KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

hihi. post ảnh nghik ngợm xíu ;))
(27/10/10, 19:43)Minh6891 Wrote:
(27/10/10, 16:54)Teppy Wrote: Thích show hàng kiểu nhìn thế kia mà cũng phải câu thì em làm một đoạn vi đi ô cờ líp úp lên iu túp ý . Chứ vào đây toàn dân kỹ thuật chổng mông vào nghệ thuật thì em chỉ là một con dở hơi như mấy người kia ý tứ nói đấy .
Còn Nam không cần phải vì vịt nhà đá gà nhà , em cứ ở ngoài quan sát cho vào bờ nách lít là ô kê .
À quên , nhận xét chút nữa vè em gái đầu đất cái : Em này cao ráo , xinh , mỗi tội chân hơi cong , mắt mũi hơi thô . Nhưng chính những thứ thô kệch ấy ghép lại lại được một còn người khá xinh giống kiếu anh em mình sau này lắp ghép các cấu kiện bê tông cốt thép được căn nhà mơ ước ấy .

=)). đúng chất xây dựng " thô nhưng thật, chất " :))

Tầm bậy,ai bảo dân kỹ thuật thì chổng mông vào nghệ thuật.nghiêm cấm hưởng ứng kỉu này.nói vui thì được.
Đến lừ lừ đến,đi lỳ lỳ đi.
[Image: mevn.jpg]
Mẹ Việt Nam anh hùng!!!
Sự hi sinh, mất mát, sự đau thương của người phụ nữ VN xưa để đổi lấy nụ cười ngày nay. Nhưng thử xem mấy nụ cười ngày nay có 1 chút "thẹn" với sự mất mát, y sinh đó!
Phương châm sống: cười. :D
(29/10/10, 09:45)vancuong_xdhp91 Wrote: [Image: mevn.jpg]
Mẹ Việt Nam anh hùng!!!
Sự hi sinh, mất mát, sự đau thương của người phụ nữ VN xưa để đổi lấy nụ cười ngày nay. Nhưng thử xem mấy nụ cười ngày nay có 1 chút "thẹn" với sự mất mát, y sinh đó!

Die Em bị làm sao đấy Cường
SĐT: 0982524738
hh
:-?? :-?? :-?? :-?? :-??
[Image: 4246702899_d725c28feb.jpg]
Paracels n' Spratlys belong to VietNam!
(29/10/10, 09:25)oil_discovered_in_hell Wrote:
(27/10/10, 16:54)Teppy Wrote: Thích show hàng kiểu nhìn thế kia mà cũng phải câu thì em làm một đoạn vi đi ô cờ líp úp lên iu túp ý . Chứ vào đây toàn dân kỹ thuật chổng mông vào nghệ thuật thì em chỉ là một con dở hơi như mấy người kia ý tứ nói đấy .
Còn Nam không cần phải vì vịt nhà đá gà nhà , em cứ ở ngoài quan sát cho vào bờ nách lít là ô kê .
À quên , nhận xét chút nữa vè em gái đầu đất cái : Em này cao ráo , xinh , mỗi tội chân hơi cong , mắt mũi hơi thô . Nhưng chính những thứ thô kệch ấy ghép lại lại được một còn người khá xinh giống kiếu anh em mình sau này lắp ghép các cấu kiện bê tông cốt thép được căn nhà mơ ước ấy .

Tầm bậy,ai bảo dân kỹ thuật thì chổng mông vào nghệ thuật.nghiêm cấm hưởng ứng kỉu này.nói vui thì được.

Sao em ngây thơ thế Khang? Phải hiểu sâu sắc hơn từng câu chữ của Tép
Engineer
Bridge and Road Construction Department
National University of Civil Engineering
No 55, Giai Phong Street, Ha noi, Viet nam
Cell phone: (+84) 976 986 950
Yahoo: bachaconsinhdoi_nks
Sao lại có bà mẹ Việt Nam anh hùng ở đây nhỉ? :-??
à, tìm nét tương xứng giữa Phụ nữ xưa và bây giờ ^^
Phương châm sống: cười. :D
trông cũng "trắng trẻo xinh xắn dễ thương đó chứ".khúc nào ra khúc đấy.
tình hình là tớ đã add yahoo em ý rồi nhưng éo thấy e ý đồng ý gì cả
hôm nào đi chơi nhờ em ý làm bồ tạm ra oai vs lũ bạn cái nhỉ 19
vớ vẩn có thằng "say nước bọt" chứ chẳng chơi :))
mà chủ thớt chẳng thấy đâu vậy
hay là thấy anh e xâu xé nhiều quá nên kiêu đây
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
(29/10/10, 11:02)nguoikisu Wrote:
(29/10/10, 09:25)oil_discovered_in_hell Wrote:

Sao em ngây thơ thế Khang? Phải hiểu sâu sắc hơn từng câu chữ của Tép
Người đi thì cũng đi rồi , anh em mình lật lại cái này làm gì !?
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
ủa,hôm nọ mình viết thêm nhìu chữ nghĩa lắm cơ mà,không có ý lật lại làm gì,chỉ cảm ơn bác Báu nhắc nhở thôi
chị này chắc là miss XD ùi nhỉ
(28/10/10, 10:40)hoangtrung_1001 Wrote:
(28/10/10, 06:20)namct Wrote: Chẳng nhẽ trai XD nhà mình bão hòa với vấn đề gái gú rồi sao? :-??

Muốn xem ảnh gái xinh> lên mạng, google hoặc vào diễn đàn nào cũng thấy la liệt
Dưng mà, bây giờ khác với hồi năm 1, năm 2 rồi :)
Càng khác nữa nếu so với những ngày cấp 3 "trẻ dại" Die

Ngày trước, "Con trai yêu bằng mắt, con gái yêu bằng tai"
Bây giờ, đánh giá con gái bằng rất nhiều nét tổng quan, chứ không bằng riêng đôi mắt nữa :)

Thế nên, theo quan điểm cá nhân anh, con gái XD "tuy thô nhưng thật, tuy bệnh tật nhưng vẫn number 1" em ạ :))
Nhìn gái trường khác không thấy toát lên nét riêng ấy, cái nhìn- khi ấy cũng không để lại nhiều ấn tượng....

:)) hãnh diện 1 cách ghê gớm vì mình là con gái xây dựng!:D
Deu
46 lại cái tật chê bai chị em phụ nữ
trong khi đêm đêm nằm ôm gốm mơ con bồ mà ko có =;
chán đi được >"<
(09/05/11, 23:24)tatmkt Wrote: 46 lại cái tật chê bai chị em phụ nữ
trong khi đêm đêm nằm ôm gốm mơ con bồ mà ko có =;
chán đi được >"<

có vẻ coi thường nhỉ

Forum Jump: