KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Cấp Cứu Điều Kiện Nhận Đồ Án Tốt Nghiệp
Exclamation 
Tình hình hôm nay em lên khoa mới được thông báo là bắt đầu từ năm nay Sinh Viên không nợ môn nào mới được nhận đồ án tốt nghiệp :(
( thế mà em vẫn tưởng nợ dưới 3 trính môn ko chuyên ngành ko đồ án vẫn đc nên kỳ vừa rùi ko đky kịp hình họa giờ còn mỗi môn Hình Họa :( ( Khoa em khoa Môi trường )
Có khoa bác nào đã có thông báo như thế chưa....... thấy bảo thông báo này từ hiệu trưởng xuống :(
quả này đứt rùi
Các bác đi trước có biết cách nào để đc làm đồ án ko
viết đơn thì viết lúc nào gửi ở đâu ạ
chạy tiền thì chạy ai ạ bao nhiêu ạ. Khoa em trên phòng đào tạo là cô Hảo quản lý :(
Hôm nay nhận được tin này chán qá chẳng muốn nghỉ hè luôn :((
Mọi người vào cùng chia sẻ đi nào :( chán qá.....
cẩn thận cái mồm ông ơi,ko khéo thì vỡ mồm đó.mình ko rõ vì đang nợ môn,thấy bảo năm nay nhà trường tạo đk cho cơ mà
có thế nào tôi nói thế mà
vỡ mồm à :( ở đây toàn sinh viên mà sợ cái gì :))
tạo điều kiện về điểm thì ai cũng thấy rùi nhưng mà DATN mà ko cho nợ trình nào thì chết mất
cả kỳ sau học mỗi hình họa thì toi mất :(
kỳ trước nghe nói chạy đc mà nợ gần chục trình vẫn đc @_@ nên kỳ vừa rùi ỉ lại ko học hình họa
chán qá huhu
Qui chế thì qui chế nhưng có lẽ bảo lãnh vẫn được. Tôi đây mới lo này, tương kỳ rồi trả nợ môn cuối cùng là giải tích 1( được 8 điểm đấy) đùng cái thấy thông báo trên trang web khoa ctt của tôi là thiếu 5 môn, toàn là QP với T.Chất, không biết điểm đi đâu hết. giờ chán chẳng buồn chết. anh em có biết giờ có thể xin điểm ở đâu được nhỉ. khoa thì ng ta bảo không có rùi. phòng đào tạo lại bảo viết đơn gửi lên khoa. ôi chán!
nợ 1 môn có thể làm đơn lên phòng đạo tạo.rồi phòng đào tạo sẽ tổng hợp những cái đơn dấy xem môn nào có nhiều ngừoi chỉ nợ 1 môn dấy để mở lớp cho sv hoc và làm tốt nghiệp.
=))=))=))
bác củ chuối thật ơi thế làm đơn lúc nào thế ạ
mà làm đơn như thế nào thế @_@ tầm này đã làm đơn đc chưa hả bác :(
ghjngjhgjg
Sao mình thấy bảo là nợ 3 chỉ vẫn được làm đồ án mà,chỉ K52 và K53 mới không được nợ chứ!
Think!
lên phòng đào tạo hỏi đi tui thấy thầy Doanh bảo với lớp tui vậy mà nhưng mình nợ 2 môn nên chán chẳng muốn hỏi
=))=))=))
(25/06/11, 00:31)hoangthaixd Wrote: Qui chế thì qui chế nhưng có lẽ bảo lãnh vẫn được. Tôi đây mới lo này, tương kỳ rồi trả nợ môn cuối cùng là giải tích 1( được 8 điểm đấy) đùng cái thấy thông báo trên trang web khoa ctt của tôi là thiếu 5 môn, toàn là QP với T.Chất, không biết điểm đi đâu hết. giờ chán chẳng buồn chết. anh em có biết giờ có thể xin điểm ở đâu được nhỉ. khoa thì ng ta bảo không có rùi. phòng đào tạo lại bảo viết đơn gửi lên khoa. ôi chán!

lên bộ môn QP, TC mà tìm lại điểm đi, họ vẫn còn giữ đấy
(29/06/11, 21:54)chương bao Wrote:
(25/06/11, 00:31)hoangthaixd Wrote: Qui chế thì qui chế nhưng có lẽ bảo lãnh vẫn được. Tôi đây mới lo này, tương kỳ rồi trả nợ môn cuối cùng là giải tích 1( được 8 điểm đấy) đùng cái thấy thông báo trên trang web khoa ctt của tôi là thiếu 5 môn, toàn là QP với T.Chất, không biết điểm đi đâu hết. giờ chán chẳng buồn chết. anh em có biết giờ có thể xin điểm ở đâu được nhỉ. khoa thì ng ta bảo không có rùi. phòng đào tạo lại bảo viết đơn gửi lên khoa. ôi chán!

lên bộ môn QP, TC mà tìm lại điểm đi, họ vẫn còn giữ đấy

Nghe có vẻ hợp lý... nhưng bất khả thi...
Chạy cổng sau thầy+Kết hợp trả nợ :))
anh em K52 học 4,5 năm cả anh em K51 ít quan tâm đến vẫn đề này thế nhỉ :(
Tìm được điểm rùi anh em ơi. Hóa ra khoa nó vẫn giữ hết. Nó không chịu tìm cho mình, đến mức phải nhờ thầy trưởnng khoa nó mới tìm cho. khoa CTT.
chúc mừng bạn hoàng thái nhé :))

Forum Jump: