KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Hát cho Ngày hôm nay
SVXD.COM
1 ban nhạc gia đình thật đáng yêu.:x anh lớn 15t, anh hai 13t, cô em út 10t, cả 3 đều rất tăng năng và xinh đẹp.

p/s: đang bị cuồng các em gái xinh :-s

Phương châm sống: cười. :D
Bình minh ló rạng

Ðã héo lắm nụ cười trong mộng
Ðã mờ mờ lắm, bóng thân yêu
Ðã lam tím cả cánh chiều
Trong hồn lặng đã hiu hiu mộng tàn.
Sau một thời gian up beat với Eminem, Drake, Pitt Bull mình càng hiểu classic nghĩa là kinh điển :x

Độc thân .
Lâu lâu mới nghe một giọng Trịnh giàu cảm xúc...
Biết NT từ "Suối và Cỏ", nhưng khi nghe bài hát này, tự nhiên như có cái gì đó rung động...

Đường xa mỏng mộng vô thường
Trái tim chợt tỉnh tôi nhường nhịn tôi...

Tròn và rõ quá :)) Không thích , giống ML hát Trịnh quá .
Tôi say tôi tỉnh tôi mơ
Tôi không ngần ngại khù khờ yêu em !
♥Ngỡ vực sâu, ta lại đứng trước nơi thiên đàng.
Ngỡ tình yêu, đến 1 ngày tuyệt vọng rồi vỡ tan...
Nhưng thế nhưng... mai này lỡ chúng ta rời xa...
Có thể buồn lắm đến vô cùng....

Ps: Các bạn đừng để chế độ auto play nữa nhé 46
Certainly there are obstacles in our path, it can't be denied. But where there's a will, there's a way, and I don't doubt we'll succeed in the end.DeuDeu

Hôm nay chị hướng dẫn hỏi em đã có người yêu chưa, em bảo chưa, chị hỏi thế đã từng chia tay ai chưa, em bảo chưa, chị lại hỏi thế đã thích ai chưa, em bảo rồi. Em kể em có thích một người nhưng không dám nói, giờ thì người ta đã có người yêu. Chị bảo buồn nhỉ, lúc đấy em cũng hơi ngậm ngùi, nhưng thật ra em chưa lúc nào thấy buồn đâu. Mấy câu kiểu như nhìn anh hạnh phúc em cũng vui toàn là bốc phét đấy, vì em nhanh chân chạy trốn mất rồi, chạy trước khi biết rằng trái tim em lên tiếng, chạy trước khi nỗi buồn bủa vây lấy em. Và em gọi đấy là an toàn :))
Em sẽ tặng anh một bài hát, ở nơi mà chẳng bao giờ anh biết đến, nên anh không biết con người em, tình cảm của em. Chắc chắn anh cũng không thích những bài thế này rồi, nhưng kệ anh chứ, vì em thích mà. Em sẽ tặng đi những thứ em thích :))
.
.
.
Dễ là khi làm tổn thương một người ta yêu thương,
Khó là khi chữa lành vết thương đó
https://www.youtube.com/watch?v=3JnebLq5Ra4
SĐT: 0982524738
hh

Forum Jump: