KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Góp ý, hỏi đáp, những điều nho nhỏ về diễn đàn
Lâu ko đọc lọ mọ lại tô pích này. Chửi cái: Tiên sư thằng Đôn!

Hy vọng nó "nghe" thấy, hắt xì hơi cái để nhớ svxd.com
Hê hê..
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
ơ này bác Admin tại sao profile của tôi 1 mình một kiểu thế nhỉ. Nhìn nhá mọi người nhóm Thành viên, riếng tôi nhóm Mem, mọi người có sao trăng gì đó. Tôi chả có mịa gì. ^_^. Hay mình là thành phần cá biệt nhỉ

Đứa nào cầm bút của ông. Trả đây ông còn ký
Phản đối cái mặc định cho avatar x( Ai đời ảnh chỉ cho =<50k, lại còn 150x150 :-s
Khỏi ký!
ah cái này em cũng phản đối, vì đổi mãi ava ko được, dù đã co kéo cho nó bé hơn cả 50k 007
Em là phấn thơm cho rừng chút hương
Là lời hát ca cho trần gian
Các bác admin xem thế nào cố gắng giải qu cho dân đen bọn em với :) Các DD ko đến nỗi khắt khe vậy nên e nghĩ yêu cầu này nằm trg trg phạm vi có thể làm đc. Làm ơn đừng cho bọn e 1 câu: Ko đc! nhé :)
Khỏi ký!
OK, a tăng nó lên thành tối đa 100KB rồi :D

Với mẩu ảnh bé tí thế thì 50KB là hợp lý rồi còn j :D
Anh hào phóng 1 cách dã man a :-S Cái làm bọn em bực là cái kích thc 150x150 ạ. Ko thể chịu đựng nổi x( Ko biết giờ đc thành bn, e chưa check. Nhưng dù sao cám ơn bác Vịt nhiều, đã đáp ứng nguyện vọng chúng em :D
Khỏi ký!
ôi chao
đòi hỏi ít thôi
trước nay vẫn dùng cái ava 150*150 với dung lượng <50kb thì đã sao nào

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

Con ng ko đòi hỏi sao tiến bộ. Cái gì nằm trg khả năng đáp ứng đc, sẽ đc đáp ứng. Thấy bức xúc, chẳng có lí do gì cấm HL đòi hỏi cả. Dù sao cũng cảm ơn lời than phiền của bác :) 1 ngày tốt lành!
Khỏi ký!
Chẹp. Tớ than vãn cũng chỉ là thương cho cái diễn đàn vốn đã châm rì rì này thôi. Chứ ai mà chẳng muốn một cái avatar đẹp đẽ ngon lành chứ, nhưng tiềm lực không cho phép.

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

Mạng HL rất chậm tg gần đây nhưng vào đây lại nhanh nhất so với tất cả các trang khác mà. Cũng biết DD này long đong từ trc đến nay nhưng với cái yc về ava. thế quả thực rất khó chịu. Ảnh dưới 50k có nhưng với kthc 150x150 thì đúng là dở khóc dở cười.
Mà nào có bắt ép các bác admin đâu. Các bác ý là ng cân đo đong đếm xem yc của thành viên có đc phép đáp ứng ko. Nếu ko đc thì HL cũng đâu cằn nhằn nhiều :)
Cũng xin lỗi vì tính ích kỷ của mình.
Khỏi ký!
hehe HL cứ khách sáo thế ...Đòi thì cứ đòi thôi...ích lỷ với tự kỷ cái gì .... Phải tranh thủ tận dụng lòng tốt của anh Vịt chứ, nhỡ may sau này lại có lúc anh í bỏ rơi dd anh í đi như hồi trc thì ...lúc đấy biết đòi ai ^^
Em là phấn thơm cho rừng chút hương
Là lời hát ca cho trần gian
Ch cũ ko chơi nhắc nhé.

Cám ơn bác Vịt vì vụ 100k nhiều :D Nếu kthc nó cũng tăng lên thì còn cảm ơn bác nhiều nhiều nữa :)
Khỏi ký!
Anh đã bao giờ bỏ đi đâu em???

Từ lúc nó ra đời đến giờ anh chưa bỏ nó 1 ngày. Đến giờ vẫn còn thoi thóp còn j :D
Dcm...4rum eo j mà chửi nhau loạn xị ngầu cả lên thế này...
Bạn ct ơi..cứ bình tĩnh..còn anh em ở đây cơ mà.

Forum Jump: