KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

[SC2010] thoxay - Blueheaven262
BossBoss Phải can đảm lắm mới dám làm đơn tham gia Cuộc thi này các bạn ạ!
http://www.youtube.com/watch?v=C2CfE8dub70
thoxay xin phép được giới thiệu một chút :
Về thợ xây :
Chính xác thì là 1 tên phu nề ẻo lả ko hơn ko kém
[Image: IMG_3927.jpg]
Thỉnh thoảng cũng tham gia công tác xây dựng và chém gió :
[Image: IMG_3858.jpg]
[Image: IMG_3749.jpg]
[Image: IMG_3733.jpg]
Và rất là tham ăn:
[Image: IMG_3829.jpg]
HahaHaha
Về Blueheaven262 :
Bóng người dưới trăng :
[Image: 7-1.jpg]
1919
Nàng có vẻ đẹp hoa nhường nguyệt thẹn! Nàng cầm bông hoa trên tay mà đóa hoa cũng phải cúi đầu xin kém sắc:
[Image: 29.jpg]
[Image: 30.jpg]
Đôi nét về bản thân :
[Image: 13-1.jpg]
trên ảnh đã ghi rõ Nơi ở và tập tính + Phân bố + tình trạng !
[Image: 23.jpg]
;)):P
Một câu chuyện cổ tích từ ngày xửa ngày xưa như sau:
Trên một bãi cỏ rộng và rất thơ mộng vào một đêm gió lộng:
[Image: 4-1.jpg]
có một nàng công chúa:
[Image: 5-1.jpg]
một cái cột đèn cháy mất 1 bóng:
[Image: 6-1.jpg]
Và hoàng tử xuất hiện, tặng công chúa một đóa hoa hồng + lời tỏ tình thề dưới trăng sao và cái bóng đèn bị cháy:
[Image: 3-1.jpg]
chàng nói rằng: nếu ông trời chứng minh cho tình cảm của 2 người thì bóng đèn cháy cũng sẽ tỏa sáng soi dọi cho tình yêu đôi lứa ! Vừa dứt lời thì điều kì diệu đã xảy ra :
[Image: 2-1.jpg]
[Image: 1-2.jpg]
Tình cảm của họ thật đẹp và đi vào truyền thuyết:
[Image: 28.jpg]
Ngày nảy ngày nay! Chuyện một chàng trai xây dựng đem lòng yêu một cô gái Ngân hàng + lời tỏ tình sẽ "anh càng yêu em càng hăng say xây cho nhà cao cao mãi " :
[Image: 24.jpg]
[Image: 25.jpg]
[Image: 26.jpg]
[Image: 27.jpg]
Vì họ là cặp đôi đẹp nhất của svxd.com :
[Image: 8-2.jpg]
[Image: 14-1.jpg]
[Image: 15-1.jpg]
[Image: 16.jpg]
[Image: 17.jpg]
[Image: 18.jpg]
[Image: 19.jpg]
[Image: 10-1.jpg]
[Image: 20.jpg]
[Image: Vodkalong.jpg]
:clap:
mọi người ơi nhanh nhanh vào mà chém nè
chị blue xinh thế nhỉ :x
yêu anh lắm anh à :*
(09/03/10, 09:06)koi van Wrote: mọi người ơi nhanh nhanh vào mà chém nè
chị blue xinh thế nhỉ :x

Tất nhiên rùi Blue là hoa hậu của room mà? ít nhất trong mắt anh là vậy!
Chị ấy xinh thế thì chém nhẹ tay thôi nhé!
theo như tính trạng em đọc ở hồ sơ thì chị blue là động vật quí hiếm à nha.sắp bị tuyệt chủng rồi kìa.
anh thợ xây mau mau cho tăng nhanh số lượng đi kià ;))
@chị blue :em dùng từ hơi quá em xin lỗi chị trước nhá :)
yêu anh lắm anh à :*
HÓ hó,thế cho tớ hỏi ngoài đời các bạn là một cặp :* đấy hả? Phù thủy cười rất xinh cố chút nữa thì bằng người yêu tớ:P
Khoái nhất là cái ảnh bóng đèn phụt tắt rồi sáng,cứ như là trời sinh ấy.Hi hi,ý tưởng tốt quá:P. Hôm nào off tặng riêng 2 bạn cốc trà đá
=)).=)).xem xong mà bùn cười quá.=))=)).
"...Với tuổi xuân của mình, tôi muốn trân trọng nó và sẽ không ân hận..."
~ A litre of tear ~

hay.....quá hay...e bình chon cho đôi này :))
[Image: h4_cutie_rabbit40.gif]
Ô, trong phần giới thiệu bản thân của Blue có ghi là :".... Mỗi năm đẻ 1 lứa 2 con vào các tháng thứ 4 và 5, hoặc là 10 và 11, mang thai 3.5 tháng...". Hơ, cũng gần tới tháng 4 va 5 rồi đấy, cho hm.....gửi 1 đứa đc không nhẩy ? =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Nơi đất lành chym đậu . . .
:)
cho anh hỏi là chú Long có quen ai hay người nhà làm bên công ty chiếu sáng đô thị không vậy?
Người nghèo làm việc vì tiền bạc,còn người giầu bắt tiền bạc làm việc vì mình
Anh thợ xây k hiểu xây kiểu gì mà trông tòa Deawoo xiêu vẹo như sắp đổ ^^
[Image: 4246702899_d725c28feb.jpg]
Paracels n' Spratlys belong to VietNam!
(09/03/10, 09:25)koi van Wrote: theo như tính trạng em đọc ở hồ sơ thì chị blue là động vật quí hiếm à nha.sắp bị tuyệt chủng rồi kìa.
anh thợ xây mau mau cho tăng nhanh số lượng đi kià ;))
@chị blue :em dùng từ hơi quá em xin lỗi chị trước nhá :)
đâu có! đấy là đặc điểm loài nhím mà?? ko quý hiếm lắm đâu?? bây h người ta cũng nuôi nhiều lắm

(09/03/10, 09:35)ongdo_son Wrote: HÓ hó,thế cho tớ hỏi ngoài đời các bạn là một cặp :* đấy hả? Phù thủy cười rất xinh cố chút nữa thì bằng người yêu tớ:P
Khoái nhất là cái ảnh bóng đèn phụt tắt rồi sáng,cứ như là trời sinh ấy.Hi hi,ý tưởng tốt quá:P. Hôm nào off tặng riêng 2 bạn cốc trà đá

anh hãy tin chúng em là 1 cặp đi! hj hj, cảm ơn anh!
(09/03/10, 11:01)hm8991 Wrote: Ô, trong phần giới thiệu bản thân của Blue có ghi là :".... Mỗi năm đẻ 1 lứa 2 con vào các tháng thứ 4 và 5, hoặc là 10 và 11, mang thai 3.5 tháng...". Hơ, cũng gần tới tháng 4 va 5 rồi đấy, cho hm.....gửi 1 đứa đc không nhẩy ? =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

BossBoss ! cái này là cấm đấy nhé! Chú này láo quá!
@blue : em xử lý hộ anh cái!
(09/03/10, 11:00)rua_con_kute Wrote: hay.....quá hay...e bình chon cho đôi này :))

Thanks!
(09/03/10, 11:19)Siêu Quậy _50X8 Wrote: cho anh hỏi là chú Long có quen ai hay người nhà làm bên công ty chiếu sáng đô thị không vậy?

trời! lời thề ước thiêng liêng của chúng em đấy, tự dưng cái bóng cháy nó sáng, lúc về em mới phát hiện ra mà? em cũng ko hiểu được sao lại thế? ko tin a hỏi Blue xem!
(09/03/10, 11:55)Bolshevik Wrote: Anh thợ xây k hiểu xây kiểu gì mà trông tòa Deawoo xiêu vẹo như sắp đổ ^^

nhà Deawoo anh có được xây đâu?? anh bây h chỉ biết xây lâu đài hạnh phúc thui! bao h xây xong chú mang ni-vô ra đo xem có nghiêng hay sụt lún ko nhé? mà biết đâu nghiêng lại là hay, có khi được ghi vào kỉ lục VIệt NAm đấy, giống tháp nghiêng Pizza mà! hj hjHahaHaha
ớ ờ. Ghê quá. Thế này thì làm sao mình đọ được đây :((
học...thi...thi lại...và...học lạiBoss
Em phải công nhận là blue...xinh thật :))

Mà Không phải anh thợ xây nào cũng ẻo lả....và tốt số được như anh thợ xây đâu...:P

Chắc chắn em sẽ ủng hộ hết mình cho cặp đôi của anh và blue....Đẹp.....rất ấn tượng :)

(09/03/10, 11:01)hm8991 Wrote: Ô, trong phần giới thiệu bản thân của Blue có ghi là :".... Mỗi năm đẻ 1 lứa 2 con vào các tháng thứ 4 và 5, hoặc là 10 và 11, mang thai 3.5 tháng...". Hơ, cũng gần tới tháng 4 va 5 rồi đấy, cho hm.....gửi 1 đứa đc không nhẩy ? =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Mạn phép cho em hỏi? Không theo kế hoạch hóa thế này? Nuôi sao nổi....=))
SĐT: 0982524738
hh
chị blue :x bi h mới nhìn rõ face. trông quen mà cũng ko quen Haha
(09/03/10, 12:52)eternal flame Wrote: ớ ờ. Ghê quá. Thế này thì làm sao mình đọ được đây :((

sao phải xoắn??
(09/03/10, 13:09)hoangtrung_1001 Wrote: Em phải công nhận là blue...xinh thật :))

Mà Không phải anh thợ xây nào cũng ẻo lả....và tốt số được như anh thợ xây đâu...:P

Chắc chắn em sẽ ủng hộ hết mình cho cặp đôi của anh và blue....Đẹp.....rất ấn tượng :)

Mạn phép cho em hỏi? Không theo kế hoạch hóa thế này? Nuôi sao nổi....=))

Trời ơi? trai xd mà?? có bao h kế hoạch hóa được đâu??

Forum Jump: