KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

4rum mình lập đội đế chế chơi cho vui nào
Ồ, sang tuần a gặp lại Sơn 5 Đánh với thằng Sơn mình mới hiểu thế nào là kị dơ , mình thắng nó cũng có, có hôm thắng cả kèo , nhất là cung R thì chú Sơn khó có cửa . Nhưng phải nói kèo random gặp thằng này kị kiểu gì ấy , thời điểm lần gặp gần nhất trình độ của a phải nói nếu solo rất khó thua với trình tầm Sơn :-s Có thể tâm lí khi trình mình đã vượt xa ngày trc , mà trc tuy thua Sơn về tỉ số nhưng trình ko hơn nhau là mấy nên quá tự tin và chủ quan , đỉnh điểm là trận Summer - Macce . Nhưng nhờ trận ấy mới thấy Mac đánh A kẹp Y thì đời 3 mướp đỡ :o
Dạo này trên cty bọn a toàn đánh team với hội sở lâu lắm ko solo , ở cty giờ mấy chú như sếp trc chấp shang mình giờ đánh team cùng cánh cứ xd ôm dân mà chạy 5 Mà ko hiểu sao tay thì nhanh lên mà động tác lại chậm đi, trc a đánh ít khi kich đời cuối 11 lắm , tự dưng tuần gần đây toàn kick đầu 11 kể cả giàu :-?? =(( Trước nghèo lắm thì mới đầu 12, mà đã đầu 12 thì > 28 dân . NHưng đánh giờ rất chì , đánh team lên chậm vẫn giữ time tốt . Lần tới này gặp Sơn sẽ dành cho đối thủ sự tôn trọng rất lớn 5

Kị dơ thì kị giống kiểu Ngọc xoài với mềnh , từ dạo chú em thua mất mặt ấy gặp lại thêm 2 lần nữa, thì 1 lần thua úp mặt 3-1 và 1 lần 2-2 . Nhưng cứ thích rủ 46 đánh với a mà đòi chỉ tay to mà thắng thì mày sai lầm quá :-s
Độc thân .
Ồ, ran dom với anh chán rồi, nên đánh solo cung R đi anh, em phục thù phát
ồ đc thôi . 3 thể loại như đấu chuyên nghiệp 5 . Mỗi kèo cứ 3 thắng 2 là win 5
Độc thân .
Lâu rồi có ai chơi trò này nữa không ý nhỉ?
Khởi động tý nào anh em? Còn thì báo danh phát. Ảm và đạm rồi kìa
Anh bây giờ thì làm sao đủ tuổi chiến với bọn em nứa :3
SVXD.COM
Phước phệ vẫn to mồm như ngày nào :))
Lâu lắm rồi ko còn cảm giác đi đánh team với anh em svxd vui vẻ biết bao. Nhớ các anh quá thôi.
Anh như kẻ đưa bưu phẩm chứa chiếc chìa khóa mở cửa hòm thư
(14/05/13, 22:58)ongdo_son Wrote: Phước phệ vẫn to mồm như ngày nào :))

Giỏi thì làm vài ván :D xem e có to mồm k? Giờ phải đánh qua em mới đựoc gặp Snap rồi mới đến Quân đen
SVXD.COM
Bao giờ mày khiêm tốn chút thì là mày đã lớn và có tiến bộ về đế chế. Còn không mày vẫn đánh tù lắm.
Mày thấy anh có bao giờ to mồm đâu. Đánh với ai anh cũng chơi hết 100% phong độ cả ;))

Forum Jump: