KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

AI YÊU TRƯỜNG XÂY DỰNG THÌ VÀO ĐÂY THỂ HIỆN ĐI,CÓ AI KHÔNG???????????????
(09/08/11, 16:23)suachuada Wrote: - làm hồ sơ thi dh dk 2 trường xây dưng vs kiến trúc
- trước hôm đi thi : sợ trượt nên đành phải từ bỏ xây dựng để sang kiến trúc , để tờ giấy báo dự thi của xây dựng ở nhà sợ rằng nhìn thấy nó mình áy náy
- hôm lên đến hà nội mở cặp ra thì lại thấy tờ giấy báo dự thi của xây dựng trong cặp , bất ngờ , hỏi ra mới biết đứa e gái tưởng chị quên không mang giấy báo dự thi nên nhét vào cho . Thế là quay ngắt sang thi luôn xây dựng
- bây giờ thi xong rồi và cũng đỗ rồi : nghĩ lại hình như mình có duyên vs xây dựng thật

Die
Die
thế à hc xây dựng thì cần cố gắng nhìu đó đừng lười nhá mấy bạn 9x
nhìn vào Xây Dựng tôi cứ nghĩ biển là bầu trời.còn tình yêu của tôi dành cho Xây Dựng là thiên đường hạnh phúc
rõ ràng rằng XD trong trái tim của rất nhiều người , trong đó có nó . Nó đã yêu XD từ lâu và khi đăng kí thi đại học nó chỉ làm mỗi 1 bộ hồ sơ vào XD mà thôi . Nhưng gia đình k cho , rằng :"fai làm 2 cái cho nó có cơ hội cao hơn con ạ" . và thì làm 2 cái (bật bí nhé : cái kia là đăng kí vào nông nghiệp 1 hn , vào nghành thú y => nhà nông mà , nghĩ lại cũng buồn cười )
Thế là nó đi thi , anh trai đưa đi thi . thi xong XD thấy chán nản vì làm k tốt lắm .Nó đòi đi về nhà k thi nông nghiệp 1 nữa , anh trai k cho , bắt nó đi thi cho bằng dc , nó bảo: " thi thì có dc j đâu , có đậu trường đấy thì cũng k di học cơ mà , trượt cái này thì năm sau thi tiếp " thế mới biết tình yêu dành cho XD của nó lớn thật .
Và nó đã đậu cái trường mà nó hằng mơ ước , mặc dù k đậu ngành mà nó đăng kí . nhưng nó cũng vui lắm , không thể tả nỗi .
Và bây giờ hc đã xong , đang thực tập . tình yêu dành cho XD vẫn như ngày nào :x
Em học xd rồi mới biết khổ ghê! Học trưa từ 12h15, buồn ngủ k chịu dc. Lại còn có hôm học 9 tiết rồi 12 tiết. Eo! Mới năm đầu mà khổ dã man. Huhu
Boss Đời Là Bể KhổBoss
BossBoss
(08/09/11, 17:57)To_City Wrote: Em học xd rồi mới biết khổ ghê! Học trưa từ 12h15, buồn ngủ k chịu dc. Lại còn có hôm học 9 tiết rồi 12 tiết. Eo! Mới năm đầu mà khổ dã man. Huhu
BossBossBosshọc vui mà chỉ tội học chả có gái để ngắm thui hixxx
BossBoss
Doubt ồ la lá
hi all
Sao lâu có điểm liên thông thế mọi nguời nhỉ, ái biết chỉ giùm với nào
Ra trường đi làm rùi, vẫn thấy nhớ về mái trường ngày xưa
Học tập thật tốt các em nhé
Chăm chỉ vào đừng có lười
Tuy học vất vả nhưng nó sẽ cho chúng ta thêm sức mạnh,rèn luyện vất vả sau này các em mới có thể đối mặt với những áp lực lớn hơn khi đi làm
anh tin ai học xây dựng cũng thành đạt
Cảm ơn mái nhà Xây Dựng!
[Image: Cute-hi5-66.gif]Joon[Image: doggy-emoticon-004.gif]
tôi yêu xây dựng rất nhiều
tôi chọn xây dựng
đó là quyết định đúng
hãy yêu tất cả những ji mà mình bắt buộc fai làm.
TRẬN TỨ KẾT:XÂY DỰNG vs SƯ PHẠM 1. 1OH(BÓNG LĂN) SÁNG THỨ 7,NGÀY 22/10,TẠI SÂN BÓNG DH SƯ PHẠM 1 ĐƯỜNG XUÂN THỦY.ĐỂ NGHỊ ANH EM XÂY DỰNG ĐI CỔ VŨ??????????????????????????????????
chị em đc ko, đội bóng trường mình có anh nào đẹp trai mà chưa có người yêu không nhỉ?
Deu vạn vật sinh ra từ cát bụi cuối cùng lại trở về với cát bụi. Adida Phật Die
vỗ tay nào
I love HUCE

Forum Jump: