KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

thớt mới dành cho các anh em K55 ngành quy hoạch vô chém đấy
k55 KD hay QD dã có ai có giấy báo chưa thế???? sốt ruột quá rồi!!!!hjchjc
Hix, cho đến hum nay vẫn chưa có giấy báo, Chán ! Không biết lên phòng đào tạo của trường nó có trả giấy báo không các bạn nhể :-/ .
sac! jo` mà còn chưa có giấy bào là sao chắc thật lạc quá . cứ lên phòng đào tạo hỏi đi sắp nhập học rồi đấy
Anh em nào học kt va qh cho mình hỏi cái. Lịch học hành thế nào đây? Hn cái a đứng ở cửa bảo mình xem lịch học chính trị nhưg mình ra xem toàn thấy cái gì gì. Ai bít lịch thì cho mình bít. Xin thanks trước. Eo ơi hn mệt quá
Bác Bin ơi!! Bác có cái chuơng trình đào tạo của nghành QH mình k?? send cho e!! sắp hết học kỳ rồi chả biết đănng kí môn học theo kiểu gì. mong Bác giúp đỡ! cảm ơn BÁc trước
Chài!!! Hóa ra là có box của khoa à!!! Chém thôi[Image: cuteonion9.gif]
cavethem có phải Huy chó QH2 không vậy....[Image: cuteonion40.gif]
báo danhBoss
414141
Chém nhiệt cho đông khách nào!!![Image: cuteonion13.gif]
k55 quy hoạch có nhiều girl xinh ko mấy chú em lớp anh k54 chán lắm hix .hôm nào k55 với k54 giao lưu đá bóng phát chứ nhỉ
. ku nào lớp trưởng cho anh số có j` liên lạc nhé
anh nao co bai Q1 file cad qui hoach huyen dong anh, khu dat so 2 (28,2ha) ba'n cho em voi', em dg lut (01648901658)

ban nao vua moi lam xog cai Q nay thi ba'n cho minh. minh hc truong khac nen khoi no bi trung

anh nao co bai Q1 file cad qui hoach huyen dong anh, khu dat so 2 (28,2ha) ba'n cho em voi', em dg lut (01648901658)

ban nao vua moi lam xog cai Q nay thi ba'n cho minh. minh hc truong khac nen khoi no bi trung
lại mấy bác bên DH kinh doanh và công nghệ đây mà . chú hỏi mấy ông học năm 4 ý chứ ngành quy hoạch bọn anh mới năm 2 chưa dc làm quy đâu
Tình hình là tớ đang bị tiếng sét ái tình đánh trúng mọi người ạ. Khổ nỗi tớ chỉ biết đây là thầy giáo coi thi của tớ, môn lịch sử kiến trúc lớp 54kd3 hôm 27-12. Thầy xem lớp tớ cùng thầy Mạnh Trí. Thầy rất trẻ, chắc mới ra trường, không cao lắm, không đẹp lắm, nhưng da trắng và khi cười thì... Tớ gặp thầy đúng 2 lần, 1 lần lúc thông đồ án trên 509A1. Tớ đã tương tư rồi, giờ gặp thầy lần 2... Ai biết thông tin gì về thầy thì cho tớ nha. Tớ sẽ hậu tạ. Cho cả sdt thầy thì càng tốt, tớ sẽ chai mặt làm quen vậy, còn hơn 10 năm nữa phải tiếc hùi hụi. Cảm ơn và mong mọi người ủng hộ.
ô ông lân à hotboy ấy thông đồ án lớp tớ và dạy cả cskt lớp tớ , thầy này nhiều sinh viên nữ chết lắm .hình như thầy ấy có vợ rồi hay sao ý :))
hu.hu kiem su fu kien truc chi giao faf neo :))
sang năm chỉ mở 1 lớp quy hoạch thôi chất lượng luôn kiểu này quy hoạch vượt kiến trúc rồi . mà mấy cô ở bộ môn quy hoạch nói là sẽ tổ chức cho k54 và k55 gặp nhau giao lưu sao lâu thế mà chưa thấy j nhỉ

Forum Jump: