KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Con trai thích mẫu con gái như thế nào?
Chả ai thành thật với lòng mình cả , ít ra là lòng như mình , ngoại hình hẵng nói chuyện đã rồi thì tính cách chứ .
Mình cứ phải là xinh trước . :D
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
(19/01/11, 23:35)Teppy Wrote: Chả ai thành thật với lòng mình cả , ít ra là lòng như mình , ngoại hình hẵng nói chuyện đã rồi thì tính cách chứ .
Mình cứ phải là xinh trước . :D

no comment!!!!! HahaHahaHahaHaha
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em
đâu phải cái gì cũng suy ra đc,
:(
high: 158-164
weigh: 45-50 kg
b-year: 1994-1991
thông minh, 1 ít vui tính, biết quan tâm, dễ nhìn, da trắng 1 chút và tất nhiên là phải tương đối tử tế, nghịch 1 chút thì hay :D
ps. thích post của anh tép 19
[Image: 4246702899_d725c28feb.jpg]
Paracels n' Spratlys belong to VietNam!
Cứ ngồi vẽ ra tiêu chuẩn, rồi may mắn ra đường cũng có thể gặp vài người thế, nhưng...
đến một ngày đẹp trời, sẽ chạm trán rồi yêu một đứa trái ngược hoặc ít ra là khác xa tưởng tượng. 46
Thật tội những người yêu vì vẻ bề ngoài. Tỉ lệ rủi ro bao giờ cũng cao hơn. Deu
Bình minh ló rạng

ghét của nào trời trao của ấy,ghét nhất là cái bọn con gái xinh Haa"
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
khôn quá :))
Giã từ một khung trời nhỏ
Phượng hồng bỗng nở vu vơ
Trưa hè chao nghiêng cánh võng
Tuổi thơ thoắt đã xa mờ
con trai thích mẫu con gái như thế nào??? có thích đc trao ko??? cố mà ghét, nếu ko ghét đủ là ko đc trao roài
như thế các ông nói thích ở đây là ghét, mà ghét là thích vậy, kiểu con gái nói ghét là yêu, yêu là ghét là cái kiểu j?
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em
(20/01/11, 17:54)mywaltz Wrote: con trai thích mẫu con gái như thế nào??? có thích đc trao ko??? cố mà ghét, nếu ko ghét đủ là ko đc trao roài
như thế các ông nói thích ở đây là ghét, mà ghét là thích vậy, kiểu con gái nói ghét là yêu, yêu là ghét là cái kiểu j?

:))
Thích con gái duyên 1 chút, cá tính 1 tí, vậy thôi.
Còn yêu thì lại khácHaha
[Image: 33991262657901.gif]
(20/01/11, 19:26)tngoc53cd5 Wrote:
(20/01/11, 17:54)mywaltz Wrote: con trai thích mẫu con gái như thế nào??? có thích đc trao ko??? cố mà ghét, nếu ko ghét đủ là ko đc trao roài

:))
Thích con gái duyên 1 chút, cá tính 1 tí, vậy thôi.
Còn yêu thì lại khácHaha

cũng phải ;));));))
noi nao up vung nay.co chi dau
(19/01/11, 15:29)quynh_9x Wrote: Bạn chị em nhìn xấu mù ra, lại còn hay hô hố ha há nữa chứ, thế nhưng anh ny thì đẹp trai, hiền, ít nói...Cũng bít là chị kia phải có cái duyên gì đấy thì anh ấy mới yêu. Nhưng em không hiểu....Ờ thì vẫn biết là yêu nhau thì chẳng cần gì mẫu, nhưng e thấy con trai khó hiểu kiểu gì ấy. Không biết con trai thích mẫu người con gái như thế nào?....

Theo mình con trai cần ở con gái:
Tôn trọng con trai...ít nhất là gọi điện k nên tắt và nhắn tin thì nên trả lời :D
Vui tươi, hồn nhiên đặc biệt nói chuyện KHÔNG VÔ DUYÊN :)) (không cần nói chuyện có duyên) nhưng tuyệt đối ghét kiểu giả nai
Biết quan tâm ngoại hình 1 chút, k ăn mặc và đầu tóc quá cầu kì :x
Đảm đang 1 chút (k quan trọng lắm nên cho cuối cùng).
người hiểu mình là ok Haha
(10/03/11, 01:14)maulanh_246 Wrote: Theo mình con trai cần ở con gái:
Tôn trọng con trai...ít nhất là gọi điện k nên tắt và nhắn tin thì nên trả lời :D
Vui tươi, hồn nhiên đặc biệt nói chuyện KHÔNG VÔ DUYÊN :)) (không cần nói chuyện có duyên) nhưng tuyệt đối ghét kiểu giả nai

Nghe cứ như đang tả mình ý. Deu
(10/03/11, 13:35)con_duong Wrote:
(10/03/11, 01:14)maulanh_246 Wrote: Theo mình con trai cần ở con gái:

Nghe cứ như đang tả mình ý. Deu

k hiểu ? nhưng mình ngĩ đa số c trai thích như vậy

Forum Jump: