KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Tình yêu là gì nhỉ ?!
Sau cơn mưa trời lại mưa tiếp, có ai biết đằng sau nụ cười ấy là những giọt nước mắt thâu đêm.............
Sống chậm lại , nghĩ khác đi và yêu thương nhiều hơn.....Love
cười phát cho đời bớt nhạt :))
Không có bắt đầu thì sẽ không có kết thúc...Doubt
Thà ở một mình ...
Nhạt nhòa!...
[Image: c37b96b8.gif]
Nhận ra rằng tất cả chỉ là giả dối...Vậy là quá đủ cho sự ngu ngốc rồi...Kết thúc nhé, mày đừng có khờ tới vậy.
...
Giờ hãy sống vì mình...còn họ,,, :-j không đáng đâu!
...
Nhạt nhòa!...
(26/07/12, 09:15)hoa co lau Wrote: Nhận ra rằng tất cả chỉ là giả dối...Vậy là quá đủ cho sự ngu ngốc rồi...Kết thúc nhé, mày đừng có khờ tới vậy.
...
Giờ hãy sống vì mình...còn họ,,, :-j không đáng đâu!
...

Bạn này nghe vẻ mức tự kỉ hơi cao, nghĩ nó thoáng đi một chút bạn ạ, vừa đọc được câu này:
Don’t let someone become your everything, because when they’re gone you have nothing!”.
Chúc vui.
"Đời thay đổi khi mình đổi thay"
Tình yêu giống như cái toilet ,kẻ ở trong thì muốn ra ,người bên ngoài thì muốn vào :))
Sống sao cho đời nó chán mình :D
Mình thì muốn cọ Doubt
Thỉnh thoảng tôi trao mẩu tim của mình nhưng không hề được nhận lại gì, chúng tạo nên những vết khuyết. Tình yêu đôi lúc chẳng cần sự đền đáp qua lại. Dù những vết khuyết đó thật đau đớn nhưng tôi vẫn luôn hy vọng một ngày nào đó họ sẽ trao lại cho tôi mẩu tim của họ, lấp đầy khoảng trống mà tôi luôn chờ đợi. :x
Thông thương người ta cọ toilet cho sạch sẽ để mình vào ngồi cho sướng, còn Thùy vẩu cọ sạch để người người khác vào ngồi :))
Boss Boss Boss
Chuẩn tình iêu ạ :))
Thỉnh thoảng tôi trao mẩu tim của mình nhưng không hề được nhận lại gì, chúng tạo nên những vết khuyết. Tình yêu đôi lúc chẳng cần sự đền đáp qua lại. Dù những vết khuyết đó thật đau đớn nhưng tôi vẫn luôn hy vọng một ngày nào đó họ sẽ trao lại cho tôi mẩu tim của họ, lấp đầy khoảng trống mà tôi luôn chờ đợi. :x
(30/08/12, 22:33)Cát Wrote: Tình yêu giống như cái toilet ,kẻ ở trong thì muốn ra ,người bên ngoài thì muốn vào :))
Vấn đề là khi ở trong thì rất sung sướng hh:.

Lừa dối...Nhưng vì yêu anh mà em vẫn ngôc nghếch tới vậy!...
Nhạt nhòa!...
"Love is like a Dog, when you chase it runs, when you run it chases but when you stop, it shouts"
Chả có lẽ: đối với người yêu tức là mình đã đuổi kịp rồi, khi ấy thỉnh thoảng mình phải vờn như vờn như ... thì mới đỡ bị nó cắn à?Haha
"Đời thay đổi khi mình đổi thay"
vất vả quả...chẳng đi tới đâu!.
Nhạt nhòa!...
nhức hết cả đầu ,đã chia tay lâu lắm rồi mà sao còn nhiều cảm xúc như thế chứ
Tại sao lại cứ phát ghen vì thứ không còn thuộc về mình chứ
Sống sao cho đời nó chán mình :D
Làm sao định nghĩa được tình yêu :((

Forum Jump: