KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hỏi về điểm xét học bổng
mọi người cho mình hỏi theo quy chế mới thì như thế nào mới được học bổng ạ? nếu theo quy chế cũ được học bổng thì theo thằng 43 có được không ạ?
em năm 2 rồi, năm đầu thì lớp bao nhiêu đứa học bổng cũng ok miễn là trên 7, nhưng mà mỗi tội lớp em nó học giỏi nên nhiều thằng đủ dk học bổng lắm, không biết từ năm 2 có xét theo chỉ tiêu không ạ?
....Rải..Vữa....
.....Đặt..Gạch..Lên.....
......Gõ..Một..Cái..Là..Xong......

ong ban co cau tra loi ve cai nay chua??toi cung dang muon biet ma k biet hoi ai??
ớ thế sinh viên năm 1 cứ trên 7,0 là cuỗm 1tr5 về à.hoho.có tiền đi nhậu rùi
mấy anh chị mod med kinh nghiệm trả lời hộ tụi em cái, đỡ phải lên cái văn phòng khoa mắc dịch mất dậy!!
Lo sớm thế bao giờ có thì sẽ thông báo. Chắc là 2.5 là được thui mà.Haha
[Image: ?action=view&current=Bin_nt_khi_binh_minh.jpg]
theo em được biết thì là điều kiện học bổng là trên 7,0 và ko có điểm D
còn xét thang điểm 4 thì là phải trên 3,2 thì phải?
Đến khi nào mưa sẽ ngừng rơi
điểm D thể chất cũng tính hết àh?
hihi,em được 7,26.toàn B với C.điểm trung bình học kì hệ 4 là 2,64
vậy em có được học bổng không mấy bácDie
nếu có thì phải làm gì để được xét ạ;)
anh boy_xz_cd ơi
học bổng năm 1 chỉ cần trên 7 thui à?
Được mấy k vậy anh zai;)
(17/02/11, 23:16)huongtitds Wrote: hihi,em được 7,26.toàn B với C.điểm trung bình học kì hệ 4 là 2,64
anh boy_xz_cd ơi
Được mấy k vậy anh zai;)

hi
nếu được thì trên khoa sẽ dán danh sach em ạ! mình không phải làm gì cả, chỉ cần đợi đến khi nhà trường phát ( có thông báo to đùng ở đầu sảnh H1 và trên khoa) thì em cầm thẻ sv lên phòng tài vụ lĩnh thôi.
năm đầu 7 phẩy được học bổng là quy định từ năm ngoái về trước em ạ, không biết năm nay thế nào.
nếu mà vẫn thế thì nhà trường lấy tiền đâu mà cho, vì năm nay thực hiện quy chế 43 nên điểm cao hơn mọi năm nhiều, có lớp gần 1 nửa trên 7.
....Rải..Vữa....
.....Đặt..Gạch..Lên.....
......Gõ..Một..Cái..Là..Xong......

(18/02/11, 00:00)Boy_xz_cd Wrote:
(17/02/11, 23:16)huongtitds Wrote: hihi,em được 7,26.toàn B với C.điểm trung bình học kì hệ 4 là 2,64
anh boy_xz_cd ơi
Được mấy k vậy anh zai;)

hi
nếu được thì trên khoa sẽ dán danh sach em ạ! mình không phải làm gì cả, chỉ cần đợi đến khi nhà trường phát ( có thông báo to đùng ở đầu sảnh H1 và trên khoa) thì em cầm thẻ sv lên phòng tài vụ lĩnh thôi.
năm đầu 7 phẩy được học bổng là quy định từ năm ngoái về trước em ạ, không biết năm nay thế nào.
nếu mà vẫn thế thì nhà trường lấy tiền đâu mà cho, vì năm nay thực hiện quy chế 43 nên điểm cao hơn mọi năm nhiều, có lớp gần 1 nửa trên 7.

Chỉ tương đối thôi lớp tôi có thấy cao hơn đâu h thấp thê thảm,đừng nhìn cái vung mà nói bầu trời
SVXD.COM
bác PhuocLe_xd nói đúng roài đấy
hihi
lớp em cũng chỉ được mấy chục người thôi mà :))
(18/02/11, 09:14)huongtitds Wrote: bác PhuocLe_xd nói đúng roài đấy
hihi

-------------------------------
oai! To nghi bjo chac la set diem hoc bong theo quy che 43 thui. tinh theo thang 4 .
[Image: ?action=view&current=Bin_nt_khi_binh_minh.jpg]
(18/02/11, 09:56)VIETLOVE Wrote:
(18/02/11, 09:14)huongtitds Wrote: bác PhuocLe_xd nói đúng roài đấy
hihi

-------------------------------
oai! To nghi bjo chac la set diem hoc bong theo quy che 43 thui. tinh theo thang 4 .

tính theo thang 4 thì có vẻ hơi bị hóc đấy nhỉDoubt
chít cha
chưa gì mà em đã lên kế hoạch ăn uống rùiHaha
(18/02/11, 07:49)PhuocLe_Xd Wrote:
(18/02/11, 00:00)Boy_xz_cd Wrote:
anh boy_xz_cd ơi
Được mấy k vậy anh zai;)

hi

Chỉ tương đối thôi lớp tôi có thấy cao hơn đâu h thấp thê thảm,đừng nhìn cái vung mà nói bầu trời

bác bày nói đúng, lớp tôi cũng thê thảm chẳng kém. học toàn giáo viên kó tính cho điểm thì chặt. đến nản.
Hãy nhớ ta là ai và phải nhận biết cho ngày mai
Đừng để cuộc sống dối trá làm đánh mất.
Hãy luôn là chính mình, hãy luôn là chính mình...
Doubt
>=3,2 co ma bong bang niem tin ak cac bac.3,2 la bang xuat sac roi day.

Forum Jump: