KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hỏi về điểm xét học bổng
(04/03/11, 22:29)Red Devils Wrote: Em có 1 ước ao, em có 1 khát khao, được học bổng, đươc học bổng~~ =)) Anh chị nào cho em hỏi học bổng được mấy chai ạ :-j

loại khá 1tr2, loại giỏi 1tr5 cưng ạ:))
....Rải..Vữa....
.....Đặt..Gạch..Lên.....
......Gõ..Một..Cái..Là..Xong......

(04/03/11, 22:40)Boy_xz_cd Wrote:
(04/03/11, 22:29)Red Devils Wrote: Em có 1 ước ao, em có 1 khát khao, được học bổng, đươc học bổng~~ =)) Anh chị nào cho em hỏi học bổng được mấy chai ạ :-j

Bao nhiêu là giỏi, bao nhiêu là khá ạ, 1,5 chai ít quá, đem cho gái vài hôm là hết :))
(04/03/11, 22:42)Red Devils Wrote: Bao nhiêu là giỏi, bao nhiêu là khá ạ, 1,5 chai ít quá, đem cho gái vài hôm là hết :))

ngày xưa 7 là khá, 8 là giỏi + ko thi lại môn nào
giờ ko biết thế nào, chú chả chịu đọc phía trên gì cả.
có vẻ như là 1 pờ dồ đây, lấy loại giỏi rùi mà ko thấy đủ thì lên A1 đòi thêm bảo là để bo gái chắc là đc thôi:))
....Rải..Vữa....
.....Đặt..Gạch..Lên.....

(04/03/11, 22:51)Boy_xz_cd Wrote:
(04/03/11, 22:42)Red Devils Wrote: Bao nhiêu là giỏi, bao nhiêu là khá ạ, 1,5 chai ít quá, đem cho gái vài hôm là hết :))

ngày xưa 7 là khá, 8 là giỏi + ko thi lại môn nào
giờ ko biết thế nào, chú chả chịu đọc phía trên gì cả.
có vẻ như là 1 pờ dồ đây, lấy loại giỏi rùi mà ko thấy đủ thì lên A1 đòi thêm bảo là để bo gái chắc là đc thôi:))

Ố ồ, 1,5 chai chưa bằng tiền trợ cấp một tháng ngày em học cấp 3, trường này ki bo quá =)) Thang 10 em được 8,2. Thang 4 được 3,64, chắc đc 1,5 chai đi bao gái rồi. Nhưng hình như phải 9,0 mới được 1,5 chai chứ ạ, mức đó thì có phấn đấu cả đời ko được.
P/S: Tự nhiên lại nhớ hồi cấp 3, cầm cả 1 vali tiền về biếu bố mẹ, toán tiền 500đ :))
(04/03/11, 23:10)Red Devils Wrote: Ố ồ, 1,5 chai chưa bằng tiền trợ cấp một tháng ngày em học cấp 3, trường này ki bo quá =)) Thang 10 em được 8,2. Thang 4 được 3,64, chắc đc 1,5 chai đi bao gái rồi. Nhưng hình như phải 9,0 mới được 1,5 chai chứ ạ, mức đó thì có phấn đấu cả đời ko được.
P/S: Tự nhiên lại nhớ hồi cấp 3, cầm cả 1 vali tiền về biếu bố mẹ, toán tiền 500đ :))

chú yên tâm là chắc chắn được 1,5 chai
bái phục, bái phục.
....Rải..Vữa....
.....Đặt..Gạch..Lên.....

(04/03/11, 22:40)Boy_xz_cd Wrote:

Loại xuất sắc thì đựoc 1,8tr. Nhưng xem ra chả ăn thua gì so với học phí.
[Image: ?action=view&current=Bin_nt_khi_binh_minh.jpg]
tăng học phí nên cũng tăng HB thì fải, kì này sẽ lên 1tr 5 - 1tr8 và 2tr1
''học bổng'' mới được thêm vào 'từ điển' của forum :))
Có khi lại còn thay thế cho cái từ 'học lại' ấy chứ.
L'attente d'une fille.
(09/03/11, 23:12)ruoitrauxd Wrote: ''học bổng'' mới được thêm vào 'từ điển' của forum :))
Có khi lại còn thay thế cho cái từ 'học lại' ấy chứ.

2` ^^
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em
Học Bổng ơi!!mày ở xa tao quá.
xa xa.xaaa....títttttt"""""""""""""
haizzzzDie
Học đến năm thứ 3,lần đầu tiên dám mơ về cái học bổng...cho đến 1 ngày...cái bọn củ chuối nào up điểm lên mạng, điểm 7 của mình lại phang thành 2 :(( , ít nữa khoa vào điểm mà vẫn nhầm nữa thì tan mộng luôn. chán hẳn :((
em đc 3,0 điểm thang 4 và 7,5 điểm thang 10 thì e có cơ hội được học bổng không nhỉ :S
Thông báo chính thức này:2.5 trở lên là được học bổng với điều kiện k có chú D nào,tức là k môn nào dưới 5.5.HB cũng cao đấy,con số chính xác thì kéo nhau lên tầng 3,chỗ dán thông báo của PFIEV mà xem nhé!
Điểm D GDTC và GDQP k tính đâu,đừng có mà lo hão
theo mấy bác ở CLB CG(chém gió) ở trường mình bảo thì học bổng phải đủ những điều kiện sau:
1/Điểm chung bình học kỳ đạt từ 2.8 trở lên
2/không có môn nào bị điểm D
3/nếu đạt được 2 điều trên thì chắc chắn là phải được trên 7,0 theo hệ mười
4/là các điều 1,2,3 chưa chắc đã đúng
thôi xong, mình có 1 con D =((

Forum Jump: