KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Con trai thích mẫu con gái như thế nào?
(20/01/11, 00:38)Bolshevik Wrote: high: 158-164
weigh: 45-50 kg
b-year: 1994-1991
thông minh, 1 ít vui tính, biết quan tâm, dễ nhìn, da trắng 1 chút và tất nhiên là phải tương đối tử tế, nghịch 1 chút thì hay :D
ps. thích post của anh tép 19

mình gần đủ tiêu chuẩn rồi đấy ^^
HahaHahaHaha
Boss
(12/03/11, 23:32)luongvucong Wrote:
thông minh, 1 ít vui tính, biết quan tâm, dễ nhìn, da trắng 1 chút và tất nhiên là phải tương đối tử tế, nghịch 1 chút thì hay :D

HahaHahaHaha
Boss

hình như em quá tc thì phải, cao hơn HahaHahaHaha
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em
(12/03/11, 23:35)mywaltz Wrote:
(12/03/11, 23:32)luongvucong Wrote:

Haha
Boss

hình như em quá tc thì phải, cao hơn HahaHahaHaha

Haa!?
chưa quá được đâu chị ạ ^^
Haha
Tiêu chuẩn mà như bạn nỳ thì mình trượt ngay từ vòng gửi xe. Vớt cũng ko đc có 1m55 :)). Giá cao thêm tý thì tốt. :(.
(13/03/11, 07:59)quynh_9x Wrote: Tiêu chuẩn mà như bạn nỳ thì mình trượt ngay từ vòng gửi xe. Vớt cũng ko đc có 1m55 :)). Giá cao thêm tý thì tốt. :(.

tiêu chuẩn bỏ xó ý mà, yêu nhau thì có zời ,võ miệng thôiHahaHahaHaha
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em
thjk 1 người con gái hiền lành không ăn chơi lắm....quan trọng là phải thật lòng..hết ...tiêu chí hàng đầu...^^
(15/03/11, 12:08)boy_it_ban Wrote: thjk 1 người con gái hiền lành không ăn chơi lắm....quan trọng là phải thật lòng..hết ...tiêu chí hàng đầu...^^

Nếu có một người hiền lành,ko ăn chơi quan trọng hơn là thật lòng với bạn nhưng bạn lại ko thích người đó thì sao?
Chả có mẫu mã gì hết. Quan trọng nhất là phải có ấn tượng tốt, ít nhất là với mình ^^ Ngoại hình kém, ăn nói cộc lốc,tính tình xấu thì lấy đâu ra ấn tượng tốt.
Ðã héo lắm nụ cười trong mộng
Ðã mờ mờ lắm, bóng thân yêu
Ðã lam tím cả cánh chiều
Trong hồn lặng đã hiu hiu mộng tàn.
Nói chung phàm là con gái mình đều thích :)). Về căn bản thì nên là người dễ chịu và dễ chia sẻ
em ko ngo cac a noi ve mau nguoi con gai mjh yeu cug hay nj.e thuog ngi con trai no yeu bag mat,thay gai xjh la mat sag nhu sao j.nan lun.jo nge noi nt nay cug nen suy ngi lai chu he.hjhj.em mog day la su that.hehe.DUNG CHEM NHA!
thế nào cũng được, miễn là bản thân sao thì cứ như thế, đừng cố giống ai là đc
Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu
^ Ko nên quá xuề xòa :-j
Thỉnh thoảng tôi trao mẩu tim của mình nhưng không hề được nhận lại gì, chúng tạo nên những vết khuyết. Tình yêu đôi lúc chẳng cần sự đền đáp qua lại. Dù những vết khuyết đó thật đau đớn nhưng tôi vẫn luôn hy vọng một ngày nào đó họ sẽ trao lại cho tôi mẩu tim của họ, lấp đầy khoảng trống mà tôi luôn chờ đợi. :x
Vd như việthà thì nghỉ đi !
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
thích con gái hiền lành, nhưng lanh lợi, thông minh, biết làm mình vui :x
(07/05/11, 12:39)Teppy Wrote: Vd như việthà thì nghỉ đi !

Ai lai ít ^^

Forum Jump: