KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hạnh phúc là khi....

Hạnh phúc đôi khi giản đơn lắm !

Là khi hai đứa giận nhau

Em cố chấp...còn anh chỉ muốn hét lên...

Nhưng rồi em lại nhẹ nhàng...ôm lấy anh và...:*

:| tưởng bạn Bi tự nhiên sống dạt dào cảm xúc ;]
Deu
khi em cười... bờ môi anh cũng hạnh phúc
01639434030
Ơ , thằng này thấy vào đâu cũng để số điện thoại , anh điều quân nháy máy chú đêm nay giờ .
Tom ơi là Tom =))
Khỏi ký!
khi thấy những người thân yêu của mình cười,ban sẽ thấy rằng bạn yêu họ đến nhường nào.
kệ anh. em đang buồn, mioons có người tâm sự. anh yên tâm, em thức cả đêm mà
01639434030
Những con đường sao cứ đi dài mãi. Vẫn nhớ vẫn cảm nhận nhưng đã xa rồi.
Có những hạnh phúc khi gửi chọn niềm tin, có những hạnh phúc khi dựa vào bờ vai tin cậy.
Cứ cố vô tâm với những điều đang diễn ra nhưng trong lòng vẫn nặng trĩu. Trái tim cũng đã mệt nhoài khi cứ luẩn quẩn trong cái vòng suy nghĩ.
Nhìu lúc thấy mềm yếu và muốn gục ngã lắm. Cứ cố, cứ cố,,,, nhưng muốn òa khóc thật lớn. Cứ vô tâm, vô tâm,,,, nhưng muốn hét lên thật to................
Ôi cái con người này sao mà chán quá, sao dễ quỵ gục tới vậy.
Chưa một ý nghĩ chưa một niềm tin nào khiến mình tin tưởng cố bám lấy. Thấy lạc lõng như cả thế gian này chỉ có mình là một...
Nhìu lúc nghĩ về cái gì đó thấy ấm áp nhưng rồi cũng lạnh đi khi thấy nó chơi vơi dễ đổi.
Cứ ngang bướng vì mình thấy sợ, sợ gục gã trước cái niềm tin đó, sợ không một lần nữa đứng vững được...
Cảm giác tê tái................................

Nhạt nhòa!...
[Image: c37b96b8.gif]
Hạnh phúc là khi được chia sẻ trên 1 bờ vai tin cậy. đơn giản nhưng đôi khi lại khó tìm
Nghe tiêu đề thì hay nhưng đọc cái title clip là hiểu :))
Dạo này điên điên, buồn thối ruột...rảnh ra là muốn lang thang trên đường, chả còn tâm trí mà học với hành...Haa mai nộp bài rùi mà giờ vẫn chưa làm gì đây 46...Được nghỉ lâu lâu là muốn về quê với bố mẹ, cảm giác cả ngày cứ loang quanh dọn dẹp và nấu cơm thấy vui vui :), tối nằm xem phim gối đầu nên đùi mẹ :X sướng thế!...Bước chân nên cái đất hà nội là chán...Muốn nt nói chuyện với anh nhưng sao một cảm giác xa lại 46. Có những điều anh sẽ chắng thể nào hiểu được, cứ trách đi...mệt mỏi để quan tâm. Nhưng với em anh vẫn rất quan trọng, em học được cách giấu cảm xúc bên trong sau nhiều lần ngọt ngào để nhận lại sự thờ ơ...Có lẽ em liều lĩnh!...
Nhạt nhòa!...
[Image: c37b96b8.gif]
yêu em và đợi em đến 1 ngày nào đó ....

Forum Jump: