KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Ảnh linh tinh...:(
(03/04/10, 14:41)Lá tre Wrote:
(03/04/10, 11:07)hm8991 Wrote:
(01/04/10, 22:03)Na^m Wrote: 2 cái ảnh đầu nhìn hay ghê

Pic đầu: Là cái lần mới nhận Lam I ,tóc cũng dài dài, nhưng mà thích quả đầu ấy, trông hay hay :))
Pic hai: Đi nhổ mạ đi cấy, nhưng lúc đấy đủ mạ rồi, nên dọn xướng mạ, cho trâu ăn :) nên tiện nghịch ngợm 1 tí ^^ hì hì

hey, chồng mình đảm đang ghê lun...Pro thật á.:X :X :X Kỉu nè, vợ nhàn rồi chồng nhỉ...hihi

5 năm cắp sách theo thầyBoss
bây giờ Hậu lại vác cày theo trâu:(
Haha ý của Tre là muốn 1 cuộc sống như vậy phải ko? :)) Thanh bạch, yên bình....và nhàn nhã
SĐT: 0982524738
hh
(03/04/10, 15:01)maruko Wrote: anh Hậu hứa cho em về Cổ Dũng nhà anh đi cấy đấy nhá! em đợi đấy! ;))

đi cấy với tớ k?
về quê tớ.
(03/04/10, 15:42)hoangtrung_1001 Wrote: 5 năm cắp sách theo thầyBoss
Haha ý của Tre là muốn 1 cuộc sống như vậy phải ko? :)) Thanh bạch, yên bình....và nhàn nhã

=))=))=))=))=))=))
cứ tưởng bở
Nếu có ước muốn thần tiên cho tôi tuổi thơ hồn nhiên.......

[Image: 007.gif]
Haha ý của Tre là muốn 1 cuộc sống như vậy phải ko? Thanh bạch, yên bình....và nhàn nhã

Cs như này vất vả ý chứ? ko vất sao ng ta cứ phải đi 5 năm cắp sách theo thầy làm gì?
Tớ là tớ nhiều lúc cũng ko muốn đi đếm tiền nữa đâu Trung ạ, muốn vợ chồng tớ về nhà ở ẩn cho lành...;)) ;))
Chồng đi cày, vợ ở trên cơm nước cho...55 Yên bình nhỉ...:"):")
Sống mạnh mẽ và yêu bằng cả trái tim ♥
(03/04/10, 15:01)maruko Wrote: anh Hậu hứa cho em về Cổ Dũng nhà anh đi cấy đấy nhá! em đợi đấy! ;))

Chỉ sợ maruko không chịu được nước dưới ruộng thôi, xuống ruộng để cấy lại rẫy nẩy lên thì a chịu ;)) hứa cho về nhà để đi cấy nhưng mà chỉ sợ có người về rồi mà không dám ra đồng thôi Haha

Nơi đất lành chym đậu . . .
:)
(03/04/10, 20:46)Lá tre Wrote: Chồng đi cày, vợ ở trên cơm nước cho...55 Yên bình nhỉ...:"):")

Yên bình thật. cuộc sống nhàn hạ. V-ch t đi ở ẩn dật rồi, không vương bụi trần nữa, ngày ngày 3 bữa cơm với rau muống luộc, có canh với cà, cá kho tương. :) Thôn quê yên bình, nghe thấy cỏ cây hát nữa. :)
@Trung: Hum nào rảnh đến chơi với vợ chồng t nhé, chỗ nhà t có nhiều quán bia "ôm" lắm , có mấy em gái quê cậu nhìn thì cứ phải gọi là...mê mẩn lun. Haha

Đi cấy vớ vẩn dẵm phải bãi ấy con trâu thì khổ.he2.có vụ cấy vào hôm trời rét thì có mà....báu bở gì mà ham.
-Nếu thế giới quanh em đang sụp đổ
Đừng xa cách anh
Anh sẽ mang những hơi ấm về
Để thiên đường đó sẽ mãi luôn ở lại
Nếu thế giới quanh em không tồn tại
Chỉ cần anh có em-
à. anh này con bạn tớ hay kể cho tớ nghe ;]
(06/04/10, 20:16)superwater Wrote: à. anh này con bạn tớ hay kể cho tớ nghe ;]

"Con bạn" em là ai thế nhỉ ? A có biết không ? :P Như vậy thì cũng ở Hải Duơng àh ? :D

Quê nhà mình đây rồi. :x

xinh wa hehe:d
(06/04/10, 23:00)hm8991 Wrote:
(06/04/10, 20:16)superwater Wrote: à. anh này con bạn tớ hay kể cho tớ nghe ;]

"Con bạn" em là ai thế nhỉ ? A có biết không ? :P Như vậy thì cũng ở Hải Duơng àh ? :D

Quê nhà mình đây rồi. :x

con bạn em là ....... ;]
a k biết nó thì nó kể với em làm gì???????
a nghĩ thế nào nếu như một đứa con gái kể về anh với đứa bạn thân ?
em ở Vĩnh Phúc ^^ k phải HD nhà anh ^^^^^^
nó cũng k ở HD. đã về HD. anh tự ngĩ đi nhé, em với nó cùng tuổi ^^
ờ vậy thì biết rồi :)

(03/04/10, 20:46)Lá tre Wrote:
Haha ý của Tre là muốn 1 cuộc sống như vậy phải ko? Thanh bạch, yên bình....và nhàn nhã

Cs như này vất vả ý chứ? ko vất sao ng ta cứ phải đi 5 năm cắp sách theo thầy làm gì?
Tớ là tớ nhiều lúc cũng ko muốn đi đếm tiền nữa đâu Trung ạ, muốn vợ chồng tớ về nhà ở ẩn cho lành...;)) ;))
Chồng đi cày, vợ ở trên cơm nước cho.. Yên bình nhỉ...:"):")

:) Nhất định tớ sẽ tìm cho mình 1 cuộc sống như thế. Khi cảm thấy muốn chấm dứt cuộc sống bộn bề này.
Nếu không phải lo lắng về vật chất hay sự nghiệp, thì cuộc sống đó thật là đẹp;)
(03/04/10, 21:48)hm8991 Wrote:
(03/04/10, 20:46)Lá tre Wrote: Chồng đi cày, vợ ở trên cơm nước cho...55 Yên bình nhỉ...:"):")

Yên bình thật. cuộc sống nhàn hạ. V-ch t đi ở ẩn dật rồi, không vương bụi trần nữa, ngày ngày 3 bữa cơm với rau muống luộc, có canh với cà, cá kho tương. :) Thôn quê yên bình, nghe thấy cỏ cây hát nữa. :)
@Trung: Hum nào rảnh đến chơi với vợ chồng t nhé, chỗ nhà t có nhiều quán bia "ôm" lắm , có mấy em gái quê cậu nhìn thì cứ phải gọi là...mê mẩn lun. Haha

:)) Cư sĩ sao lại ham hố mấy cái đó được chứ . :( Thật ra , con gái không mang lại hạnh phúc đâu
SĐT: 0982524738
hh

--Bảo Anh về Hải dương cho t về với nhé :)) thấy đi cấy cũng hay hay :x
Trông thôn quê thanh bình thật :|
(07/04/10, 13:38)hm8991 Wrote: ờ vậy thì biết rồi :)

đúng là k .... nhầm :D
thông minh nhở ^^
chồng post cảnh đi cày đi chồng ơi:D
Sống mạnh mẽ và yêu bằng cả trái tim ♥

Forum Jump: