KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Con trai thích mẫu con gái như thế nào?
Hầu hết con trai đều thích xinh trước, rồi có gì tìm hiểu sau.
xinh nhưng không phải là tất cả, các thứ tìm hiểu sau nhưng không phải là kém quan trọng.
mình cũng thế mà thôi. đấy chỉ là thích thế thôi, có ai đánh thuế đâu =))
....Rải..Vữa....
.....Đặt..Gạch..Lên.....
......Gõ..Một..Cái..Là..Xong......

(07/05/11, 12:54)Boy_xz_cd Wrote: Hầu hết con trai đều thích xinh trước, rồi có gì tìm hiểu sau.
xinh nhưng không phải là tất cả, các thứ tìm hiểu sau nhưng không phải là kém quan trọng.
mình cũng thế mà thôi. đấy chỉ là thích thế thôi, có ai đánh thuế đâu =))

chuẩn bạn ạ,t cũng thấy thế! đầu tiên fải có thiện cảm đã rồi tiếp xúc 1 tg mới biết tính cách có hợp hay ko?
Deu
Thích nụ cười hiền lành,tươi tắn. Thường con gái như thế tính cách đều tốt cả Love
Ðã héo lắm nụ cười trong mộng
Ðã mờ mờ lắm, bóng thân yêu
Ðã lam tím cả cánh chiều
Trong hồn lặng đã hiu hiu mộng tàn.
Tiếp xúc xong mà ko hợp thì lại chuyển =))

Con gái xinh thì có hạn ;)) mà còn có những "cái sau" .... nên các ông ko có quyền kén he he
Có kén cũng ko đc, cứ ngồi đấy mà chém
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em
Như em mai ua thì cũng không được rồi , chưa tạo được ấn tượng đầu tiên [-(
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
(07/05/11, 13:45)Teppy Wrote: Như em mai ua thì cũng không được rồi , chưa tạo được ấn tượng đầu tiên [-(

Vâng anh Tep ạ! :)

Anh hay ai ko thấy ấn tượng đầu tiên với em (hay ấn tượng tốt ý ạ) ko sao cả, có người khác nữa thấy là vẫn được

Có phải ai cũng có của sổ tâm hồn giống ai đâu :)
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em
Thích rồi đấy :))
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Trừ các bạn gái cá tính quá mạnh,còn lại đều ổn.:)
Cơ mà con trai hiền hiền hay gặp phải các bạn gái cá tính đấy bạn ạ!
rỗng Die
(07/05/11, 17:24)marukochan_168 Wrote: Cơ mà con trai hiền hiền hay gặp phải các bạn gái cá tính đấy bạn ạ!
Đó là những ấn tượng ban đầu.còn nếu mà hợp tính cách thì sao cũng được,:)
Đúng rồi, phải nói rõ ra là ấn tượng ban đầu hay là ấn tượng lâu dài chứ.
Thực ra cái ban đầu cũng khá là quan trọng đấy, nếu ban đầu ác cảm thì khó mà thành lâu dài đc, vì ác cảm là tạch rồi.
Nếu mà ko có ấn tượng với em kiểu anh Tep nói nè thì cũng ko đáng ngại ;)), còn dài dài.
Mà dù ấn tượng ban đầu tốt quá nhỡ có nhận ra cái ko hay của ngta sau này thì lại chìm xuống thật vọng Deu
Em ý ban đầu, em cảm thấy ko thích là em thường tránh nc, thế nhưng có nhiều người như thế sau này chình họ lại làm em thích nc cùng lắm :|. Thế mới bệnh chứ, có người còn chơi thân, còn thấy thích :") nữa là đằng khác, đúng là ko học đc chữ ngờ đâu các bác nhé.
tùy từng người....nếu mà thích thì thường từ cái nhìn đầu tiên
(10/05/11, 01:29)dieuuocgiandon210891 Wrote: tùy từng người....nếu mà thích thì thường từ cái nhìn đầu tiên

đúng rồi, thường thì thích ngay từ cái nhìn đầu tiên, và cảm giác rất mạnh và day dứt :D
:(
Mình ít khi thích từ cái nhìn đầu tiên , có thì cái đó qua nhanh . Ngấm từ từ mới thấy là sâu đậm , mới thấy hết giá trị của những gì chưa biết của nửa còn lại !:X
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
ấn tượng ban đầu, sau đó là sự quan tâm, tâm lý, để ý tới suy nghĩ của mình, và quan tâm tới mình thật nhiều :D
Phải có những phút chờ đợi, thì ta mới biết được rằng
Thế giới không có em, sẽ ra sao...!
[/size]

Forum Jump: