KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

♥ thành viên mới up ảnh ^^ ♥
Anh nhìn cái ảnh cuối anh phán thôi mà,em solo mấy kiểu "phái toàn chân" lên để anh edit cái đoạn trong post trên đê :D. Ờ mà em Tất rất là dễ bị kích động nhá,không tốt cho sức khỏe đâu,cái post anh để toàn icon lăn lộn,cười xái hết cả hàm mà xuống dưới thấy em nghiêm túc thế :D Nghĩ là 9 ích không ngại nên anh chốt hạ luôn thế,chứ nếu biết trước em " không đong đưa gì hết" thì anh đã khuyên luôn các bạn cầm cưa từ đầu.Anh em xem tình hình là đừng để em Tất "lướt" mất,mình thấy T_su 2 vợ (hắn khoe thế) là đang tăng ga rồi đấy=))
[Image: 1.gif]
Doubt
(02/05/11, 01:09)tatmkt Wrote:
(02/05/11, 01:00)Art*-Closer* Wrote: :)) Cũng có tí chày cối, bị chê từ ban đầu mà vẫn post. Đành ủng hộ vậy :))
@ Tất: ảnh đẹp hay không mình không biết. Nhưng cứ nhìn ảnh mà PTS thì mình ghét lắm ;) Nhưng mà chẳng hiểu sao vẫn thích mắng con gái :))
=)) bị chê từ bên 4rum BK quen rồi
hồi đầu mình tham gia bên ấy
post ảnh lên toàn bị nói cái kiểu: kt mò sang đây làm gì, rồi nhìn cũng thường, rồi cũng tàm tạm, ko có gì đặc sắc
hờ hờ, thế mà giờ quen gần hết 4rum, ọp ẹp cả ngày....mình hem nản nhanh như bạn nghĩ đâu
9X mờ lị :x
còn ảnh PTS mà bạn lại ko thích thì chịu
với mình, chưa bao giờ anti PTS và PTTM như mọi người
quan trọng là làm mình đẹp là được
còn nếu để nguyên chất rồi nhận lấy mấy câu: khuyên thật lòng: lông mày lá mác rồi mặt phương phi
mình thấy khiếm nhã quá
đôi khi, thẳng thắn quá cũng ko nên hê hê ^^
lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau mà
mình ma mới, mới vào, nên thiết nghĩ cần phải dc ủng hộ chứ nhỉ :-?

Cái này là có ý mắng mỏ mình đây , ôi sợ em quá !
Một người chê , bình thường , 2 người chê , đua nhau , chứ 1 4rum rồi đến 2 4rum và chê từ Tạ Quang Bửu sang đến Trần Đại Nghĩa thì có vấn đề .
Có thể là : về hình thức pts hơi mạnh tay tí dù không cần pts nhìn em cũng đã hơn hẳn phân nửa gái XD rồi !
Về nội dung , con gái mà , đứa nào chả thích khoe ảnh , đến con em gái mình lúc nào cũng để hớ hênh ảnh < hớ hênh mấy tấm ảnh thôi nhé Die > trên bàn để các anh giai xem rồi khen ... cái này là tâm lý chung của chị em chứ các bác chưa gì đã vội quy chụp em ấy đi đong giai . Nhưng mà ảnh ẹo giữa đêm hôm là cho thấy tầm này khổ chủ cô đơn lắm rồi , muốn làm thật quen lắm rồi ... Đèn xanh rồi đấy mấy bác ạ
Hy vọng em không phải khổ tâm như khi bên 4rum của các anh bách khoa !
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
;))
chị Tất post ảnh ở đâu cũng thành hot topic ;))
có vẻ sang bên này các anh XD ném nhiều gạch hơn zai BK ;))
ảnh đẹp long lanh mà anh nào anh nấy ném gạch ầm ầm không thương hoa tiếc ngọc gì hết =((
đến sợ mấy anh @.@
phục chị này quá :x dũng cảm "pâu" dù bị ném đá ném gạch. Đừng lo chị ạ, e là e yêu c rồi đấy :x
p/s: dạo này có xu hướng les :-ss
(02/05/11, 02:48)Teppy Wrote: cái này là tâm lý chung của chị em chứ các bác chưa gì đã vội quy chụp em ấy đi đong giai . Nhưng mà ảnh ẹo giữa đêm hôm là cho thấy tầm này khổ chủ cô đơn lắm rồi , muốn làm thật quen lắm rồi ... Đèn xanh rồi đấy mấy bác ạ
Hy vọng em không phải khổ tâm như khi bên 4rum của các anh bách khoa !

á á á, chết thật, anh học khoa tâm lý đại học tâm tư ạ :))
e nói thật mà
ko hề có ý định đèn xanh đèn đỏ gì hết
e post ảnh lúc này là bởi vì
đi biển về, ăn uống, nghỉ ngơi,đi uống nước với bạn, về online chán chê thì đã hơn 10h
bắt đầu post ảnh lên face và 4rum BK xong là muộn hiu muộn hắt rồi
mà tính em có ảnh là post luôn

em tính ko post bên này nữa, nhưng mà thấy mọi người chê ảnh ở đầu ảo, mờ nên mấy cái này rõ nét hơn thì em post để xem ý kiến mọi người
chứ đèn xanh gì ạ , tu rồi Die
còn cái khoản làm quen lắm rồi thì đúng thật
em luôn muốn có nhiều bạn
nhưng mờ bạn đúng nghĩa chứ hem phải để phát triển lên cung bậc khác :)) =))

@em cá: bên này coi bộ chị bị hắt hỉu hơn bên bka rồi =))

(02/05/11, 10:08)__melody__ Wrote: đến sợ mấy anh @.@
phục chị này quá :x dũng cảm "pâu" dù bị ném đá ném gạch. Đừng lo chị ạ, e là e yêu c rồi đấy :x
p/s: dạo này có xu hướng les :-ss

:)) em đừng học theo chị chứ, chị đang les 1 con bạn cực kì hoàn hảo trong lớp :x xinh vô đối
hiền vô biên, hocj giỏi vô cùng, ăn mặc đẹp :x
haiz :x
thanks em vì ủng hộ chị hihi
việc ném gạch chị hem sợ mà :-*
Rằng thì là mà,ném đá nhiệt tình là điều kiện cần + vài post như của t_su,Melody,Cá nhọ là điều kiện đủ để Tất tiếp tục "xâu",anh em có cơ hội ngắm và tiếp tục đặt gạch,sẽ lại có những điều kiện đủ góp mặt,như một phản ứng đã vuợt điểm tới hạn em Tất sẽ lại đăng đàn và "xâu":)) Cứ thế phát huy em nhá,anh có một uớc ao,anh có một khát khao là em Tất đừng vì post này của anh mà sa sút phong độ,đã đuợc thử lửa bên Hút chích (Hut ý mà :D) thì sang đây không có nhẽ lại như Torres lúc mới sang Chel :D
Mới có ý tuởng thế này,hay em Tất làm một live show hoành tá tràng đê,làm sao các bạn,các anh vào xem phát ngất trên cành quất luôn,tự đập gạch lên đầu mình xin chết,chứ em cứ à ơi liều nặng chả đủ chết mà nhẹ cũng chẳng đến mức Mod đề nghị del toppic,anh cứ mạnh dạn đề xuất,Tất xem xét đê em,à,anh là anh vẫn bảo lưu cái post chân em Tất hình sin nhá =))
Doubt
(02/05/11, 10:45)lonely_heart! Wrote: Rằng thì là mà,ném đá nhiệt tình là điều kiện cần + vài post như của t_su,Melody,Cá nhọ là điều kiện đủ để Tất tiếp tục "xâu",anh em có cơ hội ngắm và tiếp tục đặt gạch,sẽ lại có những điều kiện đủ góp mặt,như một phản ứng đã vuợt điểm tới hạn em Tất sẽ lại đăng đàn và "xâu":)) Cứ thế phát huy em nhá,anh có một uớc ao,anh có một khát khao là em Tất đừng vì post này của anh mà sa sút phong độ,đã đuợc thử lửa bên Hút chích (Hut ý mà :D) thì sang đây không có nhẽ lại như Torres lúc mới sang Chel :D
Mới có ý tuởng thế này,hay em Tất làm một live show hoành tá tràng đê,làm sao các bạn,các anh vào xem phát ngất trên cành quất luôn,tự đập gạch lên đầu mình xin chết,chứ em cứ à ơi liều nặng chả đủ chết mà nhẹ cũng chẳng đến mức Mod đề nghị del toppic,anh cứ mạnh dạn đề xuất,Tất xem xét đê em,à,anh là anh vẫn bảo lưu cái post chân em Tất hình sin nhá =))

anh yên tâm, e đã quyết tâm la liếm thì ko ai có thể đuổi em đi chỉ vì mấy cm đâu
:)) em biết thừa mấy anh xây dưng bên cạnh nhà em đó thôi
chém thì chém suốt ngày
luôn tỏ ra nguy hiểm
nhưng mà nếu gặp mặt trực tiếp thì cười bẽn lẽn =))

[color=#0000CD][i]à, mà nhìn cong cong vì 2 bàn chân nó chụm vào nhau mà :|
mà thôi kệ, hình sin cũng dc
ít ra còn thẳng hơn chân anh =))
Ới,đừng so với chân anh,chân anh thuộc dạng xấu nhất quả đất rồi :))
Thôi anh không post nhiều nữa,loãng toppic,trải chiếu ngồi hóng với F5 chờ em Tất "xâu" và chuẩn bị ngất =)) Đừng làm anh thất vọng nhá
Doubt
Chân dài phết , trắng lại không lông , thế mà bác còn chê hình sin 46
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
(02/05/11, 01:46)lonely_heart! Wrote: Anh nhìn cái ảnh cuối anh phán thôi mà,em solo mấy kiểu "phái toàn chân" lên để anh edit cái đoạn trong post trên đê :D. Ờ mà em Tất rất là dễ bị kích động nhá,không tốt cho sức khỏe đâu,cái post anh để toàn icon lăn lộn,cười xái hết cả hàm mà xuống dưới thấy em nghiêm túc thế :D Nghĩ là 9 ích không ngại nên anh chốt hạ luôn thế,chứ nếu biết trước em " không đong đưa gì hết" thì anh đã khuyên luôn các bạn cầm cưa từ đầu.Anh em xem tình hình là đừng để em Tất "lướt" mất,mình thấy T_su 2 vợ (hắn khoe thế) là đang tăng ga rồi đấy=))
su có làm gì đâu nhỉ 46 có vợ nhưng chưa có ng êu mà 46 chỉ mơ đc 1 cô như tất 46

(02/05/11, 11:20)tatmkt Wrote: [color=#0000CD][i]anh yên tâm, e đã quyết tâm la liếm thì ko ai có thể đuổi em đi chỉ vì mấy cm đâu
:)) em biết thừa mấy anh xây dưng bên cạnh nhà em đó thôi
chém thì chém suốt ngày
luôn tỏ ra nguy hiểm
nhưng mà nếu gặp mặt trực tiếp thì cười bẽn lẽn =))

cười bẽn lẽn Deu Deu
(02/05/11, 12:27)t_su Wrote: cười bẽn lẽn Deu Deu

=)) iêu mất rồi :))
:o
Thỉnh thoảng tôi trao mẩu tim của mình nhưng không hề được nhận lại gì, chúng tạo nên những vết khuyết. Tình yêu đôi lúc chẳng cần sự đền đáp qua lại. Dù những vết khuyết đó thật đau đớn nhưng tôi vẫn luôn hy vọng một ngày nào đó họ sẽ trao lại cho tôi mẩu tim của họ, lấp đầy khoảng trống mà tôi luôn chờ đợi. :x
(02/05/11, 12:32)tatmkt Wrote:
(02/05/11, 12:27)t_su Wrote: cười bẽn lẽn Deu Deu

=)) iêu mất rồi :))

iêu ai hả em ?DeuDeuDeu
Ý bạn là nếu gặp trực tiếp nàng + hắn cười bẽn lẽn -> iêu nàng mất rồi b-)

Đã sửa ;]
Thỉnh thoảng tôi trao mẩu tim của mình nhưng không hề được nhận lại gì, chúng tạo nên những vết khuyết. Tình yêu đôi lúc chẳng cần sự đền đáp qua lại. Dù những vết khuyết đó thật đau đớn nhưng tôi vẫn luôn hy vọng một ngày nào đó họ sẽ trao lại cho tôi mẩu tim của họ, lấp đầy khoảng trống mà tôi luôn chờ đợi. :x
(02/05/11, 12:41)việthà Wrote: Ý bạn là nếu gặp trực tiếp + cười bẽn lẽn -> iêu mất rồi b-)

thế thì iêu mình rồi Boss

Forum Jump: