KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Góp ý, hỏi đáp, những điều nho nhỏ về diễn đàn
:( nick " Z " của tôi đâu rồi ... đăng nhập mãi mà bị báo chưa đăng ký là thế nào ......... trả lại nick cho tôi :( :angry:
[Image: zoen3.jpg]
Hallo Z, lâu ko gặp ! Đã "trả lại nick cho em" :lol: còn bài viết thì làm lại nhé :)

Khóa nhé :)
"Life was like a box of chocolates. You never know what you're gonna get."
Em chỉ hỏi một câu là bác Vitnuce bên này có phải là Vitnuce bên VDF ko :P
Akaterina,15:36, 19/09/2005 Wrote:Em chỉ hỏi một câu là bác Vitnuce bên này có phải là Vitnuce bên VDF ko  :P
[snapback]1011[/snapback]
Bác chỉ trả lời em đúng một chữ: Đúng :lol:
Thằng này chưa già lắm mà đã thích về với các cụ rồi hả mầy <_< B)
Tại tao và lão Han + lão Binn hồi trước hay trêu nhau. Giờ thằng Rygar béo cứ học theo rồi gọi, bọn lít nhít kia cứ hùa theo. Chắc phải dọa một vài đứa cho sợ mới được :angry:
thía anh định dọa chúng nó theo kỉu măc jean hay mặc váy anh ?
hôm trước không nhòm thấy anh trong hội sành điệu<hội của bác hoasung>lại cứ thấy nhớ nhớ
đùa hôm đấy em ở trong nhà thấy hội của bác sung hoành tráng quá, đi đến đâu quét đất đến đấy<đi thì quét đất bụi tung mù, ăn xong bàn ăn cũng dọn nhẵn >
chẳng bít bao giờ lại được duyên như thế bác sung nhi
thấy bảo cái diễn đàn XD nó die từ hồi nào cơ mà, cái svxd.net.vn ấy
than ôi thời oanh liệt nay còn đâu, cái hồi mình mò vào cái web của trường XD cho đến bây giờ (tí nữa thi lại toán , ặc ặc ) ấy thế mà cũng được gần 2 năm ấy nhỉ ? thắc mắc là sao cái trường XD hoành tráng là thế mà ko thấy cái diễn đàn hoành tráng theo ????
chứ lại : đe-k với mk , rồi rằng thì mà là ..........lại sớm hay muộn .....bác admin nào xem chắc hiểu ý con em
(mà cho em chửi nửa câu cái nhỉ ? mà mk , thi XD lam đe-k gì, học như dở hơi ấy , (đấy là bây giờ chứ sau thì cũng chả biết ))
ngạc nhiên quá, trường xây dựng nổi tiếng là thế mà sao cái forum này nguội ngắt thế, anh em chạy đâu hết cả rồi
cũng tại vào cái diễn đàn này lâu quá nên ít cũng phải (vả lại còn xấu nữa chứ )
ý 1+2 của bác hoa súng đều đúng cả , vừa xấu vừa thô vẫn có người yêu , ấy thế mà em ấy mà mặt mũi cũng sáng sủa tối sủa lắm sao chả ma nào nó nhòm (chắc thô nhiều quá , hic hic ) mà toàn bị mấy thằng ku nó soi (có ngày bà đập chết )
còn học xd chán thì đúng là chán roài, vừa thi đi chưa kịp ôn đã quay về thi lại, 12 : GDTC , 14:ngoại ngữ , 15: triết , 16 : toán, 17: lí ,18: tin mà với một đứa như em thì ........ vừa cầm cái danh sách lớp, nhìn lại điểm cũng ngất ngưởng lắm , ấy thế mà có một học kì đã thành thế này, chả gì cũng được đào tạo xd ( mẹ ơi , con phảih ọc lại, ăn nói thế nào đây )\

con gái được ưu tiên ấy à, em vẫn chả thấy đâu bác ạ, 2 đứa con gái lớp em chăm là thế , ngoan là thế (chả bù cho mình ), thi lại có 1, 2 môn mà điểm vẫn lẹt đẹt (còn thấ hơn cả đứa thi lại đến 4 môn như mình )

Kết luận : NHỤC
híc có ai biết forum <a href="http://svxd.net.vn" target="_blank">http://svxd.net.vn</a> vì sao ko còn hoạt động không nhỉ! forum này thì chẳng có mem nào cả
lại cái câu hỏi đấy , hôm trước hỏi một chú admin bên đấy , thì bác ấy bảo có .....nên die, tuy nhiên thì chả hiểu thế nào chú ấy đưa cho một cái link vẫn thấy vào được như thường , nhưng chung quy thì coi như là chết còn gì, thắc mắc gì nữa (đừng hỏi hoasung)
mặc váy cho mát cũng được, ko ai cấm, nhưng nhớ mặc quần ở trong, ko nó lại bảo đàn bà [img]style_emoticons/<#EMO_DIR#>/biggrin.gif[/img]
lâu lâu lại.....
chắc tại mình là đàn bà con gái cho nên nhiều chuyện như thấy bác tran nói thế kia cứ tưng tức, chậc chậc ...chả hiểu
con gái ở xd của hiếm nhưng hẽm có quý :D

Forum Jump: