KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

lê cường
đáng nhẽ e muốn cho ảnh vào cái mục mr xd, dù là tuổi chưa đến độ gọi là chín chắn. đã là thành viên của rum đc 1 thời gian, nên cũng tự tin dù mình có già có xấu đến nay bọn trẻ có chê cũng chả sao
[Image: 15671211315032875485410.jpg]
Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu
Trông như Cường đô la ý
SVXD.COM
Nhìn có già nhưng không xấu :D, nhìn được mà. :)
Già gì trời, gặp tớ chắc chào tớ là cô đếy ^^
Thỉnh thoảng tôi trao mẩu tim của mình nhưng không hề được nhận lại gì, chúng tạo nên những vết khuyết. Tình yêu đôi lúc chẳng cần sự đền đáp qua lại. Dù những vết khuyết đó thật đau đớn nhưng tôi vẫn luôn hy vọng một ngày nào đó họ sẽ trao lại cho tôi mẩu tim của họ, lấp đầy khoảng trống mà tôi luôn chờ đợi. :x
Anh công nhận là giống Cường đôla thật em ạ :x :x
:-?? 1 số người cũng có nhận định tương tự
đã đành là nó giàu nó giỏi, dưng mà bị so sánh với người mà ai cũng biết thế thật là mất tự tin
Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu
Cường ngoài trông ngon giai hơn ở cái ảnh này .
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
Người mà ai cũng biết là ai
SVXD.COM
(13/01/11, 19:40)lecuongxd Wrote: :-?? 1 số người cũng có nhận định tương tự
đã đành là nó giàu nó giỏi, dưng mà bị so sánh với người mà ai cũng biết thế thật là mất tự tin

Nếu em nói thật lòng là như thế thì anh hơi bị thất vọng đấy :D
thật lòng là, nếu có ai đó nhìn e và nói à cường xd đấy, thì vui hơn là người ta to nhỏ nom thằng nhỏ giống cường $
Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu
giống thì giống nhưng vẫn đẹp hơn đôla mà anh.hé.cười tươi gớm
đừng cái j cũng nói là vì e..........
mọi suy nghĩ của e,e sẽ tự quyết định.........
anh cứ làm như con tim anh nói.còn trái tim.nó biết nó đã đựng cái j trong đó
to và đẹp trai hơn Cường $ anh ạ :)).Mỗi tội chắc ko nhiều tiền vs xe = nó :(
À mà em thấy anh giống Sĩ Luân hơn :D
ô, giống Cường $ nhỉ
e đoán chắc trông bên ngoài a chẹp zai hơn ảnh đêý
lecuong phải là lecuong chứ lị, phải cho có mà nhiều người đẹp, nhiều xe hơn nóa nhá còn $ thì ko tính ở đêy vì nhiều $ mới gánh đc mấy khoản kia :))
cường $ làm sao có phong độ như mấy ổng xd đc ;)
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em
Đề nghị Cường để sdt cho các em gái làm quen
SVXD.COM
trong topic này cóa những bạn gái nào roài, giơ tay nhá
t là 1 :))
Nếu tôi có 10 triệu, tôi sẽ mua một ngôi nhà. Tôi có 10 triệu không – không có , tức là tôi vẫn chưa có nhà. Nếu tôi có cánh tôi sẽ bay được. Tôi có cánh không – không có, cho nên tôi cũng chẳng có cách gì bay lên. Nếu đổ hết nước của thái bình dương ra cũng sẽ không dập tắt được ngọn lửa tình yêu tôi dành cho em. Có thể đổ hết nước của thái bình dương không – không thể, tức là tôi không hề yêu em

Forum Jump: