KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Con trai thích mẫu con gái như thế nào?
Mình thì bây giờ chưa nghĩ đến chuyện có người yêu. nhưng nếu bạn gái nào xinh xinh mà ngỏ lời thích mình thì chắc chắn là mình thích luôn rồi sau đó nếu không hợp nhau thì chia tay cũng không sao. Chỉ tiếc là từ trước đến nay chưa được yêu ai và cũng chưa được ai yêu :((:((:((:((
Mỗi ngươì có một cái duyên và một vẻ đẹp riêng, không ai giống ai cả,mâũ ngươì chỉ là cái hình mâũ mình thích,còn cái mình cần lại khác,duyên phận cả rôì có thể yêu một ngươì nhưng lại lấy ngươì khác, dù sao nêú đc làm con trai(cái này hôì bé rất hay ước giá như mình là con trai) thì vẫn thích một ngươì con gái cá tính,biết quan tâm,lắng nghe,thẳng thắn
Hãy cho đi đừng tiếc nuối ,núi kéo
Có ai cho đi mà cảm thâý ,mất bao giờ.........[/color]
(19/01/11, 20:27)kinhtim92 Wrote: ;) Mình đã từng hỏi 1 ng( con chai xd 100%): Theo anh ng ta yêu nhau bởi vật chất, ngoại hình, hay tố chất con người. 5Và bạn biết câu trả lời là gì không: Theo anh nghĩ vật chất không nằm trong quan niệm ty của anh, vì mình có học, sợ gì không kiếm ra tiền, vs anh ty dựa trên nền tảng là sự quan tâm, chăm sóc, yêu và hiểu nhau... Thế đấy, mỗi ng có 1 quan niệm riêng, mình là con gái nên cũng không thể hiểu đc hết suy nghĩ của con trai, chỉ đóng góp 1 vài suy nghĩ của ai đó Haha mong là 1 ngày gần nhất ngta sẽ nói cho tớ biết vì sao ngta thjk tớ, con trai nhé!:"):"):")

tự tin - cá tính nhưng phải ngoan
Tất nhiên đầu tiên phải kể đến ngoại hình đã :u Cao thấp đều yêu hết :u, nhưng trắng, mặt mũi ổn, tóc ngắn, tóc dài thì búi hoặc buộc kiểu đuôi ngựa, thích mặc váy, nhìn nữ tính :x

Thứ 2 là biết khóc đúng lúc đúng chỗ 46 Khóc kiểu nũng nịu đáng yêu còn có tý lý do mà dỗ chứ động tý là khóc,chuyện gì cũng khóc thì em sợ lắm rồi, ko biết xử lý thế nào, chỉ muốn đập cho trận cho nhanh =((
Điều giỏi nhất của tôi có lẽ là ngoan.
...
Yêu một người, chỉ chung thủy với một người. Tôi đi chơi, tới 9g tối là về, không thích đàn đúm, cũng không thích đi uống cà phê. Tôi biết chăm sóc người đàn ông của mình. Ví như anh đi tắm thì tôi sẽ lấy khăn cho anh, xoa bóp cho anh, thỉnh thoảng nấu ăn. Tôi không đòi hỏi quá nhiều. Vậy là ngoan rồi.

Đàn bà đẹp bây giờ nhiều lắm, nhưng kiếm được đàn bà vừa đẹp, vừa ngoan, không dễ đâu. Đàn ông cần người đàn bà đẹp, ngoan và chung thủy. Còn giỏi cũng được mà không giỏi cũng được.
...

Tôi hài lòng khi làm con mèo ngoan ngoãn bên người đàn ông của mình. Anh ấy nói gì tôi nghe nấy, không bao giờ gặng hỏi quá nhiều, vì tôi cũng không hiểu công việc của ảnh. Ảnh mua gì tôi nhận nấy. Tôi cũng không đòi hỏi anh phải mua cho em cái này, cái kia.

Bạn trai tôi không bao giờ nói nhớ tôi, chưa bao giờ khen tôi đẹp. Tôi cũng không bao giờ giận, vì tính anh ấy là vậy, miễn sao anh ấy lo cho mình những cái thực tế là được.

Đàn bà đẹp và thông minh là tốt. Nhưng không thông minh cũng chẳng sao. Tôi thích đàn bà đẹp và ngoan thôi. Và tôi ước tôi cứ ngoan hoài như vậy, đừng hư. Giỏi hay không giỏi, với tôi không quan trọng.

Ai cũng muốn độc lập, nhưng tôi chưa độc lập được thì phải chịu thôi. Bây giờ tôi chưa có công việc nào ổn định. Hợp đồng thì lâu lâu mới có một cái, không đủ mua cái giỏ thì làm sao lo được cho gia đình? Tôi phụ thuộc và cảm thấy thoải mái, thấy mình may mắn hơn những phụ nữ khác vì có được người đàn ông thương mình và lo lắng cho mình. Tôi có những người bạn, sau một thời gian tự lập, nói mệt mỏi, muốn có được người đàn ông lo lắng cho mình nhưng lại không tìm được.

Mọi thứ có số hết. Khi chị giỏi, chị sẽ không gặp được những người đàn ông lo lắng cho mình. Khi chị không giỏi thì “ổng” bắt chị lệ thuộc và cho chị gặp người đàn ông che chở cho chị.

Ngọc Trinh F Fashion

Hix phải không vậy?Haa
Em vẫn như ngày xưa
(13/05/12, 11:28)NhunNhun Wrote: Điều giỏi nhất của tôi có lẽ là ngoan.
...
Yêu một người, chỉ chung thủy với một người. Tôi đi chơi, tới 9g tối là về, không thích đàn đúm, cũng không thích đi uống cà phê. Tôi biết chăm sóc người đàn ông của mình. Ví như anh đi tắm thì tôi sẽ lấy khăn cho anh, xoa bóp cho anh, thỉnh thoảng nấu ăn. Tôi không đòi hỏi quá nhiều. Vậy là ngoan rồi.

Đàn bà đẹp bây giờ nhiều lắm, nhưng kiếm được đàn bà vừa đẹp, vừa ngoan, không dễ đâu. Đàn ông cần người đàn bà đẹp, ngoan và chung thủy. Còn giỏi cũng được mà không giỏi cũng được.
...

Tôi hài lòng khi làm con mèo ngoan ngoãn bên người đàn ông của mình. Anh ấy nói gì tôi nghe nấy, không bao giờ gặng hỏi quá nhiều, vì tôi cũng không hiểu công việc của ảnh. Ảnh mua gì tôi nhận nấy. Tôi cũng không đòi hỏi anh phải mua cho em cái này, cái kia.

Bạn trai tôi không bao giờ nói nhớ tôi, chưa bao giờ khen tôi đẹp. Tôi cũng không bao giờ giận, vì tính anh ấy là vậy, miễn sao anh ấy lo cho mình những cái thực tế là được.

Đàn bà đẹp và thông minh là tốt. Nhưng không thông minh cũng chẳng sao. Tôi thích đàn bà đẹp và ngoan thôi. Và tôi ước tôi cứ ngoan hoài như vậy, đừng hư. Giỏi hay không giỏi, với tôi không quan trọng.

Ai cũng muốn độc lập, nhưng tôi chưa độc lập được thì phải chịu thôi. Bây giờ tôi chưa có công việc nào ổn định. Hợp đồng thì lâu lâu mới có một cái, không đủ mua cái giỏ thì làm sao lo được cho gia đình? Tôi phụ thuộc và cảm thấy thoải mái, thấy mình may mắn hơn những phụ nữ khác vì có được người đàn ông thương mình và lo lắng cho mình. Tôi có những người bạn, sau một thời gian tự lập, nói mệt mỏi, muốn có được người đàn ông lo lắng cho mình nhưng lại không tìm được.

Mọi thứ có số hết. Khi chị giỏi, chị sẽ không gặp được những người đàn ông lo lắng cho mình. Khi chị không giỏi thì “ổng” bắt chị lệ thuộc và cho chị gặp người đàn ông che chở cho chị.

Ngọc Trinh F Fashion

Hix phải không vậy?Haa
Khá là dị hợm Haa Chưa kể tuyên ngôn của chị: "Yêu mà không có tiền thì cạp đất mà ăn à?" =.=
Life isn't about waiting for the storm to pass...
It is about learning how to dance in the rain.

thích đơn giản chỉ vì thích thế mới gọi là thích.hihi
thích gái vừa hiền vừa hơi quái. cho đỡ nhàm ^^
Dễ là khi làm tổn thương một người ta yêu thương,
Khó là khi chữa lành vết thương đó
(24/05/12, 23:57)traiQN*dao`than_demban Wrote: thích gái vừa hiền vừa hơi quái. cho đỡ nhàm ^^

loại đó chỉ có trong mơ thôi bạn ah
Thích con gái đơn giản vì là con gái

Forum Jump: