KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hội những người bị chối bỏ tình cảm =))
À nhớ rồi nó được hôn em Linh buổi off cuối năm và bị sét đánh cho mù mắt ! Và cứ thế nhăm mắt với tí ánh sáng vừa lướt quá nó ngồi viết cho nó cái kịch bản tình yêu từ nụ hôn bất ngờ và có thể là lần đầu tiên của hai đứa nó < cái này để làm cớ tán tỉnh > nhưng rồi chính em làm mù mắt nó lại mở mắt nó ra và nói : mít xing lớp !
Tiếc thật , tí nữa thì mình được làm cha cố nhân chứng cho tình yêu Die
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
=)) 19 CHết cười với cái hội này.
Phương châm sống: cười. :D
Được nói 'mít xing lớp' thì vẫn còn hạnh phúc chán.
Nhưng mà em đảm bảo em là người đau khổ nhất của cái hội này...Die
Die
Nhưng theo một nguồn tin thì chú sau khi không yêu được em ấy lại có thái độ và lời nói có phần thô lỗ và thiếu kiềm chế !? :-??

Nếu đúng thế thì đau khổ hay không là do chú tự làm mình ra như vậy , không liên quan đến anh !
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Thỗ lỗ hay không thì tùy cảm nhận của mỗi người anh ạ.Nhưng quả thật,đếch biết cưa gái.Die
Die
Thằng em đẹp trai , cười có hai cái răng khểnh duyên thế rồi . Có vẻ em quá vội vàng khi bắt đầu và kết thúc ! :d Anh trước cũng thế mà ;))

Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Cái hi vọng bé tí vừa nhen lên thì giờ lại là số 0. Làm lại nào. F5!
Phương châm sống: cười. :D
Sau khi ngủ dậy thấy yêu em nhiều hơn bất cứ lúc nào. To mồm nói thích em này cảm em kia thực ra có quái đâu. Chui vào một góc hội tự kỉ vậy =((
Ðã héo lắm nụ cười trong mộng
Ðã mờ mờ lắm, bóng thân yêu
Ðã lam tím cả cánh chiều
Trong hồn lặng đã hiu hiu mộng tàn.
Sau nhiều năm kinh nghiệm đi xem bói cho thấy rằng, bị đá không phải do lỗi của mình, mà là do bố mẹ con bé kia sinh nó đúng vào cái cung hoàng đạo tương khắc với mình 46
Tất cả là do bố mẹ con bé đó Tuc
if I let you go, I will never know
What's my life would be holding you close to me
Will I ever see You smiling back at me
How will I know if i let you go
Nó không yêu mình, là mình có cơ hội gặp được người tốt và hợp với mình hơn nó. Đúng thật đấy các bạn ạ. :clap:
Không bị từ chối mới thấy sợ, lo lắng, bất thường, chuẩn bị cho tình huống xấu tiếp theo có thể xảy đến...đau khổ và lãnh án chịu đàn áp dài tập.
Trai, mà nhất là trai xây dựng...chuyện vợ con (như bác hoasung) còn chưa tới mức quá thất vọng và đau buồn, buồn gì mấy chuyện bị bạn gái mới quen từ chối, bé tí xíu thôi à.
Bình minh ló rạng

(14/06/11, 13:08)con_duong Wrote: Nó không yêu mình, là mình có cơ hội gặp được người tốt và hợp với mình hơn nó. Đúng thật đấy các bạn ạ. :clap:
Không bị từ chối mới thấy sợ, lo lắng, bất thường, chuẩn bị cho tình huống xấu tiếp theo có thể xảy đến...đau khổ và lãnh án chịu đàn áp dài tập.
Trai, mà nhất là trai xây dựng...chuyện vợ con (như bác hoasung) còn chưa tới mức quá thất vọng và đau buồn, buồn gì mấy chuyện bị bạn gái mới quen từ chối, bé tí xíu thôi à.

Đọc bài này thấy có chút động viên, nhưng mờ vẫn đang đau:((
Thật giận khi vào đây gặp những người đang men say hạnh phúc vào comment hừ hừ. Các bạn làm sao hiểu được :(
không bị chối bỏ cũng chẳng được chấp nhận. Tuc
thôi thì xin 1 góc của hội mà ngồi tự kỷ vậy. :((
...CÓ LÚC MUỐN KHÓC NHƯNG LỆ CHẲNG RƠI...
Thề là ai chưa từng trải qua đau khổ dằn vặt, trăn trở thao thức, cố quên mà sao vẫn không quên được...
Thì khi uống men hạnh phúc ếch say nổi đâu mà.
46

Bình minh ló rạng

Bị bạn oldmoon từ chối cho ngồi đu quay :-S

Forum Jump: