KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

DỰ ĐOÁN ĐIỂM CHUẨN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG NĂM 2011
Tình hình là tết tư đến rồi. hôm trước tớ về quê, sang nhà thằng em họ chơi hỏi nó năm nay thi trường gì. hắn trả lời luôn không cần suy nghĩ. " em thi XÂY DỰNG anh ạ "Haha . nó còn hỏi mình liệu năm nay trường ta lấy bao nhiêu điểm. khó trả lời quá. đây không phải là quan tâm của riêng thằng em tớ mà của hàng chục nghìn học sinh và phụ huynh có con em đang có ý định thi vào đại học xây dựng. không những thế anh em xây dựng và các thầy cô giáo cũng rất quan tâm vấn đề này. trường đại học xây dựng là một ngôi trường danh tiếng. 2009 là năm chúng ta lấy điểm thấp nhât trong lịch sử ( 17 điểm khối a ) xuống xếp ngang hàng cùng giao thông, kiến trúc, thủy lợi. nhưng có thể nói năm ngoái chúng ta đã vượt trên bách khoa với điểm chuẩn vào trường là 19 xứng đáng là ngôi trường hàng đầu cả nước về xây dựng. khoa cao nhất xdd&cn 22 điểm. ( chưa kể xf, xe, clc ). là một trong số ít những những trường có điểm chuẩn tăng trong cả nước.
topic này lập ra với mục đích anh em chúng ta cùng dự đoán xem điểm chuẩn đại học xây dựng năm nay bao nhiêu.
theo tớ 19 điểm năm ngoái không phải là con số nhỏ. những mem vừa vừa nó sẽ thi kiến trúc, giao thông. những người cứng hơn thì kinh tế vẫn hot. còn những anh em tâm huyết. có tình yêu bao la với mái nhà xây dựng cố lên nhé.
theo tớ con số 19 vẫn đẹp. tớ dự đoán 19.5
Boss
Mình dự đoán là 20,5
SVXD.COM
Giảm 1000 chỉ tiêu nữa đi các thầy ơi
22 cho máu
Dự đoán là lên 22.
Hi vọng Xây Dựng sẽ sớm trở lại thời hoàng kim với con số 26,5 trong 1 tương lai không xa
Năm nay chắc sẽ là 21.5
Hix. Điểm toàn 2x thế này thì chắc vỡ mặt thí sinh mất =.= Mình nghĩ kể cả giảm chỉ tiêu nữa cũng chẳng thế nào mà vọt tới 2 điểm như năm ngoái được. Kịch thì cũng 20 là cùng. 19,5 là xinh rồi :X Bên kiến trúc tầm 24 :X
Năm vừa rồi XD DD& CN lấy 22, CD 20,5, KTXD 21,5, XE, XF, CLC thì phải trên 23,5. Theo mình thì năm nay KTXD lấy khoảng 22, XD DD CN lấy tầm 21,5-22, CD 20-21, còn vào trường thì từ 19 đến 20 là cùng, đó là chỉ tiêu như năm trước. Còn nếu giảm chỉ tiêu tiếp thì ko đoán đc.
Sai lầm là điều luôn nên tránh nhưng nếu đã phạm phải sai lầm thì đó là điều cần thiết và không nuối tiếc!!
ac.toan` 2X vay. moi nguoi` luc' thi thi` mong lay' diem thap'.gio` lai mong cao.
mong it' it' thoi cho cac' em lo~ no' co vao` dien~ dan` truong` minh` doc thi khoi? choang' :))de? con` ma` dam' thi chu'.ko lai chay het bay gio`.nam nay cung~ chi = nam ngoai' thoi.hehe:D
Nhớ cái thời 25.5 quá
15 15 15 15
(24/01/11, 10:46)3dvnn Wrote: Nhớ cái thời 25.5 quá

thời nào vậy anh?
năm nay may ra giữ được 19 không thì 18.5 thôi ýDeu
(25/01/11, 01:20)TQT_KB Wrote:
(24/01/11, 10:46)3dvnn Wrote: Nhớ cái thời 25.5 quá

thời nào vậy anh?
năm nay may ra giữ được 19 không thì 18.5 thôi ýDeu

Đó là thời năm 2005, tôi thi vào đó vừa đủ đậu. tôi đoán năm nay 20 điểm
làm thầy mày không nên đốHaha
em vote 1 phiếu 20
(23/01/11, 23:18)yeu_em_tham_lang Wrote: Năm vừa rồi XD DD& CN lấy 22, CD 20,5, KTXD 21,5, XE, XF, CLC thì phải trên 23,5. Theo mình thì năm nay KTXD lấy khoảng 22, XD DD CN lấy tầm 21,5-22, CD 20-21, còn vào trường thì từ 19 đến 20 là cùng, đó là chỉ tiêu như năm trước. Còn nếu giảm chỉ tiêu tiếp thì ko đoán đc.

trường mình là trường hàng đầu về xd trong cả nước nên khoa KTXD không bao giờ qua mặt được XDDD đâu Haha .mình dự đoán năm nay điểm chuẩn vào trường tầm 20.
hi vọng cầu đường của mềnh năm nay sẽ vượt lên kinh tế.

Forum Jump: