KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Nhật ký xây dựng
Tất cả mọi thứ đều tồi tệ. Mệt mỏi quá đi thôi.
Dễ là khi làm tổn thương một người ta yêu thương,
Khó là khi chữa lành vết thương đó
Hình như lâu lắm rồi chưa say thì phải. :|
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
Tôi bị ép duyên. Vô cùng bực mình và mệt mỏi.
Về quê là thế này đây sao? Công việc, cô đơn đã đủ lo lắng suy nghĩ lắm rồi. Khóc thét.
Cùng lắm bỏ việc, đi trốn.
edit.............. :-s
Đọc lại những bài viết cũ, cảm thấy thật hổ thẹn khi dạo này nhìn cuộc đời đầy màu bi thảm. Rồi đâu sẽ có đó, khó khăn cũng vượt qua được hết, quan trọng là trong hoàn cảnh nào cũng lạc quan yêu đời. :x
Nhớ HN da diết, và tự dưng nghĩ nhiều đến một ng đã có vợ. Hừm hừm. Thế là xấu lắm, dừng lại ngay nhé L hâm.:))
Muốn vào "nick khai sinh" quá nhưng mà chẳng an toàn, cố nhịn vậy.
Đây vẫn là nơi chốn bình yên của mình, cần phải kể lể nhiều hơn nữa, ít nói làm mình cảm thấy ng ngợm chậm chạp quá :)).
Fb sao thay thế đc 4rum?
Nắng mùa đông lung linh rực rỡ
Sáng núi đồi sáng cả quê hương...

Thôi thì
Ta đi giặt quần áo :))
Tủi thân :(
Cái face nó làm mình bị gặp rắc rối. Nên mình phải xóa cái face đi. Xóa cái face lại về đây tìm góc tự kỷ.
hh

Bình minh ló rạng

Chuyện bây giờ mới kể…
Ngày…. Tháng… năm….
Chịu thôi, chả biết bắt đầu từ đâu, cứ như mềnh dạo này có cuộc sống của 1 con cá vàng, trí nhớ ngắn ngủi, cảm xúc không rõ ràng.
Kiểu như hôm nay gặp một chuyện a rất bực mình, hay gặp rắc rối b, hay quẹt xe với người c…. bla bla… nghĩ là đen đủi thế này thì tẹo nữa phải viết ra cho hả cái cảm xúc kiểu cảm thấy xui xẻo này… ấy mà… quên. Ừ thì càng quên nhanh có vẻ càng tốt nhưng vấn đề ở chỗ là chỉ quên được tạm thời, một thời gian sau lại nhớ, rồi lúc lạch cạch bàn phím để viết thì lại quên. 46
Ngày…. Tháng …. Năm….
Điện thoại tự dưng, thật, tự dưng vì mềnh chả làm gì nó… lăn ra hỏng thẻ nhớ. Vì thế kéo theo bao nhiêu cái ứng dụng bị ngưng hoạt động, viber, zalo… Bình thường thì chả có gì quan trọng, dùng hay không dùng cũng thế mà thôi, nhưng rơi đúng vào cái lúc mà mềnh đang sợ bỏ lỡ một thông tin với mềnh là cực kỳ quan trọng. Thế nên chuyển qua phương diện thể hiện khác, rồi nhầm, rồi chưa ra đâu vào đâu cả.
Rồi cái xe như bị rồ, thay, sửa các kiểu con đà điểu thì thấy… vẫn thế, như chưa sửa. :))
Nói chung là á, ngồi nghĩ thì thấy nhiều cảm xúc nhưng viết ra rồi thì thấy mọi thứ cũng… bình thường. :))
Cuối ngày… Được nghỉ dạy, có khi đi xem Tèo em cái cho đỡ lạnh ^^
Đầu tháng tiền đã vìa cơ mà tháng này thực sự k tốt lắm. Mình đi cắt cái tóc mà có đứa mặt sưng lên. Mỗi mài biết sưng mặt đới. Cậu đek thèm để ý .
Thi thoảng thay đổi tí cho có tí không khí. Công việc thì nhiều chất đầy cả đống cơ mà nản quá. Dạo này mình cũng nổ quá cơ. Mọi thứ lúc nào cũng loạn thất bát tao. Rối rắm như chính cái suy nghĩ của mình, nhiều lúc cảm tưởng gần như bắt được nó rồi lại không phải. Lúc nào cũng hư hư thực thực...Mệt thật.
Sóng gió ơi ngủ yên
Đói, mệt, đau đầu
Cs không có lối thoát...mà vẫn phải luồn lách để thoát :))
Bình minh ló rạng

Khó khăn quá. Chưa bao giờ khó khăn như thế này. Tinh thần, cơ thể đều rệu rã. Hoang mang vì không biết bấu víu vào lí do gì để cố gắng nữa. Mày đâu có định sẽ sống lâu dài ở đây hả linh? Quẫn trí quá lại muốn kiếm ai đó làm người yêu, ít ra cũng có người ngồi nghe từng tiếng thở dài của mình.
Chẵn 1 năm, mọi điều thay đổi thật quá nhanh !
if I let you go, I will never know
What's my life would be holding you close to me
Will I ever see You smiling back at me
How will I know if i let you go
Đã trở lại :v.......
.........................
Chào các anh chị em của ngày xưa ! :)

Nơi đất lành chym đậu . . .
:)
Ngày. Mệt mỏi quá. Những ngày bôn ba ơi...Cái thân xác còm cõi này hình như bắt đầu quá tải rồi.
Hi vọng là em bé sẽ không đến giờ này. Mình sợ mình lại không giữ được mất :(. Cầu trời khấn phật cho con đến với mẹ bình an ra đời.
Sóng gió ơi ngủ yên

Forum Jump: