KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

4rum mình lập đội đế chế chơi cho vui nào
=(( sau trung thu chú sẽ nức mùi hành :-w

à , ae vào thì room Thái Bình 01 , nhìn thấy chữ svxd.com là hàng đấy ;)) cứ vào đấy , nick quen thuộc vào ko kick :x
Độc thân .
dạo này e cũng hay chơi ơ quán lao hiền canh ký túc.ai PRO chap e kèo assy vs cathar nhỉ.Mới đánh chế được có 1 năm lên vân gà quá,nhưng nghe cac pro chém nhau ma ngứa hết cả tay

Tình hình là mai ai đi chém thì vào đăng kí đi, làm bữa thịt tró :D sau trận đấu chiều mai
if I let you go, I will never know
What's my life would be holding you close to me
Will I ever see You smiling back at me
How will I know if i let you go
Đang download AOE! Hôm nào trang bị tí đi mua hành! 007
Phương châm sống: cười. :D
(12/09/11, 17:54)Súng Wrote: =(( sau trung thu chú sẽ nức mùi hành :-w

Khều lên cho nó đau;))
Đề nghị các cao thủ aoe giảm bớt cường độ bàn luận về aoe trên shoutbox, ảnh hưởng nhiều quá. Em biết là có nhiều mem khó chịu nhưng chẳng dám ỷ kiến! Nên em ra đứng sào vậy
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
Anh Súng có bảo hạn chế rồi Sx nhưng mà nói lại, lúc chú đánh dota suốt ngày thì sao TucTucTuc
Đánh suốt ngày nhưng có mấy khi nói trên shoutbox đâu, đang nói về chuyện mọi người nói chuyện trên sb ấy
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
ngày xưa có mỗi mày với thằng lvq , 2 thằng solo sb về dota còn giề Doubt. Cứ cho là thi thoảng , thì giờ bọn a tầm 8 người x4 lên . Mật độ post bài cho diễn đàn của bọn a cũng rất nhiều . Nếu đóng góp và có ý thức như thế thì tốt quá, nhưng hợp lí hơn là bắt đầu từ những việc thiết thực khác .
Nói chung forum là của tất cả, nếu vấn đề gì là số đông nói chuyện và quan tâm thì cũng ko có gì là bất hợp lí cả. Khi Sb bản chất là chỗ để nc chat chit . Còn nếu ai thấy như mình bị quên thì chém gió riêng .
Đấy là nói chuyện thế, còn a cũng lưu ý ae trong đội aoe hạn chế tối đa rồi :x

Room chat cụ thể Thái Bình 01 nhớ ae :-j
Độc thân .
SB như chỗ chém gió trà đá vỉa hè. Chuyện trên trời dưới biển j chả đc, miễn sao vui và ko quá lố.

AoE nhiều ng ko thấy vui chứ vài ae thấy vui. Đâu phải cứ chim chuột đong đưa đẽo gái văn thơ hát hò nhí nhố mãi được!
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
Tình hình là dạo này em chán solo rồi. Oánh đi oánh lại với 2 bác lúc thế này lúc thế kia.Hơn nữa,trình em chỉ đến vậy có solo mãi thì cũng không tiến bộ lên được.Xuất hành,ăn hành mọi thể loại rồi.
Đề nghị giờ chuyển sang chơi team cho nó đông vui,chăn dân,phát triển cho nó nhộn :nhay:.
Em quyết định nghỉ solo

Mà quên nhắc lại buổi hôm qua.Hôm qua solo với anh Súng đến 4h sáng:(. Kèo random,tỷ số thì không nhớ nhưng win thuộc về mình.
Nhớ nhất là cái trận Anh Súng cầm Pesian mình cầm chonson. Mình ra một đống phù thủy chờ anh ấy đem lạc đà sang và Hù hù=)). Súng acay bấm F10 enter,trận thua ấy phải bằng thua 2 trận.Riêng trận này nhắc cho anh ấy nhớ =))
thế mày biết tại sao có trận thua ấy ko ;)) chú ko nhớ a cầm choson chú hàng khủng Pal a chưa đánh đã tự out hôm trước à :-w a dua học đòi ko trả học phí còn lắm nhọt :-j
nhưng hôm qua a buồn ngủ quá , 6 trần đầu a toàn dẫn trước chú =(( đúng là tuổi tác nó a/h ghê thật trong những cuộc đua dài hơi , điều đó giải thích tại sao Federer huyền thoại luôn phải tốc chiến tốc thắng , kéo dài là thua về ... sức :((
Độc thân .
chuyển đánh team cũng hay, a với Ngọc xoài 1 đội , a sẽ dìu dắt nó , chứ xem nó ép đời giờ Pal còn 14 mới kick não ruột quá . Pal nhà 6 voi gần nhà chính 11'30 mới kick :-j quá yếu đuối :-j
Độc thân .
vãi chưởng ông anh tôi =((
Không biết anh Súng dìu kiểu gì;)).
Chợt nhớ còn lần mình với thợ xây đánh Súng + Xoài ăn hành đến bội thực như chơi tennits: 7-1
(23/09/11, 16:43)Súng Wrote: thế mày biết tại sao có trận thua ấy ko ;)) chú ko nhớ a cầm choson chú hàng khủng Pal a chưa đánh đã tự out hôm trước à :-w a dua học đòi ko trả học phí còn lắm nhọt :-j
nhưng hôm qua a buồn ngủ quá , 6 trần đầu a toàn dẫn trước chú =(( đúng là tuổi tác nó a/h ghê thật trong những cuộc đua dài hơi , điều đó giải thích tại sao Federer huyền thoại luôn phải tốc chiến tốc thắng , kéo dài là thua về ... sức :((

Em nhớ là lúc chơi em bảo nghỉ anh bảo tiếp tục nhé:)). Ai mệt hơn ai mà bảo;))
Hôm trước cũng một trận tương tự lạc đà anh đảo đi đảo lại bên ngoài không dám vào nhà chủ em vì phù thủy đang đợi. Không biết ai học aiDoubt

Forum Jump: