KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Góp ý, hỏi đáp, những điều nho nhỏ về diễn đàn
Các bạn định làm cách mạng chăng ?? Anh đã nói rồi làm trai thì phải có tí hào sảng.

Đứa nào cầm bút của ông. Trả đây ông còn ký
Cách mạng thì chẳng dám, web do Admin lập và điều hành, thích làm gì thì làm, có mà cách mạng bằng niềm tin!
Ai nói chuyện hợp với Admin và các Mod thì được ở lại lâu, bạn nào giỏi chịu đựng thì được khen ngợi này nọ, hỏi han quá trời. Thằng nào thấy ngứa không chịu nổi thì ngó ngoáy vài bài, các anh cũng lấy tư cách là thành viên "đóng góp" vài điều. Nhưng "đóng góp" xong chẳng được việc gì, lại còn bị ê mặt với hội nghị thế là các anh từ bỏ tư cách thành viên, làm công việc chính của mình là Admin với Mod để mà Ban nick, Del bài. Đơn giản chỉ vì anh là Admin, là Mod và anh thích thế ;))
Cách mạng đi kìa, hào sảng nữa đi. Chắc cũng được 1 ngày như anh ct của kưng mà thôi ^^
Be U with Me....
Sao em ko nghĩ là "Ai gửi bài hay, đoàn kết, vui vẻ với thành viên khác thì luôn được chào đón. Ai chọc ngoáy, khích bác cá nhân thì không chào đón" nhỉ?

Kiểu viết bài của Sún thì lâu giờ vẫn thế. Cái chính là nhìn nhận về nó dưới góc độ nào. Với anh, riêng cu Sún có chửi thế nào ở diễn đàn thì cũng là cho vui.
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
Thế có phải là phân biệt hok nhỉ :-/
Cún CHỬI thế nào anh cũng cho là vui, là hay ho. Thế mà mấy mem mới vào tham gia chọc ngoáy chút lại bì anh Del baì, Ban nick. Như thế là dư lào :-??
Nói như anh thì anh nhìn bài của em, của Hieuct dưới góc độ nào thì anh lại Del :-/
Nếu em nhìn dưới "góc độ" của em thì em thấy cũng vui mà ;))
Be U with Me....
Theo như tớ thấy ở đây mọi người tự do ngôn luận và bình đẳng tôn trọng lẫn nhau, mọi người vào đây chỉ là muốn chia sẻ nói chuyện và bàn luận, nếu bạn thấy bất bình thì cứ nói nhưng cái kiểu đi đá đểu người khác song lại bảo người khác là kiểu người này kiểu người nọ thì tớ ủng hộ bắn nik
Sóng gió ơi ngủ yên
Con tim ơi cũng xin ngủ yên
anh ấy chửi vì đó là cá tính của anh ấy như vậy rồi, mọi người đã quen chứ k phải là anh ấy chửi ng khác
Sóng gió ơi ngủ yên
Đấy! Mọi người nghe nhiều nên quen. Chắc chúng tớ mới vào nên cũng hok có cái quyền "chửi" như anh í rồi ;))
Ah, bạn cũng ko nên viết bài 1 dòng như thế nhé. Cẩn thận bị Del.
Tớ cũng chẳng đá đểu ai cái gì hết. Tớ nghĩ gì nói thế thôi. Chỉ nhắc lại những lời anh Admin nhắc nhở tớ và các mem mới để các mem cũ cũng không quên quy định của 4r mà thôi.
Không bik bạn sn bao nhiêu nhưng bạn cũng nhìn lại khóa mà đổi cách xưng hô nhá. Thân!
Be U with Me....
Chả sao cả, những tớ gọi anh k theo tuổi tác mà cũng chả liên quan đến khóa, nếu thấy thik hay phục người đó tớ sẽ gọi là anh hay bác, còn nếu tớ thấy họ cũng như mình thì chả việc gì phải đổi cả, ý tớ k phải là anh ấy là người cũ nên đc chửi mà là tính cách của bác ấy như thế nên tớ chấp nhận thôi
Sóng gió ơi ngủ yên
Oi....Kho Hieu qua.....
Xin loi anh em...Ngay xua nguoi ta noi la khong danh khong quen nhau...Nhung ma y to thoi dai nay:"Khong uong bia khong quen nhau" Y la Muon tim hieu nhau nhieu khong la noi the nay ma hieu ve nhau nhieu dau.Neu ma co the ma moi nguoi di uong bia roi noi ve minh chac la moi hieu nhau cang nhieu....

Xin Loi Nhe anh Em trong Forum....
That ra to cung khong gioi tieng Viet dau chi noi lung tung the nay.To tin rang se cac anh em minh thong cam...

Xin Cam On....
đi mô cũng thấy căng thẳng thế trời.Hiếu cute nhà mình bảo ko vào nữa mà,sao còn thấy bimbip với cả phanno nhểy ;))
Take one step with each passing day. Keep it up!!

http://www.svxd.com/clb-ngoai-ngu-f-55.html
ý kiến hay đó,anh em ta gặp mặt cái rồi "óanh" nhau phát cho nó hiểu nhau đi :D tớ ủng hộ :))

mà muốn óanh kiểu gì cũng đc,miễn là lần sau đừng có vào 4rum cãi lung tung nữa hs làm tớ mất công tò mò đọc haizzz

hihihi Hay lam do...hi Day khong phai la HieuCute dau.Day la Phanno....Xin loi nhe,Kem tieng viet cho nen neu ma viet co dau so sai va nguoi ta chui nua roi do.Vay viet the nay luon de moi nguoi doc cho suong hon hihihi
Đang có vụ off đấy mọi qua tham gia cho vui, gặp nhau nói chuyện thì sẽ hiểu nhau hơn :)
Sóng gió ơi ngủ yên

Forum Jump: