KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Half-life đê
Mọi người thấy chơi vui là được. Nhưng không đặt cái sở thích của mình vào mọi người. Anh Toàn xem xet hôm nao bắn đi anh.
SVXD.COM
moi ban tot nhat la nên ban nhieu chut kai nay k can nhieu ky nang lam. chi can nhanh tay va mot chut kinh nghiem la on oy.
[/size][/font]
*nhảy chéo rất hay,
mình ấn cùng lúc 3 nút tiến lên + sang phải (or sang trái) + nút ngồi rồi mình ấn cách liên lục(ấn nhảy đó)chuột thì rê đi tìm đầu nó mà headsot
nhưng phải biết áp dụng hợp lý
quan trọng nhất vẫn là tính bất ngờ của cú nhảy
vừa nhảy vừa phải đưa súng vào đầu đối thủ,nhảy chéo tốt sẽ làm cho kẻ địch không xác định được phương hướng,nhanh chóng sẽ bị kết liễu ngay lập tức,
nhưng không phải lúc nào cũng áp dụng được,nếu kẻ địch có thể xác định được trước tọa độ nhảy của mình mà đưa súng đến trước thì chỉ còn 1 cách là cố gắng hết sức mình
khi nhảy chúng ta phải cố gắng làm 1 điều đó là càng tiếp cận gần địch càng tốt,tại vì mình nhảy chéo qua người địch,lựa theo tình thế mà tiến ra sau địch làm địch mất hoàn toàn phương hướng.đến đây mà mình vẫn còn sống thì tên địch đó chắc chắn die rồi.
nhiều trường hợp bất ngờ + nhanh + và khả năng headsot tốt.. thì nhảy chéo và loạn lên trong 1 tốp địch cũng có thể làm lên được kỳ tích(có 1 lần mình giết đc 4 thằng 1 lúc,có thể mấy thằng đó cũng gà và mình cũng thật sự may mắn.hi2)
*nhảy qua đầu chỉ khác là mình không lòng vòng xung quanh địch mà nhanh chóng song phi qua người địch,nếu địch ngồi 1 chỗ thì làm việc này hoàn toàn dễ,lúc qua chỗ nó đưa súng vào đầu,nhảy kiểu này tiêu diệt địch rất gọn mà nhanh
vài điều trên là mình viết về cách nhảy trong 1.1 ,trong 1.1 không nhảy thì hơi phí,
chỉ là vài kinh nghiệm nhỏ,mong mọi người góp ý
(01/11/10, 14:37)PhuocLe_Xd Wrote: Mọi người thấy chơi vui là được. Nhưng không đặt cái sở thích của mình vào mọi người. Anh Toàn xem xet hôm nao bắn đi anh.

Không biết bao giờ mới có thể CS tiếp đây. Haizz...

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

(01/12/10, 21:36)toan_arct Wrote:
(01/11/10, 14:37)PhuocLe_Xd Wrote: Mọi người thấy chơi vui là được. Nhưng không đặt cái sở thích của mình vào mọi người. Anh Toàn xem xet hôm nao bắn đi anh.

Không biết bao giờ mới có thể CS tiếp đây. Haizz...
Bác Toàn cũng bắn à? hay hôm nào anh em làm phát nhở:))
Em bắn cũng tạm tạm, dưng mà cái súng không muốn "giết người"
Thích và biết chơi mỗi cái môn này:))
Phương châm sống: cười. :D
Chiều thứ 7 tuần này được k mọi người,sở trường of e là chuyên gia móc lốp va bắn lén.hêhê
À mà hình như a Toàn đang bị thương thì phải
SVXD.COM
trường mình phong trào chơi DoTA kém quá.game hay như thế mà chả mấy người chơi.vì thế mà lâu nay em chả có ai chơi cùng mà tập luyện,tay nghề xa xút hẳn.mong rằng cộng đồng DoTA xây dựng sẽ phát triển thật mạnh.
anh Toàn ơi anh có lịch không? Hôm nào anh em giao lưu tí đi. :D
Thi thoảng buổi tối anh có giải trí với namct đấy :D

(05/01/11, 13:45)toan_arct Wrote: Thi thoảng buổi tối anh có giải trí với namct đấy :D

anh bắn 1.6 à? em toàn bắn 1.1 thôi :(
môn này là môn lớp em học nhiều và nhiệt tình nhất:)) .Bọn em hay "học" ngõ Bách khoa,ko biết trường mình có đội lớp nào học ở đấy ko để giao lưu tí :)
Bọn em bắn 1.6 italy ko mù,ko đá máy và 1 vài luật riêng nữa
dùng lap ở nhà nên đêm ngồi buồn tay chả chơi đc hl, e toàn phải đợi ban ngày sang nhà thằng bạn có máy bàn chơi ké, cả phòng bắn đến vui, e chuyên chơi 46, lai sợ nhất 31, bắn hay ngồi mà ít khi bơi, cũng đá đưa tí aoe dưng mà thấy mình có khả năng hl hơn :d,chơi hl lại hào hứng mà sả căng thẳng nhanh hơn
Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu
(01/12/10, 21:29)kysuxaydung_mrdai Wrote: *nhảy chéo rất hay,
mình ấn cùng lúc 3 nút tiến lên + sang phải (or sang trái) + nút ngồi rồi mình ấn cách liên lục(ấn nhảy đó)chuột thì rê
nhảy chéo làm gì có nút ngồi nheey?? theo t thì bunny chỉ cần 2 nút sang trái sang phải nút nhẩy cứ thế là lắc chuột thôi, ko cần tiến luôn :D
Bắn bằng laptop thích mà. Các phím gần nhau, thuận hơn :D

nhưng e ko quen tay, chỉ thuộc rút súng bằng số với đi lại bằng 4 nút lên xuống sang 2 bên thôi, mà lap của e lại ko có số bên cạnh 4 nút ấy
chiều vừa thi về lại nhao vào nhà nó sôlô vui lắm, 46 của e ngày càng nhanh, nếu cài đc trên máy bàn của chị e thì hnào mấy a e vào bắn cho vui
Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu

Forum Jump: