KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

hihi. post ảnh nghik ngợm xíu ;))
(27/10/10, 16:54)Teppy Wrote: Thích show hàng kiểu nhìn thế kia mà cũng phải câu thì em làm một đoạn vi đi ô cờ líp úp lên iu túp ý . Chứ vào đây toàn dân kỹ thuật chổng mông vào nghệ thuật thì em chỉ là một con dở hơi như mấy người kia ý tứ nói đấy .
Còn Nam không cần phải vì vịt nhà đá gà nhà , em cứ ở ngoài quan sát cho vào bờ nách lít là ô kê .
À quên , nhận xét chút nữa vè em gái đầu đất cái : Em này cao ráo , xinh , mỗi tội chân hơi cong , mắt mũi hơi thô . Nhưng chính những thứ thô kệch ấy ghép lại lại được một còn người khá xinh giống kiếu anh em mình sau này lắp ghép các cấu kiện bê tông cốt thép được căn nhà mơ ước ấy .

=)). đúng chất xây dựng " thô nhưng thật, chất " :))
Hãy nhớ ta là ai và phải nhận biết cho ngày mai
Đừng để cuộc sống dối trá làm đánh mất.
Hãy luôn là chính mình, hãy luôn là chính mình...
Doubt
Khổ chị tôi :)) Có vẻ chọn nhầm chỗ rồi :))
(27/10/10, 20:19)namct Wrote: Khổ chị tôi :)) Có vẻ chọn nhầm chỗ rồi :))

Hình như chị em không học XD :))
Nên không biết cái tính " thô mà thật" của anh em chúng ta thì phải Die
(27/10/10, 18:55)Bolshevik Wrote: tóc đẹp, quần áo đẹp, cặp tóc đẹp, móng tay đẹp, túi xách đẹp, quang cảnh cũng đẹp :")
Mà tên nick hoành tráng nhờ :))

Anh kết nhất câu khen này của em Bol ạ :))
SĐT: 0982524738
hh
Chị ý học Luật anh ạ ;))
(27/10/10, 16:47)daudat91 Wrote: @namct :)) e up j đấy
@all: mọi ng hay quá nhở? 5
@nguoikisu: :)) nhìn thế kia mà phải vào đây câu zai á? 5

@đầu đất: hè hè.. cái "thế kia" ló là thế lào hả bạn? hs
@all: c gái luật hay nhỉ :")
@namct: ớ tưởng cậu nam biết photoshop chứ nhỉ, sao k thấy thể hiện? :-/ hay là đã làm r đấy :-??
[Image: 4246702899_d725c28feb.jpg]
Paracels n' Spratlys belong to VietNam!
(27/10/10, 22:56)Bolshevik Wrote: @namct: ớ tưởng cậu nam biết photoshop chứ nhỉ, sao k thấy thể hiện? :-/ hay là đã làm r đấy :-??

Em biết tí gì về PTS đâu :))
thía à ^^ hum nào mình phải học thử mới đc.. mạn phép lấy mấy cái nam post để tập tành nhé :")
Anh cứ tự nhiên ;))
Xinh ...nhưng tiếc quá vào cái tầm này con trai xây dựng nó bắt đầu dị ứng với lĩnh vực tự sướng show hàng rồi :D

Phải chi em up vào cái thời điểm cách đây 2 năm thì có lẽ những Tôm những Tep , những Đồ những Jam đã rộn hết cả ràng lên rồi...và 4rum có lẽ sẽ lại dậy sóng với lượng truy cập kỷ lục .

Còn bây giờ , hoặc là thật như mấy bạn ngân hàng hoặc là thô như mấy em xây dựng thì mới làm chao đảo cái shoutbox được Haha
thks anh bikey, nhưng có chỉnh sửa tí ti là dù có dị ứng hay k thì có vẻ cũng có tí sóng đấy chứ.. Mà ít nhiều thì các anh trai xd cũng có chút ít dập dòm, có chê hay khen thì cũng là cho vui thôi và để thấy rằng 4rum ta luôn có nhiệt huyết vs những mem mới (đặc biệt là nữ [-().. Hi vọng mem tham gia 4rum sẽ có những post và thread tích cực hơn chứ k chỉ thi thoảng lại vào post vài cái ảnh cho ng ta đỡ quên mặt..
@đầu đất: u r wlc! :)
Chẳng nhẽ trai XD nhà mình bão hòa với vấn đề gái gú rồi sao? :-??
Giờ trai ở đâu mà chả bão hòa.

Những tấm ảnh như thế này nhan nhản ở khắp nơi, rập khuôn, nhạt thếch.
Các bé gái cứ chăm chăm trang điểm, làm tóc, tạo dáng mà không để ý xem trên cái gọi là khuôn mặt mình ngũ quan có điểm nào hay, nhấn nhá có chỗ nào tốt để mà khai thác. Mỗi khuôn mặt đều có những góc nhìn tạo nên những tấm ảnh đẹp. Các bé cứ "mọi góc độ" thế này thì 10 tấm ăn 1 tấm là phải thôi.

Bảo sao mà không bão hòa :-??

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

(28/10/10, 06:20)namct Wrote: Chẳng nhẽ trai XD nhà mình bão hòa với vấn đề gái gú rồi sao? :-??

Em nhầm...chả bao giờ là con trai chán cái vấn đề gái gú cả . Kể cả có người yêu hay có vợ rồi gặp được cô bé hay hay thì lòng nó vẫn cứ rung rinh như thường :d

Đơn giản là cách đánh giá người con gái của 1 cậu bé khác với 1 người đàn ông :D !
(28/10/10, 06:20)namct Wrote: Chẳng nhẽ trai XD nhà mình bão hòa với vấn đề gái gú rồi sao? :-??

Muốn xem ảnh gái xinh> lên mạng, google hoặc vào diễn đàn nào cũng thấy la liệt
Dưng mà, bây giờ khác với hồi năm 1, năm 2 rồi :)
Càng khác nữa nếu so với những ngày cấp 3 "trẻ dại" Die

Ngày trước, "Con trai yêu bằng mắt, con gái yêu bằng tai"
Bây giờ, đánh giá con gái bằng rất nhiều nét tổng quan, chứ không bằng riêng đôi mắt nữa :)

Thế nên, theo quan điểm cá nhân anh, con gái XD "tuy thô nhưng thật, tuy bệnh tật nhưng vẫn number 1" em ạ :))
Nhìn gái trường khác không thấy toát lên nét riêng ấy, cái nhìn- khi ấy cũng không để lại nhiều ấn tượng....
SĐT: 0982524738
hh
cũng ngon đó biết đâu anh enm mình cá kiếm :)) tại em này ít hơn mình 4t lận ko biết còn đủ tiêu chuẩn hem ;))

Forum Jump: