KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

thớt mới cho anh em quy hoạch K56 vô chém và điểm danh
hề hề hôm nào nhập học alo bọn anh đi trà đá nhé :D có mỗi 1 lớp QH hì năm nay vip đấy .bọn anh k54 hôm nào dảnh thì giao lưu phát đá bóng cho thân thiết . :D
(25/08/11, 09:37)hoangtubin Wrote: hề hề hôm nào nhập học alo bọn anh đi trà đá nhé :D có mỗi 1 lớp QH hì năm nay vip đấy .bọn anh k54 hôm nào dảnh thì giao lưu phát đá bóng cho thân thiết . :D

Trà đá đi anh ơi.hi
Sống trong đời sống, cần có một đống tiền.
Để làm gì em biết không.
oky hôm nào dảnh
http://www.svxd.com/forumdisplay.php?fid=21

ô la la may quá thế là em vẫn còn cơ hội để cày giành 1 suất học bổng rồi,đợt thi vừa rồi chủ quan được có 26,5.ngại quá
(28/08/11, 17:52)hinhbong_langdu93 Wrote: http://www.svxd.com/forumdisplay.php?fid=21

ô la la may quá thế là em vẫn còn cơ hội để cày giành 1 suất học bổng rồi,đợt thi vừa rồi chủ quan được có 26,5.ngại quá

là sao bác ?
Để làm gì em biết không.
học bổng j` hả cưng .26,5 chưa x ngành quy hoạch à ,vào làm lớp trưởng thôi chứ làm j` có học bổng .học bổng thì phải phấn đấu trong qua trình học chứ 007
thủ khoa QH năm nay đc 21 thôi. KT đc 25 chưa nhân hay sao í mà? a hoàng tử cho e cái số phone có gì ae QH giúp đõ nhau nhể.
mà anh có biết anh Chuẩn học QH1 k55 k ạ?
Để làm gì em biết không.
ừ bạn em nó thủ khoa qui hoạch,nó ngại lắm bảo thủ khoa được có 21 điểm,đỗ bình thường còn hơn.đợt thi vừa rồi chán quá ra phòng thi cứ tưởng 8 điểm toán nhưng xem lại thì cứ làm đến nửa là sai :((
Chào cả nhà, mình là thành viên mới của diễn đàn. Hôm nay mạo muội lên đây nhờ anh em giúp đỡ.
Tình hình là mình phải viết tiểu luận cho môn quy hoạch đô thị.
Thầy yêu cầu trong tiểu luận phải có những vấn đề sau:
- Các loại đô thị, tiêu chí phân loại đô thị.
- Chọn 1 vấn đề đô thị rồi phân tích.....
Anh em nào có tiểu luận về chủ đề đó cho mình xin với nhé.
Mọi chi tiết xin gửi về mail duongxuanhoach@gmail.com hoặc anh em bost lên đây cho mình xin cũng được.
Xin lỗi vì các mục khác ít người vào quá nên mình vào đây xin.
Thanks all.
em cũng chuẩn bị vào trường này, mai lên nhập học, sướng quá
(29/08/11, 09:10)nqtruong93 Wrote: thủ khoa QH năm nay đc 21 thôi. KT đc 25 chưa nhân hay sao í mà? a hoàng tử cho e cái số phone có gì ae QH giúp đõ nhau nhể.
mà anh có biết anh Chuẩn học QH1 k55 k ạ?

ờ có j` alo anh em giúp đỡ hì anh học k54 nên ko biết ai học k55 cả .hì hôm nào nhập học đi trà đá nhé .vô lớp rồi thì alo lớp đi giao lưu phát bóng bánh cho vui .số fone anh là 01276501699
có ai học lớp 56KDF k nhỉ :)
ủa 56kdf là lớp nào vậy :|
cầu trời khấn phật...
cho tình yêu đừng bỏ con....

DieDieDie
(02/09/11, 21:27)rupot_ken Wrote: ủa 56kdf là lớp nào vậy :|

Chât lượng cao đó

Nhận tiện cho hỏi là có ai học Kd6 không cho hỏi thời khóa biểu cái, bạn nào tôt bụng pm mình cái, năm rồi bảo lưu, xin mãi mới cho xuống k56, ai có lòng tốt pm mình qua yh nhé phamkien0711, đằng nào chả học cùng lớp thì add nick nhau cái :d

Forum Jump: