KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Có ai đi chơi 30.4 không?
Tình hình là 30.4 không có kế hoạch về nhà. Lâu lắm không rủ mọi người tham gia đi đâu cả. Đang có hứng đi Đường Lâm cho biết vì chưa đi bao giờ cả. Về cơ bản là đi xe máy ra ngoại thành
Xem xem anh chị em có ai hứng không vào đăng ký phát đến hôm đó đi cho vui.
Mẫu:
Họ tên:
Số điện thoại/yahoo:
Phương tiện:
người đi kèm(nếu có)
Đề xuất khác:

Thanks
Em đang kí 1 slot.
Lần trước đi,nhưng toàn quanh quẩn trong làng.
Họ tên: Nguyễn Minh Khương.
SDT: 01693 286 024.
Phương tiện.Xe máy.
Người đi kèm:(cái này để sau ạ).
Đề xuất:Sáng đi ,chiều về;)(mưa thì ở nhà ạ):))
37
Hay đấy,sao ít người chú ý vậy nhỉ? Năm nhất,năm 2 đâu hết rồi(nhớ là hồi xưa mình máu lắm)=((. Đã phải die vì đồ án đâu,đăng ký đi chứ. Các "em pé" ngân hàng nữa: Trâm,Chi,Hạnh...v..v..
Anh ơi. hôm ý nghỉ dài ngta về vs thầy u cả chứ , ít ai ở lại lắm. Mí cả đi ra ngoại thành đi trong ngày thì mùng 10/3 âm ý, có phải đông vui hơn ko. Nếu đi đc hôm ý thì cho em đăng kí mí. :X
...Những con đường Anh đi rồi cũng đưa Anh về bên Em...
Thăm Đường Lâm thì em ở nhà cho nó lành. làng em cũng đẹp mà ^^
[Image: Vodkalong.jpg]
:clap:
Phải rùi, hôm đấy ít người ở lại HN lắm. Đồ chuyển lịch đi sang hôm khác thì sẽ có nhiều người đăng ký hơn đấy.
sao ko ai có kế hoạchu 30/4 vô SG chơi nhờ :(
The END.
(08/04/10, 11:54)Moon_xink Wrote: Anh ơi. hôm ý nghỉ dài ngta về vs thầy u cả chứ , ít ai ở lại lắm. Mí cả đi ra ngoại thành đi trong ngày thì mùng 10/3 âm ý, có phải đông vui hơn ko. Nếu đi đc hôm ý thì cho em đăng kí mí. :X

Ặc,hổng hỉu là anh chị em bà con có ý nghĩ gì. Tớ bảo là 30.4 tớ không về quê nên có nhã hứng vi vu Đường Lâm. Ai khoái thì đăng ký đi cùng cho vui. Ai hổng khoái thì ngồi im miệng nha:-w :chongmong:.
Thậm chí dân tình không ai đi thì bữa đó tớ vẫn có kế hoạch đi 1 mình cơ mà.Cho dù cả thế giới không ai ủng hộ vẫn cứ làm,miễn là điều đó bạn thích.
Hớ hớ, đồ Sơn dạo này tự kỉ à mà đòi đi một mình, anh tưởng mày chết mất mặt rồi chứ, chán :(
The END.
(08/04/10, 02:44)ongdo_son Wrote: Hay đấy,sao ít người chú ý vậy nhỉ? Năm nhất,năm 2 đâu hết rồi(nhớ là hồi xưa mình máu lắm)=((. Đã phải die vì đồ án đâu,đăng ký đi chứ. Các "em pé" ngân hàng nữa: Trâm,Chi,Hạnh...v..v..

hum 30/4 hả? Tre ko rõ nữa... nhưng nghỉ nhiều thế, chắc là về quê rồi Đồ ạ...:D
Mà sao bỗng dưng thik đi một mình vậy? Dạo này mưa nhiều quá à?;))
Sống mạnh mẽ và yêu bằng cả trái tim ♥
Hức.Làm j mà ongdo_son nóng tính thế. Em tuởng bác rủ mọi ng cùng đi cho vui thì em nghĩ hôm khác sẽ đông hơn, vui hơn nên e nói vậy thôi.Ý e chỉ có thế, e có dám phá đám hội nghị đâu mà bác quát e to thế. :(
...Những con đường Anh đi rồi cũng đưa Anh về bên Em...
Đồ có đang giận nhau với n/y không mà nóng tính dữ vậy :d. Moon_xink nói đúng đó. Tưởng Đồ lên kế hoạch tập trung bà con đông đủ để đi chơi cho vui nên mới góp ý thui mà :)
(09/04/10, 04:09)ongdo_son Wrote: Thậm chí dân tình không ai đi thì bữa đó tớ vẫn có kế hoạch đi 1 mình cơ mà.Cho dù cả thế giới không ai ủng hộ vẫn cứ làm,miễn là điều đó bạn thích.

oạch. em ủng hộ anh nhưng, hum đấy em về quê :L
từ khi ra tết đã đc về lần nào đâu :L
Nếu có ước muốn thần tiên cho tôi tuổi thơ hồn nhiên.......

[Image: 007.gif]
Thêm thông tin tí hy vọng hữu ích cho các bạn sắp đi Đường Lâm.

Thăm làng xong rồi nhớ hỏi đường đi Chùa Mía, Đền Bố Cái Đại Vương Phùng Hưng, đền Ngô Quyền nữa. Chùa Mía đẹp cũng đáng để đi. Mấy chỗ đó loanh quanh gần làng cả. Còn nữa, mang đồ ăn ra rặng duối cổ thụ mà hóng mát.

Với các bạn không có ý định đi hoặc đã đi rồi: thực ra đi chơi, điểm đến chỉ quyết định 20% thôi. Còn lại là đi với ai và đi như thế nào. Niềm vui do các bạn tự tạo ra với nhau mà. Nhiều khi đơn giản chỉ ra trà đá cổng sau cũng sướng rồi. (đóan thế vì tớ chưa trà đá cổng sau bao giờ)

@ Đồ: anh thì thường làm như thế này: quyết định 1 điểm nào đó, quyết định 1 ngày nào đó. Hô 1 câu ai đi cùng thì đi, còn bằng không 1 mình vẫn lên đường. ^_^ đừng để Đường Lâm gần mà lại hóa xa.

Đứa nào cầm bút của ông. Trả đây ông còn ký
Vâng ạ. Thì biết nó xa nên im lặng mấy ngày thôi,giống như bát nước hắt đi không thể lấy lại được.
Em cũng hay đi một mình. Bữa nọ vừa vào Huế chơi 3 ngày :D cơ mà không biết chụp ảnh nên ảnh xấu mù mịt

Forum Jump: