KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

SVXD.COM Couple !!!
Exclamation 
Và thế là một năm học mới lại bắt đầu , một lứa học sinh mới bước vào cổng trường XD, nơi lúc nào cũng mở toang cổng trước và thút thít cổng sau ... bao giờ ra được trường ???
Vậy trong những năm tháng dài đằng đẵng này chúng ta không thể có kỷ niệm nào đáng nhớ sao , cứ bo bo nhà H1 , H2 thì xung quanh chỉ là trai và đực , thật buồn lắm thay , lấy đâu ra những điều đáng nhớ !?
Nay mọi người đã biết đến SVXD.COM, đã vào đến đây , có người tìm đến , có người lạc chân tới , có người vô tình SX thiếu ê cũng vào được đến đây thì hãy coi đây như là ngôi nhà thứ hai cho chúng ta . CÙng nhau chia sẻ tình cảm , khó khăn hay đa phần hơn là nỗi cô đơn.
Nay các anh lớn đã biết nhìn xuống tâm tư của các em mà lập ra một cuộc thi đầy ý nghĩa , đầy chất sinh viên , thật lãng mạn là SVXD couple . Vậy mà chúng ta lại có thể thờ ơ được hay sao ? Như thế có phụ lòng các anh ấy không ?
Nếu các bạn còn ngần ngại , còn chần chừ thì vô hình chúng ta đang đánh rơi kỷ niệm đấy . Mà biết không , cũng chính từ nơi đây đã nẩy nở biết bao tình yêu lãng mạn ví như câu thơ đùa yêu của chị Líp đã gửi cho anh Thắng Quậy , Cắp bồ đẹp nhất :
Em không lấy chồng XD đâu
Công trình luôn luôn ở trong đầu
Đang đêm vợ chồng còn ngon chớn
Giật mình anh hỏi rút ở đâu :-??

Hay ví như nà cặp đôi giám khảo , có người đã qua tuổi yêu đương vậy mà vẫn còn lúng túng với một cái hôn , là anh Súng đáng kính đó ! Đến bây giờ mỗi lần gặp gỡ , anh ấy không thể nhìn đi đâu khác nữa :x
Vậy thì chúng ta , từ tôi xuống các bạn , là thế hệ 9x mới , chẳng lẽ lại không dám thể hiện cái tình cảm chính đáng , cái mong muốn của chúng ta về một ngày dẫn bạn gái lên mái H2 , con sóng hồng dẫn lên "thiên đường nhà thí nghiệm" < Dù chưa bao giờ có người nằm xuống để hồn bay lên > hay sao ?
Còn chần chờ gì nữa , hãy tìm người ưng ý hay đơn giản là spam ở đây đăng tin tìm bạn đi chứ .:clap:
Tha thiết mong chờ các bạn !
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
tìm bạn kết với tớ :nhay:
Phương châm sống: cười. :D
Hi! Mình cũng đăng kí tìm bạn thi SC!
Bạn nào muốn thi SC mà chưa có người thi cùng thì pm cho mình nhé ;))
(14/09/10, 22:03)Teppy Wrote: Vậy thì chúng ta , từ tôi xuống các bạn , là thế hệ 9x mới , chẳng lẽ lại không dám thể hiện cái tình cảm chính đáng , cái mong muốn của chúng ta về một ngày dẫn bạn gái lên mái H2 , con sóng hồng dẫn lên "thiên đường nhà thí nghiệm" <

Nhường lại giấc mơ này cho các em :")
SĐT: 0982524738
hh
nào thì Lucky_líp và Siêu Quậy đanưg ký phát trc nào
[Image: IMGP8863copycolorup11111.jpg]
anh Tep như kiểu đọc phúng đám cưới nhờ :P
yêu anh lắm anh à :*
Vỗ tay bài phát biểu cảm tưởng, hay dã man :D
Có ai cùng mình không nhỉ.
SVXD.COM
Thân con trâu mà ngại đi tìm cọc quá :P

Có cọc nào còn đang trống hem :D
A Toàn ơi, làm 1 couple với em di =))
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
=)) c sầu chỉ giỏi chém a toàn
Sầu: Nếu thi, anh thi với con Trang Tranh, ko đến lượt mày =))

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

Nó là nhục chị Sầu ạ ! Doubt Đến anh Toàn còn không đoái đến !

Xem ra tình hình là phải có một đôi đi tiên phong chứ nhỉ ?
Ai nào ? Đăng ký thôi , sắp xếp ảnh ngay tắp lự , trình độ photoshop thì yên tâm đi , có loang lổ hơn Chí Phèo hay ác mộng như Thị Nở cũng không là vấn đề đấy . Nào , Up !
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
37 Up !
Up.
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Up gì thế bạn? :-??
Sống mạnh mẽ và yêu bằng cả trái tim ♥

Forum Jump: