KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Half-life đê
lớp mình hay đi bắn half life mình mới chơi nên toàn đứng cuối bảng, có mỗi 1 lần dương mạng :(
mình cũng lên google tìm nhưng cũng chả có đc mấy
anh em nào biết chút đỉnh thì chia sẻ giúp mình để khỏi đứng cuối bảng
(half life thôi đột kích chóng mặt lắm)
mới bắn thì bạn chọn máy để ngồi thật khuất, hok để ai thấy, hok để chúng nó đá máy, sau đó đi bắn thì phải rình và nấp những chỗ kín, nếu bị lộ thì đi theo đồng đội để ăn hôi, và nhất là phải đá máy chúng nó nữa....
=))
TUYỂN ANH EM VÀO CLAN PRO_DHXD_54 tiêu chuẩn chỉ pro 1 tí
co j liên hẹ với chủ clan
yahoo:changhoangtuditimcongchua3000
sdt:01649800096
(22/04/10, 13:26)penguin_=)) Wrote: mới bắn thì bạn chọn máy để ngồi thật khuất, hok để ai thấy, hok để chúng nó đá máy, sau đó đi bắn thì phải rình và nấp những chỗ kín, nếu bị lộ thì đi theo đồng đội để ăn hôi, và nhất là phải đá máy chúng nó nữa....

đấy cái vấn đề là chỗ đấy mình đá máy chậm vãi l ra đang xem thằng này thì thằng khác móc x( mà đang soi nó ngoảnh lại đã thấy nó trước mặt lại còn bắn mình :-ss , cái này chắc cũng là cả 1 quá trình

hôm nọ bắn vs bốt thấy 31 bắn hiệu quả cao hơn 41 42 thì phải, cứ tuôn cả băng nó không bị giật cứ tầm đầu mà bắn thì chỉ có hét sót không biết nhược điểm của nó là gì nhỉ

với lại 41 43 thì uy lực thật nhưng mà giật dí vào não nó rồi quạt còn không đi buồn ghê
nhằm thật kỹ ban 41,42,43,44 thì cứ bắn 1 viên một,quá trình thực hiện 3 lần tức là bắn thật nhanh 3 viên.quan trọng là dùng chuột quen nhạy cảm và tốc độ
SVXD.COM
:)) có chết thì mới có kinh nghiệm rồi mới có thể thắng lần sau đc. cái nì thuộc vào năng khiếu, có người bắn tí là lên trình, có người bắn mãi vẫn vậy. thuộc vào tố chất. ko gì cứ chăm chỉ solo với thằng trình cao nhất, rồi bảo nó chỉ cho, thế tiến bộ nhanh lắm. mà còn tùy thuộc vào sở trường mỗi người, có người giỏi sniper, có người giỏi tank. cậu có sở trường về súng nào thì cứ phát huy về súng đấy là đc.
cái này phải thực tập nhiều mới quen tay, quen chuột dc!
Giỏi toàn diện ;)) . Sở trường 31 , 43 , 44 ,42 :))
tốt nhất là nên ra sau bạn ah , ra đầu dễ bị ăn bom lắm :))
toàn là những kinh nghiệm bổ ích
nhưng mà nghĩ kĩ rồi chơi game thua mới vui ;]
trăm hay ko = tay quen.Tập nhiêud là đc ;)
Bạn lên mạng và cố gắng học các kỹ năng counter strike thật nhiều vào,bạn sữa chua nói cũng rất đúng,còn riêng về phần mình cũng đã từng chơi game này từ lâu và bẵng đi 1 thời gian mình chơi lại nhưng ko phải bản 1.1 mà bản cs1.6...chơi online,kể từ đó đam mê và tìm hiểu sâu hơn mình đã học hỏi và thay đổi rất nhiều từ cách bắn cho đến phong cách chơi...thay đổi cả controls,mức sensi...v.v,khi quay trở lại bắn offline giao lưu với bạn bè mình nhận thấy trình độ của mình cải thiện rất nhiều, một chút gì đó thay đổi làm bạn bè và chính bản thân cảm thấy hào hứng hơn khi chơi game.Chúc bạn chơi tốt
xuất ngủ đã cả năm trời, vừa qua vác lại súng vỉa vẫn còn mượt lắm!
chỉ hl thôi chứ đội kích thì chịu chết, chóng hết cả mặt, bị headshot liên tục.
tớ thấy là cứ tự tin thì bắn chuẩn hơn hẳn, còn chưa bắn đã thấy run thì càng bắn càng trượt
Tiểu lượng phi quân tử
Vô độc bất trượng phu
cái này cứ chơi nhiều rồi rút kinh nghiệm và học hỏi các cao thủ ở quán là lên nhanh lắm,giao lưu với cao thủ là trình lên nhanh nhất.nên tập bắn thạo tất cả các loại súng,súng nào cũng có ưu điểm của nó.nếu chơi bản 1.1 có chiêu đục tường rất lợi hại nếu đục thao thì ít đối lắm.kiểu bắn thì nên để chuột cao tí cho nó nhanh headshot,ở những ngã rẽ nếu bạn học được kiểu nhảy chéo là lợi hại nhất hoặc nhảy qua đầu nếu cận chiến,không thì bắn tỉa rồi lại tơ nú....hehe lắm chiêu lắm
em thấy cái kiếu nhảy chéo mình không nên bắn đuổi theo mà nhìn kiểu nhảy của nó rồi xác định tọa độ rơi cho tâm vào trc' rồi bắn, mấy chú gà gà nhảy kiểu này toàn mất cơ số máu nhưng mà cũng có mấy thằng nhảy hay ghê chưa kịp xác định gì thì mình đã teo rồi
anh nói cụ thể về cái này đc không :D

Forum Jump: