KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

lời muốn nói! :X
Trong chúng ta ai cũng đang có nhưng chất chứa trong lòng,những lời muốn nói,nói ra rồi thì sẽ nhẹ nhàng hơn nhiều lắm,vậy thì tại sao ko nói ra,có thể người ấy ko đọc được những dòng này nhưng hãy hi vọng 1 ngày nào đó...
T muốn nói: T thật sự đang rất hạnh phúc,t muốn cảm ơn tới 1 người đã mang lại cho t cảm giác đc quan tâm,chăm sóc,,cho dù tg sẽ ko còn nhiều nữa nhưng hay trân trọng tất cả nhé!
Deu
Cảm ơn em cho anh sự tự tin! Bằng 1 sự quan tâm nhỏ! Dù quan tâm của bạn bè :)
Phương châm sống: cười. :D
Bạn à ! :)

Mình muốn nói là mình thích bạn từ lâu rồi.

Nhưng...

Bạn cứ lạnh lùng với mình

Uhm, thôi, bạn cứ lờ mình đi mà sống.
Khoảng cách giữa chúng ta ngày càng lớn dần, you nhi? cũng không biết sao lại thế.

Những mùa dấu yêu ơi! Xa rồi ngàn xa kỷ niệm....

Engineer
Bridge and Road Construction Department
National University of Civil Engineering
No 55, Giai Phong Street, Ha noi, Viet nam
Cell phone: (+84) 976 986 950
Yahoo: bachaconsinhdoi_nks
Hình như hai đứa ngày càng khó gần. Cảm giác như thái độ của tớ tạo cho cậu sự ức chế mỗi lần gặp nhau. Nhưng thực sự tớ chưa bao giờ muốn thế. Xin lỗi nhé tình yêu:)
Ðã héo lắm nụ cười trong mộng
Ðã mờ mờ lắm, bóng thân yêu
Ðã lam tím cả cánh chiều
Trong hồn lặng đã hiu hiu mộng tàn.
Xa anh để yêu anh rất nhiều! Và rồi anh sẽ được bình yên...
Bình minh ló rạng

Chị có biết trong mắt em chị tuyệt vời đến thế nào không? Đôi lúc em vẫn tự hỏi sao lại có thể thế? Tình yêu là thế hả chị? Nếu 1 ngày nào đó, chị k còn đủ niềm tin, k còn đủ kiên nhẫn nữa, và rời bỏ...vẫn mong những điều tươi đẹp nhất, hạnh phúc nhất sẽ đến với chị :)
Mà dù sao...vẫn cứ mong cái ngày ấy đừng có tới, ít ra là để em mãi được là em dâu của chị :D Cảm ơn vì đã và vẫn yêu anh em :).
Life isn't about waiting for the storm to pass...
It is about learning how to dance in the rain.

Yêu a như là 1 thói quen khó bỏ. Gặp a jốg như việc e thở hằng ngày. A bảo đi xa cho e biết mặt. Nhưg chỉ sợ e chưa biết a đã xanh mặt rồi. E sợ lắm. Khi xa a. E đã wá wen việc dựa vào a. Việc bất cứ khi nào buồn là có a bên cạnh. Rồi sẽ k còn đc ntn nữa. Chắc vật vã lắm nhỉ. Hi vọg k vì thế mà cãi nhau. Nhưg có vẻ hơi mog manh
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
hôm nay là 20-5 rồi còn 12 ngày nữa thôi ty ạ!chúng ta lại trở về vị trí cũ :(
Deu
có nhiều lúc e muốn bắt đầu lại. có thể ko phải a? mà là vs 1 ai đó. nhưng e ko đủ tự tin. ko đủ dũng cảm. mối ngày e lại tự làm cho mình bận rộn vs công việc, vs chuyện học tâp, vs chuyến đi chơi cùng bạn bè. tất cả chỉ vì e muốn mình tất bật, để ko có tg nghĩ về a. Mối tình đầu_thật đầm đà và rất đắng cay! 3 năm đâu phải ít, thêm 2 năm nưac. đó là quãng tg mình quen nhau, yêu nhau, rồi xa nhau. nhiều lúc e muốn nt. hay gọi điện chỉ để nói rằng e nhớ a lắm! nhưng e ko thể. e ko cho phép mình làm thế. a sắp tốt nghiệp rồi. nhanh thật! chả biết mình sẽ còn gặp nhau bao nhiêu lần nữa nhỉ....? nhưng e biết lần gần nhất sẽ là ngày cưới của a! HP nhé!
Chẳng biết nói gì, mượn lời bài hát nói hộ lòng ta nhé!

Engineer
Bridge and Road Construction Department
National University of Civil Engineering
No 55, Giai Phong Street, Ha noi, Viet nam
Cell phone: (+84) 976 986 950
Yahoo: bachaconsinhdoi_nks
trở lại vị trí cũ rồi nhé! hãy như khi chưa bắt đầu :X
Deu
Vì mình xa nhau nên xuân vẫn mãi xa vời chốn nao
Còn thương nhớ nhau, còn nặng u sầu muôn kiếp về sau
Deu
Để em một mình, làm ơn, đừng gợi lại những gì đã qua, xin người đấy 46
Cứ thích lúc nào thì đến và đi không chào, em chán cái chuyện như thế lắm rồi. Em muốn làm lại từ đầu, không có ai trong quá khứ có thể ảnh hưởng đến em ... Em rất mong như thế!
DeuDeuDeu
vui vui :D
Deu

Forum Jump: