KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Điểm danh mem trong 4R bằng hình ảnh!
để hoasung trả lời hộ để MB red_kitty khỏi phải mất công gt :
không phải vấn đề dao của em sắc , mà với mọi người ở đây dao của red_kitty giống như 1 con dao cảnh , không có giá trị sử dụng ;) . Ở Bắc, và ở svxd cái thời nói gì phải nói thật đanh , nói xong người ta phải bảo " cô ấy thật sắc sảo " ... thì nó là trào lưu của ... hơn 10 năm trước cơ ;] ở đây bọn mình phân biệt rất rõ giữa : già mồm và sắc sảo !

Mấy cái thằng cu này nó được GD chuẩn mực nên nghe ko quen tai, còn cá nhân hoasung thì thấy bình thường ;) Đã gọi là trêu chọc tí thì nó phải vui , bỏ qua tuổi tác đi nếu chỉ đơn thuần qua mạng và chưa gặp mặt .

hoasung vừa active cho red_kitty làm Thành Viên Chính Thức , có thể thảo luận , tuyển phi công trực tiếp ở sb ngoài trang chủ 5 Đảm bảo bạn sẽ ưng ý Quân đen , gã đồ tể mang tâm hồn nghệ sĩ :-j
Độc thân .
Anh không có ẩn ý gì đâu, tỏ ra nguy hiểm chút thôi 5
Cơ mà thôi chín bỏ vào mồm, à nhầm làm mười, chơi vui đi em, tham gia lâu lâu tí em sẽ thấy ở 4rum gạch đá, vinasoi hay mắng chửi không phải là ghét đâu ;) kiểu tay vừa ném đá xong thấy nó vẫn toe toét hùa theo chứ không teen teen giận dỗi, cắp đít đi ra là các anh ưng cái bụng lắm :))
Để kiểm chứng e có thể post thêm ảnh :-j
p/s: Quote ít thôi em ;)
[Image: 1.gif]
Doubt
thằng này lại chém !
bỏ qua các yếu tố khác ,chân dài thế mà chỉ ưng cái bụng ? :o Cái cần ưng thì chẳng chịu ưng :-j Lolz
Độc thân .
red_kitty rất dễ thương.5. đáng yêu và không "ngu" như Ngọc Trinh.:x
Dễ là khi làm tổn thương một người ta yêu thương,
Khó là khi chữa lành vết thương đó
hì, thanks a hoasung đã accept new member. e xin hỏi là 4rum có chatbox hem ạ? để e ...mài cái "dao cảnh" của e. Còn về việc nó có giá trị sử dụng hay ko thì e nghĩ a đã ...đáng giá hơi bị sớm rùi ạ!
lonely: e sẽ cố gắng bám trụ vs 4rum ngày nào hay ngày đó, vì căn bản e có thiện chí vs giai xd ngoài đời roài. Vào đây để củng cố hơn thoai ^^. Tính e cũng teen teen nhưng nếu bị ném gạch đá thì e sẽ đáp trả rùi từ từ cắp...thân e ra khỏi 4rum chứ hok có dễ dàng bỏ đi mà ko lời từ biệt.
Còn về ảnh ọt thì răng, tóc, vòng 1,2,3, túm lại là cả body e ...(bên ngoài ) mọi người cũng đã thấy tạm thời đủ xài roài. Mún hơn nữa thì phải từ từ a ạ, cái gì ban đầu nó sổ toẹt ra hết thì còn gì là hứng khởi để mà ..khám và phá?
Bạn quần đen ơi ! cho kitty làm quen vs bạn nhé ^^! Bạn là đồ tể mang tâm hồn nghệ sĩ chắc...dao bạn đặc biệt lắm. Mình là mình khoái..."của lạ " lắm ý ^^
(30/07/12, 18:40)red_kitty Wrote: hì, thanks a hoasung đã accept new member. e xin hỏi là 4rum có chatbox hem ạ? để e ...mài cái "dao cảnh" của e. Còn về việc nó có giá trị sử dụng hay ko thì e nghĩ a đã ...đáng giá hơi bị sớm rùi ạ!
lonely: e sẽ cố gắng bám trụ vs 4rum ngày nào hay ngày đó, vì căn bản e có thiện chí vs giai xd ngoài đời roài. Vào đây để củng cố hơn thoai ^^. Tính e cũng teen teen nhưng nếu bị ném gạch đá thì e sẽ đáp trả rùi từ từ cắp...thân e ra khỏi 4rum chứ hok có dễ dàng bỏ đi mà ko lời từ biệt.
Còn về ảnh ọt thì răng, tóc, vòng 1,2,3, túm lại là cả body e ...(bên ngoài ) mọi người cũng đã thấy tạm thời đủ xài roài. Mún hơn nữa thì phải từ từ a ạ, cái gì ban đầu nó sổ toẹt ra hết thì còn gì là hứng khởi để mà ..khám và phá?
Bạn quần đen ơi ! cho kitty làm quen vs bạn nhé ^^! Bạn là đồ tể mang tâm hồn nghệ sĩ chắc...dao bạn đặc biệt lắm. Mình là mình khoái..."của lạ " lắm ý ^^

Kéo xuống dưới cùng là thấy cái SB to đùng :-s Nói chung là chị sịnh năm 93 chứ gì :)) chị cứ vào đây anh cho chị xem dao của a màu gì :))
:Đã rửa tay gác kiếm: Hóng hớt cái rồi lại đi ra Maybay
@red: may cho em.
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
(30/07/12, 18:40)red_kitty Wrote: hì, thanks a hoasung đã accept new member. e xin hỏi là 4rum có chatbox hem ạ? để e ...mài cái "dao cảnh" của e. Còn về việc nó có giá trị sử dụng hay ko thì e nghĩ a đã ...đáng giá hơi bị sớm rùi ạ!

Khám phá cái gì nhỉ bạn trẻ? Chơi lối ẩn dụ quá! DoubtDoubt
"Đời thay đổi khi mình đổi thay"
Quote:Bạn là đồ tể mang tâm hồn nghệ sĩ chắc...dao bạn đặc biệt lắm. Mình là mình khoái..."của lạ " lắm ý
quá lạ :-j Lolz size XXL đấy =))
Thế này thì ko có khám rồi, chỉ có phá thôi . be bét luôn ấy chứ hh
Độc thân .
Cãi lộn gì thế? :D
Lại thêm một thế hệ chuyển từ ăn bám gia đình sang ăn bám xã hội . Kỹ sư đấy !

[Image: 65294_535643936470617_1786710613_n.jpg]

[Image: 530730_535644186470592_1064208790_n.jpg]

P/S : Thằng ở trên là bikey , thằng nằm dưới là oimisroi :D
anh Nhật Anh dạo này đỡ đẹp trai hơn nhỉ :))))))))
yêu anh lắm anh à :*
^^^^^^^^^^^^^^^^^
tạm biệt búp bê thân yêu
tạm biệt gấu misa nhé
tạm biệt thỏ trắng xinh xinh
[Image: gerh3QV.jpg]
Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu

Forum Jump: