KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hỏi đáp nhanh về trường, lịch thi, điểm, môn học, tín chỉ v.v..
co anh chi nao tung hoc tiet 13,14,15 cho em hoi vao hoc tu may jo dc k
em hoc khoa K55 khoa xay dung dan dung va cong nghiep. em dang phai hoc mon quoc phong, vua roi em kiem tra ban sung o hoc phan 4 nhung khong dat. vay em co du dieu kien du thi hoc phan 4 ko. mong cac anh chi khoa tren giup do
Doi trai co ruou muon doi thinh
Hoc hanh cham chi van kiep suy.
Dieu do co dung cho sinh vien xay dung ko.
Biết thế nào là không đạt , tớ bắn phát đầu pro 10đm tưởng đã đạt cảnh giới rồi nên nháy hai phát liên tiếp nữa , đương nhiên bị o nhưng vẫn đc thi, quan trọng là bạn đi học < điểm danh> đủ là đc thi.
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
(16/02/06, 13:39)trangtranh Wrote: thấy bảo cái diễn đàn XD nó die từ hồi nào cơ mà, cái svxd.net.vn ấy
than ôi thời oanh liệt nay còn đâu, cái hồi mình mò vào cái web của trường XD cho đến bây giờ (tí nữa thi lại toán , ặc ặc ) ấy thế mà cũng được gần 2 năm ấy nhỉ ? thắc mắc là sao cái trường XD hoành tráng là thế mà ko thấy cái diễn đàn hoành tráng theo ????
chứ lại : đe-k với mk , rồi rằng thì mà là ..........lại sớm hay muộn .....bác admin nào xem chắc hiểu ý con em
(mà cho em chửi nửa câu cái nhỉ ? mà mk , thi XD lam đe-k gì, học như dở hơi ấy , (đấy là bây giờ chứ sau thì cũng chả biết ))

chào các bác em là sv k55 ,các bác cho em hỏi khí không fair cái forum nhà mình die rồi hay sao ấy mà em vào mãi chẳng dc cái j
DieDieDieDieDieDie
Các anh ơi làm thế nào qua được môn quốc phòng an ninh các anh giúp em với
[quote='luuvandiep' pid='57652' dateline='1284386501']
Các anh ơi làm thế nào qua được môn quốc phòng an ninh các anh giúp em với
[/quote
học học học
ma vie n'est pas rose
Chém , chém , chém gió !
Nằm đấy mà học . Không ổn đâu , xem khả năng chém gió và kiến thức xã hội thế nào đã , kinh nghiệm của mình là học cũng khó vào đầu môn này .
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Khách quan một chút thì cũng có mấy bạn bull-dog học thuộc lòng như cháo chảy :(
ac ơi làm thê nào đăng nhập đc vào daotao.nuce.edu.vn vậy?
e có mã SV rùi
thanks ac trước nha
19 Quỷ đỏ19

[Image: 351czv6.gif]
pass : datemonthyear sinh của bạn.
Vd : 090990 < 09/09/90>
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
điêu, tớ có vào được đâu Tetdit
414141
Các em K55 có thể nhà trường chưa Ắp Đết được , mà tin học XD chậm trễ thế nào thì biết rồi .
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Em đi lấy giấy chuyển NVQS lâu rồi nhưng 27/9 vừa rồi em quên mất nộp.Hôm nay lên phòng thì ko cho nộp,bảo 25/10 nộp.Nhưng mà giấy của em ghi có giá trị hết ngày 30/9.Thế là em có phải đi làm lại ko ạ? Lo quá :(.Đang học gọi đi quân sự thì toi.
quá hay ! rất cám ơn mọi người
ước gì em hóa thành canh, anh đây sẽ húp tan tành đời em
chưa vào được trường thì háo hức vào dk rồi thì thấy hok thì rõ vất vả mà lại còn chán như con gián
vao hok năm đầu toàn mấy cái môn linh tinh chang để ưng dung cho sau này dk
đúng như ông thầy dạy giải tích nói hok may cái môn giai tích với đại số chẳng để lam j
học thì ngày nào cũng 6 tiết mệt mỏi chán nản,muốn về thăm nhà cũng ko dk
DENVIL

Forum Jump: