KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hội những người bị chối bỏ tình cảm =))
Xin 1 xuất!:(
Deu
Yêu mà k đc đáp lại còn đỡ hơn có rồi mà mất. 1 bên là hi vọng và thất vọng. Còn 1 bên là hạnh phúc và tuyệt vọng.
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
Sau đây và danh sách những người bị chối bỏ tình cảm 46
1.Art*-Closer*
2. Namct
3. OldMoon
4. Vancuong_xdhp91
5. Hoasung
6.Thoxay_phutho
7. Nuce_NgheAn
8. tonghuyen
Các bạn nữ nào mà cảm thấy có lỗi thì tự vào mà nhận khuyết điểm đi Tuc
if I let you go, I will never know
What's my life would be holding you close to me
Will I ever see You smiling back at me
How will I know if i let you go
Anh Ngọc bị mấy chục người chối bỏ tình cảm rồi? hehe
Hãy sống như ngày mai mình sẽ chết.
Nhiều lắm rồi, có cả em đấy :((
if I let you go, I will never know
What's my life would be holding you close to me
Will I ever see You smiling back at me
How will I know if i let you go
Các bạn nữ nào bị chối bỏ tình cảm thì tự giác đi.Sao toàn con trai thế này.:(
Phải có nam có nữ để ban tổ chức còn sắp sếp cho mọi người tìm hiểu nhau chứ....:))
Die
Tớ cũng bị 1 tên cùng lớp chối bỏ hồi đầu năm nhất (tiếng sét ái tình.hix). Lại còn nhờ đứa bạn cùng phòng bày tỏ hộ... Kết qủa là hắn nói bạn tớ: nói với N hộ tớ là tớ có người yêu rồi... Thế đấy, giờ thấy mình sao mà ngố, chưa tìm hiểu đối phương đã nóng vội. Giờ cứ tự hỏi sao hồi trước mình thích hắn?
Hãy sống như ngày mai mình sẽ chết.
(15/06/11, 08:49)sauriengbuon Wrote: Yêu mà k đc đáp lại còn đỡ hơn có rồi mà mất. 1 bên là hi vọng và thất vọng. Còn 1 bên là hạnh phúc và tuyệt vọng.

Hôm nay thằng bạn tâm sự bị cắm sừng. Ừ thì thà như mềnh (và thành viên hội mình) đỡ mang tiếng. Không phải nghĩDeu
Lúc nào mà không còn bị chối bỏ nữa chắc là sẽ bị khai trừ khỏi hội nhỉ?? :))
http://www.diendanvatlieuxaydung.com
Nơi gặp gỡ của các nhà thầu xây dựng, người tiêu dùng, nhà sản xuất VLXD, nhà phân phối VLXD, và những người quan tâm đến xây dựng và vật liệu xây dựng
e để dành cho chibi a ạ ,ko nhỡ e tán đc nó thì e lại ko xứng với nó :o

Câu nói kinh điển của hội trưởng Ngọc xoài. E hâm mộ a ấy quá :")
Ðã héo lắm nụ cười trong mộng
Ðã mờ mờ lắm, bóng thân yêu
Ðã lam tím cả cánh chiều
Trong hồn lặng đã hiu hiu mộng tàn.
em tự nhận thấy bản cũng đủ tiêu chuẩn để nhập hội :(
dưng mà phản đối a tep nhảy vào đây làm thơ bêu riếu a e :-ss
từ thuở lọt lòng tới nay cũng đc hai chục năm có lẻ, cũng đôi lần trái tim loạn nhịp, khi còn niên thiếu tới hẳn khi thanh niên, trải qua vài ba lần lỗi nhịp, kể đến như bị chối bỏ thì không thể không đau xót, bản thân tuy chẳng có gì nổi bật, nhưng tự thấy chưa bi thương đến nỗi hai mươi năm dòng ... chỉ để làm nhiệm vụ bản năng ban đầu của nó, nay có hội có đoàn, cùng a e chia sẻ đồng cảm với nhau, đau thương ta hóa thành hành động, giúp đỡ nhau tìm bến đậu riêng mình, chí ít cũng là răn bảo nhau điều hay mà làm, điều dở mà tránh, riêng phần a e may mắn hơn, tuy không thể kết nạp, nhưng cũng hoan nghênh vào đây chia sẻ kiến thức, trao đổi kinh nghiệm, thân!

Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu
:-??

Anh hoàn toàn có ý tốt muốn làm một bài cáo hay là điếu cũng được cho cái hội này .

Một phần rất ít có tí châm chỉa thôi :")
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
Cái thằng Tep tính nó vốn xỉa xói , giờ nó lại đang men say hạnh phúc. 80% bài cáo nó viết mà không đá xoáy thì cứ giết tau đi
Em đá vào anh ít thôi bi ạ , anh giờ là chủ của wikileaks svxd.com nhé . Có những điều tôi muốn nói cùng em ...
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
Anh chả biết nhà em ở đâu nhưng anh biết lớp em ngồi lịch em học ... Với sự tự tin khi nói ra được những câu như thế , anh chúc em có đủ bản lĩnh để đương đầu với những sóng gió nho nhỏ sắp ập đến em nhé :x

À quên cho tớ 1 suất vào hội không lại bảo spam . Cứ đặt gạch cái đã, cả đời chả nhẽ lại ko bị từ chối lần nào 46

Forum Jump: