KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Yêu đơn phương
(15/05/11, 02:53)crabvcu Wrote: kiên trì,kiên trì là cái gì cũng được,đối tượng ko yêu mình bắt nó phải yêu

có cái kiểu: đến tát bóp vào mặt nó rồi hỏi "có yêu không? không yêu tát tiếp cho tới khi nào chịu yêu mới thôi" hả em? 46
thế thì bố con nhà nào mà chịu đc :-s
Nếu có ước muốn thần tiên cho tôi tuổi thơ hồn nhiên.......

[Image: 007.gif]
chuẩn bị yêu đơn phương :X
Deu
Cái cảm giác yêu đơn phương thật khủng khiếp. Dù chưa biết cái cảm xúc ấy như nào nhưng hay xem phim nên cảm thấy thật khủng khiếp.
Đối với mình tinh yêu đơn phương còn đau khổ hơn là bị ai đó lừa dôi
HI vọng sẽ k phải trải qua cảm giác này
>>>....Empty....<<<<
yêu đơn phương có phải là thích trước không?
mình đã dành mấy tháng trời quan tâm và chú ý người ta
rồi khi người ta đến với mình
mình lại hết
thật là nhạt nhẽo
nhưng khó lắm để gặp 1 người cho mình loạn nhịp ngay từ cái nhìn đầu tiên
chẳng bao giờ nữa rồi :(
Với mình chẳng có gì đau khổ bẳng trong những năm tháng bay nhảy của tuổi trẻ này, không được biết cảm giác yêu một người nó ra làm sao. 46
"Làm sao sống được mà không yêu, không nhớ không thương một kẻ nào"...cấm có sai. =((
Tự dưng cũng muốn yêu đơn phương một ai đấy. Doubt
Bình minh ló rạng

dù thế nào thì yêu 1 người và thấy người ấy sống hạnh phúc là tốt rồi
Deu
hi...........yêu đơn phương chỉ đơn giản là ty được giấu kín......ko cho người ấy biết
(16/05/11, 19:09)daisyblue Wrote: hi...........yêu đơn phương chỉ đơn giản là ty được giấu kín......ko cho người ấy biết

có khi nào cho người ta biết, mà người ta lại không thích mình, rồi ng ta cấm mình yêu đơn phương người ta không nhỉ? ;]
Nếu có ước muốn thần tiên cho tôi tuổi thơ hồn nhiên.......

[Image: 007.gif]
hơ hơ,mình có lần đọc được ở đâu đó:"Tình yêu đơn phương là cảnh giới khó nhất trong tình yêu.Chỉ có những người mạnh mẽ lắm mới chọn cách này".Ơ thế là phải khâm phục những người chọn cách này rồi!
Hay là mình yêu đơn phương cho thi vị nhỉ ;]
rỗng Die
Mình cũng có người thích đấy ;)) Nhưng mà trẻ con quá! Lỡ mất rồi! :))
Phương châm sống: cười. :D
Cứ thử đi rồi biết các bạn trẻ ạ. Cảm xúc nhiều nhưng mệt mỏi không ít 46
Ðã héo lắm nụ cười trong mộng
Ðã mờ mờ lắm, bóng thân yêu
Ðã lam tím cả cánh chiều
Trong hồn lặng đã hiu hiu mộng tàn.
Có ai đã từng trải thì gjúp mình cách quên người đó với. Mình mệt mỏi lắm rồi nhưng vẫn ko thể nào quên dk cô ấy. Hiaz!!!
cho em hỏi bác nào có chương trình đạo tạo của khoa xây dựng dân dụng không cho em xin với!!tất cả các môn phải học của khoa ý ạ!!gửi mail cho em với.tối nay đk chỉ rồi.hic.gachgoximang_xaydung@yahoo.com.xin chân thành cảm ơn

cho em hỏi bác nào có chương trình đạo tạo của khoa xây dựng dân dụng không cho em xin với!!tất cả các môn phải học của khoa ý ạ!!gửi mail cho em với.tối nay đk chỉ rồi.hic.gachgoximang_xaydung@yahoo.com.xin chân thành cảm ơn
Lại nhớ rồi...buồn quá !!!

Forum Jump: