KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

[SC2010] Siêu Quậy_50X8 & Lucky_líp
(19/02/10, 20:58)QuynhUno Wrote: chém gió chửi bới cái nhể
anh Quậy Machleo
bà này vừa già vừa xấu em thấy cứ đanh đá thế nào ý lại còn cận lòi mắt ra
bỏ đi anh ơi

em ơi trò này xưa rồi :))...chỉ có thể làm được với mấy đôi ko có lập trường và chỉ là 1 phút rung rinh yếu lòng mà gật đầu thôi, chứ bọn chị thì tình cảm đủ lớn để tự tin ra tham gia cuộc thi cuople này thì ko chỉ vì mấy câu thầy dùi mà mỗi người 1 nơi đâu em ạ :))...

Ái chà...đồng chí này dám nói xấu mình ah...thảo nào hắt hơi hoài :")
Sau này chị hối lộ em 1 mâm trong happy ending của bọn chị nhé :D...đồng ý ko?
[/quote]

okie ngay ^^
chị sợ k có thôi :D
hihi
[/quote]

Ấy chết đừng bàn lùi thế chứ. Năm mới năm me, mà tình củm bọn chị đang độ đơm hoa kết trái :")
Đàn ồn đầu đội trời, chân đạp đất mà chỉ sợ ko có 1 mâm cỗ để ăn thì ...cũng hơi ngại nhờ =))
(20/02/10, 21:18)Kikyou_412 Wrote: Mình thấy chạng vạng cực chán --> tiếc tiền mình mua lắm. =)) =)) Nói thật mong anh chị thông cảm, chứ em ghét mấy em đong đưa như em Bella lắm :") Anh Edward thì khỏi nói rồi :").

Nhưng 2 đồng chí í yêu nhau em ạ...khi ngta yêu thì...trong mắt anh ấy chị là Bella perfect và trong mắt chị anh i la 1 Edward đầy ma lực...:)
Chỉ khổ ng ngoài, chả may chọc ngoáy lung tung là dễ bị dính lắm =))
[Image: IMGP8863copycolorup11111.jpg]
thi couple mà thấy có mỗi topic của đôi này là update liên tục thôi, chắc giật giải rồi
You were born an original. Dont die a copy.
Machleo với anh Thắng cơ mà
biết ngay bà chị này đanh đá hay bắt nạt ng khác
chia buồn
(05/02/10, 23:24)lucky_líp Wrote: [quote='hatinh_ngayve' pid='39673' dateline='1265381793']
E HỎI RẤT THẬT, MONG A THẮNG VÀ LÍP TRẢ LỜI CŨNG THẬT NHÉ. 2 NGƯỜI ĐÃ HÔN NHAU LẦN NÀO CHƯA? CẢM GIÁC THẾ NÀO Ạ, CHẮC RẤT HẠNH PHÚC NHỈ :d

Chồng tớ bảo là " Hỏi câu này thì xuống cấp 1 mà học" :))
Đùa vậy thôi chứ bạn biết đấy, tình yêu chân chính đâu chỉ có hôn mới có cảm giác hạnh phúc đúng không...
Và tình yêu chân chính đâu chỉ dừng lại ở 1 nụ hôn :")

Đúng thế . Đâu chỉ là hôn . ;))
(21/02/10, 08:07)QuynhUno Wrote: Machleo với anh Thắng cơ mà
biết ngay bà chị này đanh đá hay bắt nạt ng khác
chia buồn

Biết ngay là em lại vu oan cho chị mà
Chia buồn với cô pé nào iu em hs
(22/02/10, 08:18)scorpion251 Wrote:
(05/02/10, 23:24)lucky_líp Wrote: [quote='hatinh_ngayve' pid='39673' dateline='1265381793']
E HỎI RẤT THẬT, MONG A THẮNG VÀ LÍP TRẢ LỜI CŨNG THẬT NHÉ. 2 NGƯỜI ĐÃ HÔN NHAU LẦN NÀO CHƯA? CẢM GIÁC THẾ NÀO Ạ, CHẮC RẤT HẠNH PHÚC NHỈ :d

Chồng tớ bảo là " Hỏi câu này thì xuống cấp 1 mà học" :))
Đùa vậy thôi chứ bạn biết đấy, tình yêu chân chính đâu chỉ có hôn mới có cảm giác hạnh phúc đúng không...
Và tình yêu chân chính đâu chỉ dừng lại ở 1 nụ hôn :")

Đúng thế . Đâu chỉ là hôn . ;))

;))
toàn thấy chị líp vote thôi nhở ! A thắng chuyển máy tính về quê rồi nên chắc ít OL ^^
chúa ơi, thật í nghĩa khi chị lip làm bánh mặc dù em nhìn cái bánh thấy...xấu xấu ;]
Phương châm sống: cười. :D
Ôi! cuộc sống độc thân mới hạnh phúc làm sao?? cứ yêu nhau rùi bị vác ra chém thế này cũng mệt nhỉ? hum trước chị lip đi xem anh Thắng bảo vệ tốt nghiệp ko nhỉ?
[Image: Vodkalong.jpg]
:clap:
SR anh chị em,đặc biệt là SR vợ yêu quý là thời gian qua do điều kiện hoàn cảnh hem cho phép nên không kịp update thông tin của cuộc thi.Nhưng thấy anh chị em ủng hộ vợ chồng nhà tớ rất nhiều nên tớ rất chi là vui.Cảm ơn anh chị em đã theo dõi và ủng hộ vợ chồng nhà tớ thời gian vừa qua cũng như là thời gian sắp tới.Cảm ơn vợ đã làm cái bánh thật ngon và đẹp,chồng biết đó là cái bánh đó không phải là thứ vật chất tầm thường mà nó còn chứa đựng thật thật nhiều tình cảm của vợ trong đó.chồng thấy thật là hạnh phúc khi bên cạnh chồng luôn có người vợ biết quan tâm và hiểu chồng đến vậy,cảm ơn cuộc đời đã mang nàng đến với ta. :X:X:X:X:X:X:X:x
Người nghèo làm việc vì tiền bạc,còn người giầu bắt tiền bạc làm việc vì mình
Lâu rùi mới thấy anh Thắng vào 4rum :))

(25/02/10, 22:25)Siêu Quậy _50X8 Wrote: chồng biết đó là cái bánh đó không phải là thứ vật chất tầm thường . :X:X:X:X:x

Tình cảm thì khỏi phải bàn rùi, e đang thắc mắc là nó làm bằng vật chất gì19 : Uranium, Titanium, hay ?....:P
SĐT: 0982524738
hh
(25/02/10, 22:37)hoangtrung_1001 Wrote: Lâu rùi mới thấy anh Thắng vào 4rum :))

(25/02/10, 22:25)Siêu Quậy _50X8 Wrote: chồng biết đó là cái bánh đó không phải là thứ vật chất tầm thường . :X:X:X:X:x

Tình cảm thì khỏi phải bàn rùi, e đang thắc mắc là nó làm bằng vật chất gì19 : Uranium, Titanium, hay ?....:P

Làm bằng tình iu em ạ :")
chớ vợ chồng nhà bella với edward cullen mô rôỳ
răng im im ri anh chị
nhanh lên chứ già rồi kô đú kịp với bọn trẻ mô
nhào vô đi anh chị kà
yêu anh lắm anh à :*
phải công nhận là ảnh của đôi này đẹp, theo con mắt của người chả bít tý gì về nghệ thuật như tớ thì những bức ảnh này rất là nghệ thuật :)
"Người cần người, là những người may mắn nhất thế gian...Những người tình là những người may mắn nhất thế gian.Với một người một người thật đặc biệt. Và một cảm xúc từ thẳm sâu trong tâm hồn nói rằng, em từng là phân nửa, giờ là vẹn nguyên"
(people)
Tặng anh chị lời bài hát này nha
hok bít chữ Guitar
không hiểu koi van nói gì
(18/03/10, 15:38)QuynhUno Wrote: không hiểu koi van nói gì

kái này thuộc phạm trù xã hội
ai hiểu đc người ấy giỏi=))
yêu anh lắm anh à :*

Forum Jump: