịu bỏ sừ đi được dạy thì cứ nói sa sả ơ trên.chẳng quan tâm là học sinh có hiểu bài hay không,vậy mà ai bảo thầy ý thích ak?chắc lại quan hệ gì với ông HƯNG đây.monhf mới thi xong môn xác suất mà chưa biết điểm như thế nào đây.điểm quá trình thì ông cũng chưa báo,nếu cần TIỀN thì tỏ rõ thái độ ra,cứ ngập nhừng làm người khác khó chịu.
chính xác là hiện tại có một số giáo viên trong trường (không tiện đề cập tên tuổi) mặc dù trình độ toàn TS nước ngoài, miệng nói xa xả, dạy rất trơn tru nhưng chả quan tâm sinh viên học và hiểu tới đâu :(

Forum Jump: