KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hỏi đáp nhanh về trường, lịch thi, điểm, môn học, tín chỉ v.v..
Có hẳn 1 topic về điểm chuẩn xây dựng 2010 mà bạn. Bạn vào "Nhịp sống sinh viên xây dựng/Thảo luận" là thấy :)
Now or never
[color=#00BFFF] Anh chị k53 ơi cho em hỏi,năm nay e k54 rùi,....mà hổng bít đăng ký môn học thía nào.....méc e các môn học bọn a năm trc đi ^^!
anh oi cho em hoi cai'. Dai hoc xay dung da co' diem chuan chua? sao em thay co trang dang dh xay dung nam nay lay 19 diem toan khoa khoi A co dung ko?
19 điểm là điểm chuẩn dự kiến thôi em ạ.
Lưu ý thêm vs em là điểm này mới là điểm vào trường thôi. Còn 1 số khoa có điểm vào khoa riêng.
Now or never
Điểm xét vào khoa xddd&cn có tính điểm ưu tiên không các anh chị, hay là chỉ tính điểm trần thui
Câu hỏi đã đc trả lời nhiều lần rồi mà em : Điểm ưu tiên đc cộng vào tổng điểm của em rồi mới xét vào khoa-khoa nào cũng vậy.
Now or never
18.5 .........Năm sau thi tiếp :(
(27/07/10, 00:56)whoangtrungw Wrote: 18.5 .........Năm sau thi tiếp :(

Cứ bình tĩnh, năm nay điểm chuẩn dự kiến từ 18.5 đến 19 cơ mà... Em vẫn còn cơ hội :)
SĐT: 0982524738
hh
b]bọn em K54 quá 24 hết hạn rồi giờ em vào đăng ky ko được những môn học lai nữa MÀ những môn học lại thì bị đăng ký hết rồi
Thế giờ em chọn những môn yêu cầu nguyện vọng liệu được không? bao giờ mới có thời khóa biểu các môn học lại vậy
Mong mọi người giúp em với
b]bọn em K54 quá 24 hết hạn rồi giờ em vào đăng ky ko được những môn học lai nữa MÀ những môn học lại thì bị đăng ký hết rồi
Thế giờ em chọn những môn yêu cầu nguyện vọng liệu được không? bao giờ mới có thời khóa biểu các môn học lại vậy
Mong mọi người giúp em với
Nếu đỗ thì khi nào co giấy báo điểm ạ?
hic. trường bạn tân tiến nhỉ.Xài toàn tiếng Anh.t muốn tìm chỗ để ghi kái câu hỏi mà không tìm đâu ra chỗ bon chen tý.
mình học trường khác muón hỏi lấy thông tin về học cao học bên trường bạn nhưng điều kiện xa thủ đô quá không đến trường bạn để lấy thông tin được. bạn nào có lòng hảo tâm trả lời giúp mình mấy câu hỏi này với . kảm ơn lắm lắm
- Mình học khối kỹ thuật bên trường khác nếu sang trường bạn thi cao học thì chính sách tuyển sinh có theo chính sách tuyển sinh của sinh viên trường bạn không.? không thì nó có gì khác nha.
- Học kỹ thuật mà thi cao học ngành kinh tế xây dựng thì có được không? (là sinh viên trường khác nha)
- Đợt thi cao học sắp tới của trương bạn là bao giờ?
- Nếu muốn thi cao học ngay khi mới tốt nghiệp thì có được không.

Nhờ cậy các bạn nha. Nếu mà có thông tin thì gửi giúp mình vào mail : hoathaonguyen_kta106@yahoo.com
em la nam nay thi vao xây dung ah! cak anh ơi cho em hoi la xem điểm chuẩn ngành ở đâu và khi nào thì có ah!e đang raqts hồi hộp các anh trả lời sớm giúp e nhé
(04/09/05, 23:24)Z Wrote: :( nick " Z " của tôi đâu rồi ... đăng nhập mãi mà bị báo chưa đăng ký là thế nào ......... trả lại nick cho tôi :( :angry:

em hỏi vs anh na`o bít điểm chuẩn xay dưng năm nay pót em xem vs
a kid cho e hỏi nêu e bị trượt khoa xddd ma e kô mun hoc khoa khac cua trương thi liêu co lay đc giấy cn điểm để nộp nv2 vào trường khác kô??????DieDieDie

Forum Jump: