KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

thớt mới dành cho các anh em K55 ngành quy hoạch vô chém đấy
các chú rất đúng khi đã đăng ký thi ngành QH này ,ngành này như mấy thầy bên trường nói sau này sẽ rất hot . anh thấy năm nay điểm QH cũng khá cao khối bác điểm còn cao hơn cả bên kiến trúc nữa ,và năm nay nó ko lấy NV2 bên kiến trúc sang ,như vậy mới đúng chứ .chúc mừng các chú ,các chú là nhưng SV khóa thứ 2 của trường , có j` cần tư vấn cứ nói nhá Haha
Còn chưa bít em trùng hay trượt nữa mà chém. Được có 15.5 điểm
Anh bảo điểm cao thế điểm chuẩn năm nay là bao nhiêu anh nói đi.
Em thì chỉ mong như dân trí dự đoán tầm 15.
Chỉ sợ khoa QH nó không lấy đủ chỉ tiêu thì chết!!!!
Chứ lấy đủ 100 chỉ tiêu thì đỗ chắc
chắc là sẽ lấy ở mức điểm vừa phải, còn thiếu đâu bù bên ktrucs sang :D như năm ngoái mà :D
ông anh học QH năm đầu tiên thấy có nhiều bất cập ko ;))
Sao em thấy cô thịnh bảo ko lấy từ Kiến trúc sang mà.
Anh chủ topic cũng bảo thế mà
ko có pic cho K55 bên kinh tế ạ 46
có lấy bên kiến trúc sang đấy .bài phát biểu của bác thành nói thế mừ ,lấy 16 điểm chả biết điểm trần hay đã + điểm khu vực rồi nữa ,còn thiếu đâu nó lấy bên kiến trúc sang tầm 17,5 điểm ,các trường khác như DHKT HN và DHKT HCM đều sét vậy mà. vì thế lếu 16 điểm cũng chưa chắc ăn lắm . năm nay điểm thi QH cao thế cơ mà ko ít chú còn điểm cao hơn bên kiến trúc . nói chung là cũng ko có bất cập j` đâu trường mình có bộ môn QH từ lâu lắm rồi mà ,đào tạo chất lượng hơn bên KT HN đấy ko phải lo vấn đề là tự các chú học thế nào thôi , chứ anh thấy lớp anh bọn nó học hành láng cháng lắm thi đi thi lại bỏ học nhiều chắc vẫn có tư tưởng tack kiến trúc vì bị học NV2 và sợ học QH song khó xin việc , 1 phần nữa là cảm thấy ngành mình kém nhất trường vì điểm thấp nhất ,1 số bạn đỗ NV1 QH thừa điểm sang kiến trúc ban đầu sẽ thấy hơi tiếc tiếc nhưng rồi sẽ ổn thoai .các chú k55 cố gắng học hành hẳn hoi để bọn nó phải nhìn = con mắt khác .
có lớp KT tài năng đấy mấy em ạ có cả cho QH các chú cố gắng học hành cận thận là được vào , hix hix anh học làng nhàng quá lên ko được tiệc thật đấy hix hix
Hoangtubin mà là sinh viên bên ngành kiến trúc chắc QH lại không thế này đâu,còn nhó có bài bảo là đủ điểm kt xin lên kt mà không đuợc...cũng tiếc mà. Nhưng thật ra thì ai học nganh này cũng tốt ,nhưng phải học thêm bên ngoài nhiều có khi trái ngành lên không phai no
lúc đầu cũng định thi QH vì thấy ngành này sau này sẽ hay nhưng tại khoa này mới mở mà điểm đầu vào chưa ổn định nên lại thi ktrúc ;))
bao gời có giấy báo trúng tuyển thế anh ơi!!!!
sắp rồi ko nhầm thi sau mấy ngày công bố điểm chuẩn tầm giữa tháng 8 . chú hà tây à anh ha tây đây huyện nào ku
sao moi ng lai co suy nghi cai nao hon cai nao nhi? KT va QH rui ra van lam viec gan nhu nhau ma. KT thi nhiu ng thi va diem cao hon chut thui. dieu do dau co len cai j. 53kd5
em ở Cát quế -Hoài Đức -Ha tây. thế ông a ở đâu? năm nay em thi QH được 20 đ k biết có đỗ k a? nếu đỗ thì có gì nhờ ông a giúp đỡ nhé!!!!!!!!!
20 chưa nhân à kinh thế năm ngoái anh cũng được 20 chưa nhân hơi tiếc xin lên kiến trúc nó ko cho . yên tâm đi học ngành này cũng được lắm . 20 chưa x là đỗ thừ mà thậm chỉ lọt vào top 10 .yên tâm có j` cần hỏi thì anh tư vấn cho ,goodluck hi vọng gặp chú trong trường
15,5 như vậy nhiều khả lăng năm nay QH sẽ ko xét NV2 bên KT sang vì đã đủ chỉ tiêu rồi . đã nhẽ năm nay phải lấy 17 ko nhân cho anh em mở mày mở mặt Doubt

Forum Jump: