KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hội những người bị chối bỏ tình cảm =))
(17/07/12, 19:57)con_duong Wrote:
(16/07/12, 15:01)triệu_mẫn_mẫn Wrote: thế hội sẽ đối xử sao với những người phe bên kia?
Sống thật vui cho chúng nó chết thèm. ;]

Chuẩn ko cần chỉnh. Cho bõ ghét :D
(17/07/12, 19:57)con_duong Wrote:
(16/07/12, 15:01)triệu_mẫn_mẫn Wrote: thế hội sẽ đối xử sao với những người phe bên kia?
Sống thật vui cho chúng nó chết thèm. ;]

sặc.
Ý mình là những người phe kia nhưng không phải của mình mà.
Totemo atarashii
Cho e tham gia hội này với anh Gió Ơi :D
Sống sao cho đời nó chán mình :D
E hèm!

Sau 1 thời gian dài vắng bóng trên các mặt trận từ ăn chơi đú đởn, đến tình yêu tình báo. Tôi - hội trưởng hội những người bị chối bỏ tình cảm có vài nhời với anh chị em như sau :
1 là đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ, chọn lọc những thành viên ưu tú, đá đít những con sâu dám xỉ văn nhục anh chị em, động chạm vào nỗi đau mà ngàn năm khó chữa 46
2 là đã có những hoạt động tích cực giúp cho hội ngày càng trở nên vững mạnh Oac và giúp bệnh "ế" trở thành 1 căn bệnh nan y trong ngành y tế nước nhà. Là gốc rễ của xã hội trọng nữ khinh nam :-ss ( và ngược lại)
3 là tôi muốn chữa lành căn bệnh này cho bản thân, và muốn nhường lại cái vị trí hội trưởng nà cho 1 thành viên vô cùng sáng giá : văn cường. Bản thân anh đã là hội phó, và giờ đây, hơn ai hết, sau rất rất rất nhiều lần tán gái mà bất thành, anh đã trở lên lãnh cảm với cái đẹp, mặc cảm với phụ nữ. Chính anh, sẽ là niềm tin cho anh chị em 15 giúp anh chị em đứng vững sau những thất bại trong tình iêu. Quan trọng hơn, anh là 1 người luôn luôn lắng nghe mà lâu lâu mới hiểu =)), chính vì thế, mọi người hãy tin sự lựa chọn của tôi là chính xác

Vâng, đến đây tôi xin hết ;]. Xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ của mọi người đối với tôi trong thời gian qua!

(31/08/12, 23:43)Cát Wrote: Cho e tham gia hội này với anh Gió Ơi :D

em cố gắng thể hiện nhé, hội này ko cần đăng kí cũng đc vào miễn là đủ điều kiện =)) ( update thành viên diễn đàn liên tục)
if I let you go, I will never know
What's my life would be holding you close to me
Will I ever see You smiling back at me
How will I know if i let you go

Forum Jump: