KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Cấp Cứu Điều Kiện Nhận Đồ Án Tốt Nghiệp
em kì vừa rồi trượt đồ án Móng. Kì sau muốn trả thì làm sao các bác nhỉ, hình như kì tới kô có lớp học đồ án môn này.
thanks you !.hii. thế là kỳ tới mình có thể rãnh tay chỉ tập trung làm thực tập và tốt nghiệp thôi. May wá. hii
oh. sao lại post nhầm đựoc thế này. Bạn cứ đăng ký đi, có lịch đăng ký rồi, mà sắp dk rồi đấy. kỳ chính chắc chắn là họ phải mở. nhiều lớp ấy chứ.
cho em hỏi bác nào có chương trình đạo tạo của khoa xây dựng dân dụng không cho em xin với!!tất cả các môn phải học của khoa ý ạ!!gửi mail cho em với.tối nay đk chỉ rồi.hic.gachgoximang_xaydung@yahoo.com.xin chân thành cảm ơn

Mình là Trần Văn Hưng lớp 52 CG1 .Mình đang lên danh sách sv để xin mở lớp môn VKT 2 MS :300202 ,do bắt đầu từ kì này môn này nó bỏ nên anh em XD vs CG nào còn nợ môn này và có nhu cầu trả luôn vì số người trượt rất ít thì nhắn tin họ tên và MSSV để mình làm danh sách .SDT LH :01279732717
to chuc thi cong A1 ai hoc ko
Có ai nợ môn cơ học cơ sở 1 ko. môn năm đầu nên khó dk quá, 2 kỳ rồi mà mình chưa dk được môn này. Nếu có đông a e thì xin mở lớp ko biết nhà trường có cho ko nữa
(07/08/11, 10:57)hargreaves12 Wrote: Có ai nợ môn cơ học cơ sở 1 ko. môn năm đầu nên khó dk quá, 2 kỳ rồi mà mình chưa dk được môn này. Nếu có đông a e thì xin mở lớp ko biết nhà trường có cho ko nữa

có môn cơ học cơ sở 1 trong số lớp mở thêm mà
Các bác cho em hỏi em hiện đang học lớp xd vậy có được đăng ký vào mấy lớp xe hay xf để trả nợ ko nhỉ??
khoa cầu đừong vừa có danh sách sinh viên dc đi thực tập.
chỉ có những thằng ko nợ 1 chỉ nào mới dc đi.
=))=))=))
anh em ai còn nợ môn nhập môn quản trị ko,phòng đào tạo vừa mới mở thêm 2 lớp mà đã hết mất slot rồi,chán quá,mình chủ quan ko thức đk,còn nợ mỗi môn này thôi,giờ ko trả đc thì chết
Các bạn cho mình hỏi, mình k52, từ thể dục 1 đến 4 mình được C, thể dục 5 mình bị điểm D. như vậy có được nhận chứng chỉ thể dục không nhỉ. Thấy mọi người đồn thể dục cũng phải trung bình là 2 như quốc phòng, mà không thấy thông báo gì trên trang NUCE cả.
(10/08/11, 22:28)kiendhxd Wrote: Các bạn cho mình hỏi, mình k52, từ thể dục 1 đến 4 mình được C, thể dục 5 mình bị điểm D. như vậy có được nhận chứng chỉ thể dục không nhỉ. Thấy mọi người đồn thể dục cũng phải trung bình là 2 như quốc phòng, mà không thấy thông báo gì trên trang NUCE cả.

Đúng r đấy bạn ạ.
abcxyz không thấy thông báo gì trên A1 cả. Hỏi thì không thầy cô nào biết.
Các bạn cho mình hỏi học kỳ 1 năm học 2011-2011 này nhà trường còng mở đợt học tối nữa không nhỉ?Có môn quốc phòng thể dục ấy.
Ví dụ hết tháng 10-2011 môn quốc phòng học xong thì có đăng ký tiếp môn quốc phòng nữa không nhỉ

Kỳ này mình còn nợ 4 chỉ ,ko biết có cách nào được nhận đồ án ko nhỉ :( cuối tháng 3 là mình trả hết rồi .

Forum Jump: